Kutoka bungeni: Jimbo la Mtera limekosa mbunge!

Kutoka bungeni: Jimbo la Mtera limekosa mbunge!

Tatizo la Lusinde ni kuropoka bila kufikiria!Ubunge si nafasi ya kihunihuni.Unatakiwa kutafakari kabla ya kuropoka.Sasa alionekana akiishutumu Ujerumani kwa kufadhili upinzani.Sijui anauhakika gani na hilo?Asipokuwa makini Lusinde mweleka wake kisiasa utakuwa mtamu sana!Tena si muda mrefu kuanzia sasa.
 
Wakuu hayo majimbo mlioyataja kwa kweli wananchi wa huko wanatakiwa wapewe pole sana na kufanyiwa maombi.Maana mambo yao wanajua wao na mwenyekiti wao.Nawabatiza wabunge wote wa CCM kwa jina la fisadi na gamba na roho wa shetani kuanzia leo general name yao nitawaita LUSINDE WA CCM nikimaanisha wabunge wa CCM.Na hii ni kutokana na jinsi anavyoropoka na wao kushangilia kwa kupiga meza.
 
Lusinde aliwekwa hapo alipo kwa nguvu ya mafisadi na siyo kwa uwezo wake,hayo anayoongea ni kuwafurahisha waliomuweka hapo,wapo wengi hamuyaoni yanayotokea bungeni sasa? Mama mwenyewe kawekwa na haohao.
 
Kweli wakubwa mmenena kweli tupu huyu jamaa anawalakini maana ongea yake ni kama muimbaji wa mipasho, pale politics hakuna ila alibahatisha tu by chance! Mimi nilichogundua kwake japo nikwamuda mfupi ni kwamba jamaa anakuwa anataka atoe hoja zake kwa style wanayotumia vijana machachari wa CDM huku akiwa amesahau kuwa wenzake wako well detailed na wanajiamini kwakuwa hawana hofu ya kumuuzi yeyote na baadae kuja kukosa uteuzi kama Mzee Shelukindo bali wanawakilisha wapiga kura wao na kuangalia maslah ya taifa kwa ujumla. Pia anaonekana hana ufahamu wa mambo mengi kwa kina maana hoja zake zote ni kudandia nadhani huyu jamaa anapenda ajulikane kwa kuonekana kilakitu kachangia japo ni pumba. Kwa kifupi hana dhamira ya dhati katika mambo ya msingi kwa taifa. Kama atapinga hoja hii basi namsihi awe jasiri aombe mdahalo na kijana yeyote pale CHADEMA ila asiwe Mbowe, Dr. Slaa, Tundu Lisu, Zito, Lema, Wenje, Mnyika, Msigwa wala Halima Mdee maana hao kwa mtizamo wangu hata viongozi wake wa juu wanawaogopa kuliko ukoma!
 
HADI WAMEChaGUA UJUE HAO WANANCHI PIA, WANA AKILI KAMA ZA MMBUNGE WAO!
 
Kweli wakubwa mmenena kweli tupu huyu jamaa anawalakini maana ongea yake ni kama muimbaji wa mipasho, pale politics hakuna ila alibahatisha tu by chance! Mimi nilichogundua kwake japo nikwamuda mfupi ni kwamba jamaa anakuwa anataka atoe hoja zake kwa style wanayotumia vijana machachari wa CDM huku akiwa amesahau kuwa wenzake wako well detailed na wanajiamini kwakuwa hawana hofu ya kumuuzi yeyote na baadae kuja kukosa uteuzi kama Mzee Shelukindo bali wanawakilisha wapiga kura wao na kuangalia maslah ya taifa kwa ujumla. Pia anaonekana hana ufahamu wa mambo mengi kwa kina maana hoja zake zote ni kudandia nadhani huyu jamaa anapenda ajulikane kwa kuonekana kilakitu kachangia japo ni pumba. Kwa kifupi hana dhamira ya dhati katika mambo ya msingi kwa taifa. Kama atapinga hoja hii basi namsihi awe jasiri aombe mdahalo na kijana yeyote pale CHADEMA ila asiwe Mbowe, Dr. Slaa, Tundu Lisu, Zito, Lema, Wenje, Mnyika, Msigwa wala Halima Mdee maana hao kwa mtizamo wangu hata viongozi wake wa juu wanawaogopa kuliko ukoma!
mia mkuu
 
Mimi nimetumia muda mwingi leo kuwafikiria wananchi wa jimbo la mtera walimchaguaje mbunge kama huyu???walivutwa na nini hasa kwa huyu jamaa zaidi ya tambo tu??hebu fikiria alivyosema mbungeni kuwa ujerumani wanafadhiri chadema ili walete vurugu na kuharibu mchakato wa katiba neno hilo akiambiwa athibitishe anaweza???hivi anaelewa wajerumani wameshasikia hayo maneno yake na kwamba watampa wakati mgumu sana membe kufafanua na hatimae kuomba msamaha kwa niaba ya huyu mjinga?????mimi ningependa ili iwe fundisho kwa waropokaji kama huyu wamwite yeye na membe akadhibitishe kauli zake.
 
Maskini watu wa mtera...barabara ya kwenda huko mtera ni makorongo tuu alaf yeye anaongelea CDM tu bungeni??? Jamani mngejua maisha ya watu wa mtera wanaoishi ni wasiwasi tupu...hata maji hawana...
 
Maskini watu wa mtera...barabara ya kwenda huko mtera ni makorongo tuu alaf yeye anaongelea CDM tu bungeni??? Jamani mngejua maisha ya watu wa mtera wanaoishi ni wasiwasi tupu...hata maji hawana...

mkuu,majimbo masikini ndipo walipo wapiga kura wa ccm
 
Back
Top Bottom