kusafisha dollar negatives nijuzeni au natapeliwa!


K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Likes
7
Points
35
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 7 35
habari wa ungwana!

kuna hili jambo nimekutana nalo linahusu kusafisha dollar negatives au ni utapeli maana nimeface kitu kipya naogopa nisije nikatapeliwa

1.nikweli hii biashara ipo na kama ipo no materal ya aina gani yanatumika kusafisha hizo negative dollar na naweza kupata wapi na bei gani

2.je ukweli upo juu ya hii insu

naombeni msaada wenu kwani nipo njia panda mjasiliamali mwenzenu na mwenye kuweza kujua hii dawa ani pm.
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,017
Likes
14,897
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,017 14,897 280
hebu tuliza akili alafu utuelezee vizuri mkuu,..
 
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
1,795
Likes
207
Points
160
Age
36
Osaba

Osaba

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
1,795 207 160
habari wa ungwana!

kuna hili jambo nimekutana nalo linahusu kusafisha dollar negatives au ni utapeli maana nimeface kitu kipya naogopa nisije nikatapeliwa

1.nikweli hii biashara ipo na kama ipo no materal ya aina gani yanatumika kusafisha hizo negative dollar na naweza kupata wapi na bei gani

2.je ukweli upo juu ya hii insu

naombeni msaada wenu kwani nipo njia panda mjasiliamali mwenzenu na mwenye kuweza kujua hii dawa ani pm.
Usijiingize kwenye hiyo biashara kabisa utafungwa
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Likes
7
Points
35
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 7 35
mimi sina hozo dollar wala siifahamu hii insu vizuri ila ofisini kunajambo lometokea ndio lipo mezani sasa tunataka yujue hii insu!

je hata kama jera lakini si kunawatu eafanya hoyo insu nataka niielewe ipo kweli au magumashi
 
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2009
Messages
5,103
Likes
105
Points
0
Mtoboasiri

Mtoboasiri

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2009
5,103 105 0
habari wa ungwana!

kuna hili jambo nimekutana nalo linahusu kusafisha dollar negatives au ni utapeli maana nimeface kitu kipya naogopa nisije nikatapeliwa

1.nikweli hii biashara ipo na kama ipo no materal ya aina gani yanatumika kusafisha hizo negative dollar na naweza kupata wapi na bei gani

2.je ukweli upo juu ya hii insu

naombeni msaada wenu kwani nipo njia panda mjasiliamali mwenzenu na mwenye kuweza kujua hii dawa ani pm.
Jela inakuita
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
mfungwa na.11649 segerea ...
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
16
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 16 35
mimi sina hozo dollar wala siifahamu hii insu vizuri ila ofisini kunajambo lometokea ndio lipo mezani sasa tunataka yujue hii insu!

je hata kama jera lakini si kunawatu eafanya hoyo insu nataka niielewe ipo kweli au magumashi

Uandishi mbovu sana huu.Hii ishu naifahamu sasa sikwambii kutokana na uandishi wako mbovu umeniuzi !!
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,721
Likes
499
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,721 499 180
Mie sikwambii kuwa hiyo ni biashara feki mpaka utakaponihakikishia kuwa hutamwambia mtu.
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,862
Likes
1,067
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,862 1,067 280
Mkuu kwani umewahi ona negative ya TSH au hela yoyote duniani. Hiyo dollar ni picha mpaka iwe na negative. utaibiwa kijinga sana. kimbia hapo hamna dili ni utapeli tu.
 
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
3,061
Likes
349
Points
180
morphine

morphine

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
3,061 349 180
kaambali utaishia pabaya pia peruzi forum vizuri utakutana na post yenye majibu yako. Tumeshalijadili hili suala hapa, mwisho kabisa unaweza pata msaada wa link yenye mazungumzo kwa mdau atakaejitolea kukupatia.
 
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
166
Likes
5
Points
35
A

Aika Mndumii

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
166 5 35
eti dollar negative.. usikute wewe ni mhasibu hapo ofisini washua wanakudanganya uchote hela wakasafishe dollar.. utalala segerea mtu wangu kimbia na kaa mbali na hao jamaa..
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
121
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 121 160
Hahahahahaha.
Hunipati,naona umeamua kuja kuwatafuta wapiga nega huku,no umebugi men.
Ngoja nikafatilie ziara ya dr wa ukweli kigomaaaaaaaaa.
 
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
375
Likes
7
Points
35
K

Kingsimba

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
375 7 35
Mie sikwambii kuwa hiyo ni biashara feki mpaka utakaponihakikishia kuwa hutamwambia mtu.
me najua kama huu ni utapeli ila nimeface vi2 vipya!ckutaji me sina mpango nayo mtaji wangu mdogo na ukiangalia family kubwa

sema kuujua ukweli muhimu
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,684
Likes
3,576
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,684 3,576 280
huo ni utapeli huchezwa na waghana na wanaigeria,pia kuna baadhi ya watanzania wamefunzwa wanaujua,binafsi nimewahi kuibiwa taf,achana nao
 
M

Mijicho

Senior Member
Joined
Jan 20, 2009
Messages
129
Likes
24
Points
35
M

Mijicho

Senior Member
Joined Jan 20, 2009
129 24 35
habari wa ungwana!

kuna hili jambo nimekutana nalo linahusu kusafisha dollar negatives au ni utapeli maana nimeface kitu kipya naogopa nisije nikatapeliwa

1.nikweli hii biashara ipo na kama ipo no materal ya aina gani yanatumika kusafisha hizo negative dollar na naweza kupata wapi na bei gani

2.je ukweli upo juu ya hii insu

naombeni msaada wenu kwani nipo njia panda mjasiliamali mwenzenu na mwenye kuweza kujua hii dawa ani pm.
kaka,huu ni utapeli wa hali ya juu,wanachofanya ni kwamba atakuonyesha anaisafisha moja,nia yao ni kukutoa hela kidogo kidogo mpaka utajikuta uko mtupu,ataanza na kukwambia hela ya kuzileta,mara hela ya dawa za kusafishia,etc.mpaka unakuja kukaa vizuri ushatoa hela nyingi
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,741
Likes
787
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,741 787 280
mimi sina hozo dollar wala siifahamu hii insu vizuri ila ofisini kunajambo lometokea ndio lipo mezani sasa tunataka yujue hii insu!

je hata kama jera lakini si kunawatu eafanya hoyo insu nataka niielewe ipo kweli au magumashi
We Mtanzania mwenzetu kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,263,791
Members 486,019
Posts 30,164,019