Kupitia kikundi, tunakabidhi gari kila wiki

Kupitia kikundi, tunakabidhi gari kila wiki

HUU UZI WA KIPIGAJI. KUNA BWANA MDOGO ALIKUJA NA HAYA MAPIGO MWAKA JANA WALIKUWA WATU 20. THE SAME AMOUNT. WAKACHANGIA WENZAO WATATU. KIKUNDI KIKAANZA KULEGA LEGA MPAKA LEO WANASUMBUANA KESI YA MADAI.

NAONA MTU AKIENDA KUPIGWA HAPA. NAMWONA MTU AKILIA, NAMWONA MTU AKIGAA GAA NA UPWA. NA AKALA NCHANGA TU HATA WALI MKAVU ASIPATE.
 
Kuna boya hapa anatafutwa kupigwa na kitu kizito chenye ncha kali utosini na atapatikana tu.
Hapana, wako sawa maana kuna wengi naona wanafanya hivyo na wanafanikiwa! Kuna kikundi huku mtaani kwangu sasa kimefikia hatua ya kukopeshana kwa riba ndogo sana na mwanachama anaweza kukopa mpaka 30m
 
Gari kila wiki nyie mna yard au ICD ?? Aloo mjini hapa za kuambiwa changanya na zako
 
HUU UZI WA KIPIGAJI. KUNA BWANA MDOGO ALIKUJA NA HAYA MAPIGO MWAKA JANA WALIKUWA WATU 20. THE SAME AMOUNT. WAKACHANGIA WENZAO WATATU. KIKUNDI KIKAANZA KULEGA LEGA MPAKA LEO WANASUMBUANA KESI YA MADAI.

NAONA MTU AKIENDA KUPIGWA HAPA. NAMWONA MTU AKILIA, NAMWONA MTU AKIGAA GAA NA UPWA. NA AKALA NCHANGA TU HATA WALI MKAVU ASIPATE.
.
 
Back
Top Bottom