Kuondolewa CCTV camera sio mwisho wa nahau

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,098
2,000
Mfumo wa CCTV haukuanza leo,Germany enzi za Nazi ya Adolf Hitler waliubuni,wakautengeza,wakautumia katika harakati ya vita kuu ya pili.

waliutumia kuangalia urushaji wa ndege za kivita yenye jet engine miaka ya 1943.

Ukisema Jet engine ni kitovu au zao la Germany kama ilivyo Diesel engine.
Lakini maendeleo makubwa ya mfumo huo yamewezesha na yanaendelea kutoka analogue hadi digital,na faida zake ziko wazi.

Swali kuu watanzania wanakuwa na mashaka na kuleta sintofahamu ni kwanini CCTV camera zilizofungwa kwenye block ya nyumba za vingunge akina Mh.Tundu Lissu kwanini ziliondolewa MARA BAADA YA SHAMBULIO?

Kama mfumo wake wa CCTV ulikuwa unafanya kazi wakati wa shambulio (Ilikuwa Active),ni wazi Video recorder ilifanya recording ya matukio hayo na KUYAHIFADHI.

Lakini bado kuna Monitor,TV,na Smartphone ambazo zimeunganishwa na recorder,ni wazi watu wengi watakuwa wameshuhudia tukio hilo.

Yanini kuandikia mate hali wino upo?
 

Attachments

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,270
2,000
Kwanza kwa kukusahihisha, jet engine siyo zao LA Germany ni zao LA British.

Pili, siyo CCTV zote zinaweza kuunganishwa na cellphone. Pia Monitor na TV haziweki kumbukumbu za matukio.

Hapa kitu cha muhimu ni hard drive. Watu wanapohoji CCTV camera kuondolewa Wana wasiwasi kwamba ziliondolewa ili kuonyesha kuwa zaidi ya eye witnesses hakukuwa na jinsi nyingine ya kupata ushahidi.
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,098
2,000
Kwanza kwa kukusahihisha, jet engine siyo zao LA Germany ni zao LA British.

Pili, siyo CCTV zote zinaweza kuunganishwa na cellphone. Pia Monitor na TV haziweki kumbukumbu za matukio.

Hapa kitu cha muhimu ni hard drive. Watu wanapohoji CCTV camera kuondolewa Wana wasiwasi kwamba ziliondolewa ili kuonyesha kuwa zaidi ya eye witnesses hakukuwa na jinsi nyingine ya kupata ushahidi.
Hata mimi nilipokuwa shule sikuambia ubora wa TESLA kuhusu AC BADALA YA DC
Si hiyo tu sikuambiwa kuwa University ya kwanza Duniani ilikuwa TUMBUKUTU huko mali.
Japo nilidokezwa wafuwaji wachuma wa kwanza duniani walitotokea Bukoba Tanzania.
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,098
2,000
Tanzania tuna kila aina ya watu wenye ujuzi kwanini tumegeuka the state of speculators badala ya Archmidesa au Plato state?
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,098
2,000
Nikweli wengi hawajui tena wale walio ziondoa ilitakiwa waondoe DVR tu ili watu wasiulize kuhusu CCTV ndiyo maana walio tekeleza ule udharimu. huwa nasema uwezo wao wa kufikiri ulikuwa mdogo sana
It's very unprofessional and unethical to accuse someone without basic cristal clear facts to condemn someone without a proved fact.Keep diging .
 

Benny Haraba

JF-Expert Member
Dec 7, 2012
6,007
2,000
It's very unprofessional and unethical to accuse someone without basic cristal clear facts to condemn someone without a proved fact.Keep dinging .
All the guards were removed at the Compound and the said CCTV. question number 1.who were the guards 2.Who was the officer in charge for the guards on that day
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,098
2,000
Any one who is committed to do evil he has a plan,but why someone and may be skilled forgets to remove basics exhibit?Until some how is making planned maintenance repair?
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,270
2,000
Any one who is committed to do evil he has a plan,but why someone and may be skilled forgets to remove basics exhibit?Until some how is making planned maintenance repair?
The plan was to kill... Period. The covering of evidence was never their job. It was a job of someone else... The one who has managed to cover it up and the one who is continuing to cover it up!!!
 

Qwy

JF-Expert Member
Nov 23, 2018
1,791
2,000
Wangetaka kujua kilichorekodiwa(footage), uzuri huwa zinaonyesha na time.
Nikweli wengi hawajui tena wale walio ziondoa ilitakiwa waondoe DVR tu ili watu wasiulize kuhusu CCTV ndiyo maana walio tekeleza ule udharimu. huwa nasema uwezo wao wa kufikiri ulikuwa mdogo sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom