Kuoa si jambo dogo, unatakiwa uwe umejiandaa

Kuoa si jambo dogo, unatakiwa uwe umejiandaa

wewe unaishi tanzania au unasimulia process za kwenye ndoto?!! siku hizi mnakutana mjini mnapendana mnaanza process za harusi wazee watakuja mjini mtamaliza bila kufika kijiji chochote, kwenda kuwatembelea kijijini mtaanza akizaliwa mtoto wa pili ndiyo mnampeleka kwenda kuwaona babayakebabu na ndugu wengine, tena hapo mmeenda formal sana, otherwise mnavutana na kuendeleza maisha kimyakimya.
 
Mengi hayo ni Uongo mtupu la muhimu hapo ni kujitambulisha na kutoa mahari zingine mbwembwe zako tu ambazo mtu hukuzuii kuonyesha mbwembwe.
 
ilishakuwepo huku long T, hut pia ipo kwenye forum moja yenye jina la lile gazet lililofungiwa (REAL MWANA)
 
Duh aisee hiyo ni hatari sana, round15 millions kwa msela ni Bora mpange ya fumanizi mpige ndoa ya mkeka mambo yaende sawa.
 
kujiendekeza HAKUNA KWENDA KIJIJINI kufanya nini sasa???
 
lady furaha kuna mtu kaingilia baadhi ya majukumu yako hapa
 
Last edited by a moderator:
Watu wanashangaa eti 15Mill....Watu wanafanya Harusi 40Mill nazaidi halafu nyie mnashangaa hivyo vijisenti 15Mill..!
 
Mkuu ungerekebisha kichwa cha habari na kuweka mwanaume anayetaka kuoa, wengina hawana hata mpango wa kuoa
 
Nitafanya yote hayo kwa Roho safi, kama nitakuwa na uhakika huyo binti nitakayemuoa atakuwa ananiingizia milioni moja kwa wiki. Chini ya hapo hakuna deal.
 
siku hizi ni mwendo wa mimba kwanza then wakwe watatambulishwa kwa kutumia simu.
 
diamond platinumz anajilia vyake kimya kimya tu
 
Back
Top Bottom