Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 40,711
- 63,396
Harusi ni mbwembwe tu haina tija kwenye ndoa;watu wanaishi ndoa hawaishi harusi.
wapo wachumba wengi nini? au mwanamke anataka harusi? maana dalili zinaonyesha hutaki harusi!!?Me bado ni mtihani kwangu
Yaani haina hata mtihani kaka, ukishatoa mahali kwingine huku ni mterezo. Mie gharama ilikua TZS 50,000/= tu nikamaliza kwa DC.Me bado ni mtihani kwangu
Nipe namba zake mkuu niweze kumpa zawadi kwa maamuzi ya busara!Mke wangu mtarajiwa amekataa sherehe kasema tufunge ndoa turudi nyumbani tuendelee na ratiba kama kawaida....
kwann usimpe mume wake mkuu! au unataka utake advantage!Nipe namba zake mkuu niweze kumpa zawadi kwa maamuzi ya busara!
Mkuu kuna kitu umenifungua hapa....kwanini nikishirikisha mambo yangu mazuri marafiki na hata ndugu zangu huwa yanaharibika/ yanatibuka??
Ila nikifanya kimya kimya natoboa[emoji15]
Ngoja nizidi kuwa msiri Dadeeki
Hewa pia inabidi upumue ili uipateHata mahari hutaki kutoa?Hakuna cha bure muraa!Cha bure ni hewa tu.Kuoa na kufanya sherehe ya gharama kwa uchumi uliopo Tanzania ni uwendawazimu.Halafu,mmeambiwa muishi kishetani.Huo ungangari wa kufuja mapesa muutoe wapi?😂😂😂😂😂😂
Ukitaka kufanikisha jambo zuri Fanya kimya kimya, mi mwenyewe kuna issue nilifanya kimya zaidi ya mwaka na simu nilizima nikawa nawasha kumtafuta MTU muhim na kuzima nilifanikiwa balaa mpaka walimwengu hawaelewi.Mkuu kuna kitu umenifungua hapa....kwanini nikishirikisha mambo yangu mazuri marafiki na hata ndugu zangu huwa yanaharibika/ yanatibuka??
Ila nikifanya kimya kimya natoboa[emoji15]
Ngoja nizidi kuwa msiri Dadeeki
Asante mkuu...nilikuwa silijui hili aseeUkitaka kufanikisha jambo zuri Fanya kimya kimya, mi mwenyewe kuna issue nilifanya kimya zaidi ya mwaka na simu nilizima nikawa nawasha kumtafuta MTU muhim na kuzima nilifanikiwa balaa mpaka walimwengu hawaelewi.
Umenena ukweli100% kuoa sawa lakini kuchangisha michango shauri ya sherehe isiyokuwa na lazima ni umasikini wa akili.Nimewahi kuwa meneja wa kumbi za harusi kubwa tu hapa mjini.
Sherehe zote zinazo karibisha ndoa, harusi, send off , kitchen party na nyinginezo asilimia kubwa 85% ni michango ya watu. Matatizo hutokea kwenye michango, na mara nyingi ma bifu na viburi huibuka. Mtu asipo changa ndio mwanzo wa kutosalimiana na mahusiano huweza isha.
Wengi wa bwana harusi na bibi harusi asilimia kubwa unakuta mmoja wao ndie mwenye kipato cha wastani au mwajiriwa.
Tatizo linatokea pale ambapo Bwana harusi na bi harusi huingiza ela nyingi kutoka mifukonu mwao ili kufanikisha shughuli hizo kwa kukopa bank, jamaa nk
Kiufupi ni kwamba asilimia kubwa ya ninao wafaham na niliokutana nao wanaishi maisha ya tabu sana na huwezi amini ni huyu ndie alifunga harusi ya 40M. Wengi wao baada ya mazungumzo hujuta sanaa. Tukio la siku moja linakugharimu miaka 2-3 kwa kuishu kwa tabu sanaa.
Niliapa kabisa kamwe sita kuja fanya michezo hii ya kuigiza kama sina kipato kikubwa cha kuchezeaa. Mimi kama nitafunga harusi sinta mchangisha mtu yoyote hata sumni.
Pili harusi yangu haita zidi watu 50.
Asilimia kubwa ya wanao alikwa kwenye harusi ni wachangiaji, na wengi hutaka kuona ela yao waliochanga wanaifaidi vipi. Ikitokea tofauti kile anachokiona mezani hakiendani na ela aliyotoa majungu ndo huzalishwa hapa.
Harusi nyingi zina majungu, mara bi harusi hajapendeza, mara bi harusi sijui kabila gani, mara bi harusi kanunaa, mara harusi imepoaa, yanii ukumbini ni kuchoranaa tupuuuu.
Kwa ushauri wangu, vijana tusipende fame ya muda mfupi. Tusipende kufurahisha watu kwa muda mfupi alafu muda mrefu unagharamika wewe. Tusipende kuigaiga.
Kama huna uwezo wa hizi mambo, achana nazo, zinagharama sana, kuanzia kifedha hadi kisaikolojiaa.
Safi!!! Umeandika ukweli mtupu 100%Nimewahi kuwa meneja wa kumbi za harusi kubwa tu hapa mjini.
Sherehe zote zinazo karibisha ndoa, harusi, send off , kitchen party na nyinginezo asilimia kubwa 85% ni michango ya watu. Matatizo hutokea kwenye michango, na mara nyingi ma bifu na viburi huibuka. Mtu asipo changa ndio mwanzo wa kutosalimiana na mahusiano huweza isha.
Wengi wa bwana harusi na bibi harusi asilimia kubwa unakuta mmoja wao ndie mwenye kipato cha wastani au mwajiriwa.
Tatizo linatokea pale ambapo Bwana harusi na bi harusi huingiza ela nyingi kutoka mifukonu mwao ili kufanikisha shughuli hizo kwa kukopa bank, jamaa nk
Kiufupi ni kwamba asilimia kubwa ya ninao wafaham na niliokutana nao wanaishi maisha ya tabu sana na huwezi amini ni huyu ndie alifunga harusi ya 40M. Wengi wao baada ya mazungumzo hujuta sanaa. Tukio la siku moja linakugharimu miaka 2-3 kwa kuishu kwa tabu sanaa.
Niliapa kabisa kamwe sita kuja fanya michezo hii ya kuigiza kama sina kipato kikubwa cha kuchezeaa. Mimi kama nitafunga harusi sinta mchangisha mtu yoyote hata sumni.
Pili harusi yangu haita zidi watu 50.
Asilimia kubwa ya wanao alikwa kwenye harusi ni wachangiaji, na wengi hutaka kuona ela yao waliochanga wanaifaidi vipi. Ikitokea tofauti kile anachokiona mezani hakiendani na ela aliyotoa majungu ndo huzalishwa hapa.
Harusi nyingi zina majungu, mara bi harusi hajapendeza, mara bi harusi sijui kabila gani, mara bi harusi kanunaa, mara harusi imepoaa, yanii ukumbini ni kuchoranaa tupuuuu.
Kwa ushauri wangu, vijana tusipende fame ya muda mfupi. Tusipende kufurahisha watu kwa muda mfupi alafu muda mrefu unagharamika wewe. Tusipende kuigaiga.
Kama huna uwezo wa hizi mambo, achana nazo, zinagharama sana, kuanzia kifedha hadi kisaikolojiaa.
Hao watakuwa wanaume wa dar,Sasa happy mtu anakua ameoa au ameolewa?asilimia 75 ya harusi wanume huwa wameshinikizwa na wenzi wao ili kufanya harusi hizo!
Wenzi wao na/au na mama zaoasilimia 75 ya harusi wanume huwa wameshinikizwa na wenzi wao ili kufanya harusi hizo!
Very geniusJambo jema linalofanywa kimya kimya au mahali pa siri ndo huwa na dhawabu(mibaraka) toka kwa MOLA ila kama ukiamua kulifanya adharan kwenye macho ya walimwengu utapokea dhawabu za walimwengu (wivu, chuki, masengenyo, vicheko, husda na mengineyo mengi)