Joseph lebai
JF-Expert Member
- Jul 19, 2017
- 8,447
- 8,723
Ni baadhi ya vitu wanga wanachuwa ili kukamilisha kazi yao.
Ni kwamba nywele hazijaota mpaka leo?Kwa mimi ambae ishapita miaka Miwili nifanyeje?
Nilikuja kuzisuka zikaota ila zilikaa sana bila kuotaNi kwamba nywele hazijaota mpaka leo?
Mbegu za bangi zinahusiana Nini na haya Mambo mkuu naomba ufafanuzi!!Hao ni washenzi. Hapo maisha yako yataanza kuzongwa na mikosi na kutokufanikiwa.
Effect ya kunyolewa nywele kinyemela.
Cha msingi hao ni kulala na mbeguza bangi, au kupiga maombi
mkuu nakupa ushauri wa nenda saloon piga para moja matata halafu lala kesho yake uje utupe mrejesho kipi kimenyolewa. Baada ya hapo.Hbr wana JamiiForums
Msaada kwa wale waliotuzidi maarifa naomba
Kujuzwa juu ya hili ambalo limenitokea jana
Usiku naamka asubui ya leo nakuta
Sehemu ya nywele zangu upande wa komwe.
Hapa nimenyolewa nywele msaada hii kitaalam
Imekaaje na pia natakiwa nifanye kitu
Cha awali ili kujilinda
Asanteni....!!
Nawasilisha
[emoji1545][emoji1545][emoji1545]Kwa mara ya kwanza mshana kwenye uzi wangu nimepata faraja.
Wewe zitunze mfukoni lala au weka kwenye mto wa kulaliaMbegu za bangi zinahusiana Nini na haya Mambo mkuu naomba ufafanuzi!!
Tupia kapicha tuone ulivyonyolewaHbr wana JamiiForums
Msaada kwa wale waliotuzidi maarifa naomba
Kujuzwa juu ya hili ambalo limenitokea jana
Usiku naamka asubui ya leo nakuta
Sehemu ya nywele zangu upande wa komwe.
Hapa nimenyolewa nywele msaada hii kitaalam
Imekaaje na pia natakiwa nifanye kitu
Cha awali ili kujilinda
Asanteni....!!
Nawasilisha
Pole,mimi nilinyolewa 2014 sikwenda popote licha ya kushauriwa niende kwa waganga,nilishikilia imani yangu ya kumtukuza Mungu,zikaanza tena kuota 2016 mpaka zikajaa kichwa chote...Usiwaze sana ,, mimi mwaka jana ilinitokea hali hiyo nikawaza nikasema nikinyoa kipara cha wembe labda zitaota lkn hazikuota hiyo sehem waliyonyoa wahuni,, nikasema kuanzia leo nanyoa kipara maisha yangu yote nikapotezeaga kabisa sikwenda kwa mganga wa kutumia dawa ya aina yoyote .
Watu walikua wananishauri niende kwa wataalam hata nyumban pia walinishauri ila sikumsikilza mtu nikapotezea tu, nimekaa kama miez 6 napiga upara tu nywele nilikua sizipi nafas ya kuota napiga para, mara ya mwisho nikasema ngoja niangalie kama zimeota nikashangaa zinaota nywele sawa mpaka leo ziko fresh ila kuna jamaa namfahamu alinyolewa mpka saiv ana miaka zaid ya 3 haziotagi .. nakushauri ww anza maisha mapya kunyoa kipara tu usiwawazie wachawi
its true hata mimi kipindi niliponyolewa niliyumba sana kimaisha,nikaugua magonjwa yakanitesa sana,hali yangu ya ndoa ikavurugwa sana,lkn at last kila kitu kilikuja kukaa sawa,ni lazima umgeukie Mungu,vinginevyo kama usipokuwa makini wanaweza hata kukutoa uhai wako kama unavyosema...Nywele wanazozinyofoa huwa zinachelewa sana kuota, wadau wanakwambia puuzia sio ishu kubwa, ni kweli inaweza ikawa sio tatizo kulingana na wapi unatoka na ukoo gani.
Ndugu yangu wa damu alipata changamoto ya kunyolewa mara kadhaa na akawa anapuuzia, aliyumba sana kimaisha na mwisho akapoteza uhai huku mazishi yake yakigubikwa na vimbwanga vya ajabu.
Walimwengu hawana dogo, pambana
Basi haina shida, just relax...Nilikuja kuzisuka zikaota ila zilikaa sana bila kuota
Mshana kumbe nikinyozi wa mazingara ngoja ajeMshana on the beat.