Kunyolewa nywele usiku nikiwa nimelala

Kunyolewa nywele usiku nikiwa nimelala

Usiwaze sana ,, mimi mwaka jana ilinitokea hali hiyo nikawaza nikasema nikinyoa kipara cha wembe labda zitaota lkn hazikuota hiyo sehem waliyonyoa wahuni,, nikasema kuanzia leo nanyoa kipara maisha yangu yote nikapotezeaga kabisa sikwenda kwa mganga wa kutumia dawa ya aina yoyote .

Watu walikua wananishauri niende kwa wataalam hata nyumban pia walinishauri ila sikumsikilza mtu nikapotezea tu, nimekaa kama miez 6 napiga upara tu nywele nilikua sizipi nafas ya kuota napiga para, mara ya mwisho nikasema ngoja niangalie kama zimeota nikashangaa zinaota nywele sawa mpaka leo ziko fresh ila kuna jamaa namfahamu alinyolewa mpka saiv ana miaka zaid ya 3 haziotagi .. nakushauri ww anza maisha mapya kunyoa kipara tu usiwawazie wachawi
na ungeanza kwenda kwa waganga hata paka akikulilia dirishani ungeenda tu
 
Nywele wanazozinyofoa huwa zinachelewa sana kuota, wadau wanakwambia puuzia sio ishu kubwa, ni kweli inaweza ikawa sio tatizo kulingana na wapi unatoka na ukoo gani.

Ndugu yangu wa damu alipata changamoto ya kunyolewa mara kadhaa na akawa anapuuzia, aliyumba sana kimaisha na mwisho akapoteza uhai huku mazishi yake yakigubikwa na vimbwanga vya ajabu.

Walimwengu hawana dogo, pambana
Ushauri wako kwangu mkuu
 
Hebu fafanua hayo mazingira ya kulala hapo hapo kijijini kwa sababu hapahitajiki muujiza wowote kwa yeyote kuamua kulala mahali ambako alienda na kukusudia kurudi!!

Naweza hapa nilipo nikaamua kupanda daladala kwenda Kimara huku nikiazimia kwamba nitarudi lakini nikaishia kulala huko huko KImara hata kwa siku tatu zaidi let alone kuamua kurudi kesho yake!!
Start haipigi na mpaka betri kuisha chaji na kupeleka kupeleka chaji. Unarudisha kupiga na kurudisha hamna kitu wakati ngoma ilikuwa fresh.
 
Hbr wana JamiiForums

Msaada kwa wale waliotuzidi maarifa naomba

Kujuzwa juu ya hili ambalo limenitokea jana

Usiku naamka asubui ya leo nakuta

Sehemu ya nywele zangu upande wa komwe.

Hapa nimenyolewa nywele msaada hii kitaalam

Imekaaje na pia natakiwa nifanye kitu
Cha awali ili kujilinda

Asanteni....!!

Nawasilisha
Waambie wakunyoe style unayotaka uokoe gharama za saluni
 
Sawa mkuu thanks
Dekia chumba chako na maji ya chumvi ya mawe. Na pia ukizurura mahali popote weka vipande vitatu vya chumvi ya mawe mfukoni.

Na kwasababu vita imeanza sio vibaya ukiogea maji ya chumvi kwa siku saba. Alafu skilizia nini kinaendelea kwenye maisha yako...
 
Dekia chumba chako na maji ya chumvi ya mawe. Na pia ukizurura mahali popote weka vipande vitatu vya chumvi ya mawe mfukoni.

Na kwasababu vita imeanza sio vibaya ukiogea maji ya chumvi kwa siku saba. Alafu skilizia nini kinaendelea kwenye maisha yako...
Ni Mara Saba au siku Saba kwa maana ya asubuhi na jioni na VIP matokeo utayaona au ni Imani tu
 
Just Google kitu inaitwa "Alopecia Eriata" si kila jambo ni ushirikina mkuu.. na hizi stress za maisha bila shaka itakua imekupata iyo
 
Just Google kitu inaitwa "Alopecia Eriata" si kila jambo ni ushirikina mkuu.. na hizi stress za maisha bila shaka itakua imekupata iyo
Mkuu tofautisha kupoteza nywele na kukatwa nywele.
 
Back
Top Bottom