Kunyolewa nywele usiku nikiwa nimelala

Kunyolewa nywele usiku nikiwa nimelala

Acha kujishughulisha kwa mambo madogo madogo...

Kama unaamini kweli umenyolewa (sijui na nani), na imesababisha show kukaa ovyo, unachotakiwa kufanya ni kwenda salon ili ku-level, na maisha yanaendelea.
Sawa lkn wasi wasi ndo akili mkuu
 
Hbr wana JamiiForums

Msaada kwa wale waliotuzidi maarifa naomba

Kujuzwa juu ya hili ambalo limenitokea jana

Usiku naamka asubui ya leo nakuta

Sehemu ya nywele zangu upande wa komwe.

Hapa nimenyolewa nywele msaada hii kitaalam

Imekaaje na pia natakiwa nifanye kitu
Cha awali ili kujilinda

Asanteni....!!

Nawasilisha
Kuna mdada anafanya 'majamboz' ili UMUOE mkuu
 
Acha kujishughulisha kwa mambo madogo madogo...

Kama unaamini kweli umenyolewa (sijui na nani), na imesababisha show kukaa ovyo, unachotakiwa kufanya ni kwenda salon ili ku-level, na maisha yanaendelea.
Mkuu hakuna jambo dogo.
Nilikuwa nimefuata mali shambani sasa chombo imepaki inapoa tunajipanga kurudi mjini..

Mimi niliwahi ombwa maji ya kunywa na mzee mmoja nkasema baba haya maji hayatakutosha chukua 1000 hii. Kanunue dukani.

Huwezi amini tulilala hapo kijijini tukaamkia kesho na kuondoka jioni yake baada ya mwenyeji kwenda kutuombea msamaha.

Unahisi hapo kuna dogo.. hela yangu adhabu tukapewa wote

Sisi ambao ni wepesi kwa Mungu tupo na hatupo seriously na kwa shetani manyanga mamshana mshana hatupo tunaonewa sana.

We fikiria angekuwa mshana pale asingeombwa hata maji. Angesalimiwa na kupewa salute
 
Sawa lkn wasi wasi ndo akili mkuu
Sasa wasiwasi wa nini, Chifu?!

Umeumia?... I don't think so!!

Felling sick?... I doubt!!

Umenikumbusha miaka kadhaa iliyopita, baada ya kuvumilia sana hatimae siku moja mshikaji wangu wa karibu akaniuliza "hivi chige how come pamoja na yote unayopitia lakini bado upo vile vile, na hata kukonda hukondi"?

Jibu langu lilikuwa very simple "Huwa sijishughulishi na mambo ambayo KATU sitaweza kupata majibu yake"
 
Mkuu hakuna jambo dogo.
Nilikuwa nimefuata mali shambani sasa chombo imepaki inapoa tunajipanga kurudi mjini..

Mimi niliwahi ombwa maji ya kunywa na mzee mmoja nkasema baba haya maji hayatakutosha chukua 1000 hii. Kanunue dukani.

Huwezi amini tulilala hapo kijijini tukaamkia kesho na kuondoka jioni yake baada ya mwenyeji kwenda kutuombea msamaha.

Unahisi hapo kuna dogo.. hela yangu adhabu tukapewa wote

Sisi ambao ni wepesi kwa Mungu tupo na hatupo seriously na kwa shetani manyanga mamshana mshana hatupo tunaonewa sana.

We fikiria angekuwa mshana pale asingeombwa hata maji. Angesalimiwa na kupewa salute
Hebu fafanua hayo mazingira ya kulala hapo hapo kijijini kwa sababu hapahitajiki muujiza wowote kwa yeyote kuamua kulala mahali ambako alienda na kukusudia kurudi!!

Naweza hapa nilipo nikaamua kupanda daladala kwenda Kimara huku nikiazimia kwamba nitarudi lakini nikaishia kulala huko huko KImara hata kwa siku tatu zaidi let alone kuamua kurudi kesho yake!!
 
Hivyo viambatanisho vinatakiwa ikiwemo kucha uzi wa nguo yako, mate, unyayo na jasho mchanga wa kaburi, maji yaliyooshewa maiti kwa ajili ya kukuandalia bomu la nuke na una bahati wangekunyoa mavu..z ya mkun ndio ungekwisha..
 
Hbr wana JamiiForums

Msaada kwa wale waliotuzidi maarifa naomba

Kujuzwa juu ya hili ambalo limenitokea jana

Usiku naamka asubui ya leo nakuta

Sehemu ya nywele zangu upande wa komwe.

Hapa nimenyolewa nywele msaada hii kitaalam

Imekaaje na pia natakiwa nifanye kitu
Cha awali ili kujilinda

Asanteni....!!

Nawasilisha
Usiwaze sana ,, mimi mwaka jana ilinitokea hali hiyo nikawaza nikasema nikinyoa kipara cha wembe labda zitaota lkn hazikuota hiyo sehem waliyonyoa wahuni,, nikasema kuanzia leo nanyoa kipara maisha yangu yote nikapotezeaga kabisa sikwenda kwa mganga wa kutumia dawa ya aina yoyote .

Watu walikua wananishauri niende kwa wataalam hata nyumban pia walinishauri ila sikumsikilza mtu nikapotezea tu, nimekaa kama miez 6 napiga upara tu nywele nilikua sizipi nafas ya kuota napiga para, mara ya mwisho nikasema ngoja niangalie kama zimeota nikashangaa zinaota nywele sawa mpaka leo ziko fresh ila kuna jamaa namfahamu alinyolewa mpka saiv ana miaka zaid ya 3 haziotagi .. nakushauri ww anza maisha mapya kunyoa kipara tu usiwawazie wachawi
 
Nywele wanazozinyofoa huwa zinachelewa sana kuota, wadau wanakwambia puuzia sio ishu kubwa, ni kweli inaweza ikawa sio tatizo kulingana na wapi unatoka na ukoo gani.

Ndugu yangu wa damu alipata changamoto ya kunyolewa mara kadhaa na akawa anapuuzia, aliyumba sana kimaisha na mwisho akapoteza uhai huku mazishi yake yakigubikwa na vimbwanga vya ajabu.

Walimwengu hawana dogo, pambana
 
Back
Top Bottom