Kunguru wananinyea nyea, kulikoni?

Kunguru wananinyea nyea, kulikoni?

Something is wrong mkuu .. Mie sio mtu wamambo yakiroho ila mmhhhh serious kuna kitu hakipo sawa

Sali sana utapata kufunguliwa.
 
Kasafishwe kaka; nuksi hilo linakujia.
 
Ingekuwa unanyewa na ndege ni bahati hao kunguru itakuwa mikosi
 
Hiyo ni dalili mbaya sana! You are about to die this year. Mtafute MshanaJr haraka
 
Habari zenu.

Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki Kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu.

Yaani Kunguru anakuwa juu mtini au katika waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna Kunguru nashangaa kaninyea.

Kulikoni?
Ukiona hivyo ujue una kimavi..
Yaani ni mtu wa kupatwa na visirani sana
 
Mtafute ndugu [HASHTAG]#Mshana[/HASHTAG] jr
 
Kuna kitu wanakuonya ila wewe unakuwa huwaelewi inawezekana unakoenda ni hatari au hutafanikiwa hivyo wakikunyea geuza haraka urudi nyumbani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom