Kunguru wananinyea nyea, kulikoni?

Kunguru wananinyea nyea, kulikoni?

Ni dalili za awali kabisa na zilizotukuka kwamba unaweza muda wowote kuanzia sasa mwili wako ukaokotwa katika Fukwe za Bahari ya Hindi kama siyo Mto Ruvu au Gari ya Toyota Landcruiser Nyeupe ikapaki mbele ya usawa wa Kichwa chako huku ' Mafundi Feki ' wakiwa wanafanya ' Matengenezo Feki ' kisha mwishowe watakubeba na Wewe kukuweka ndani ya Gari kama wanavyoziweka ' Spana ' zao.
Kwani ana bifu na nani? Yamkute hayo.
 
Tena kinavyo nuka hicho kinyes [emoji1] [emoji1] [emoji1] nunua gali upes
 
[emoji4] Nahisi una nyota ya udaktari wa minyoo, karibuni utavumbua minyoo iliyopo kwenye mavi ya kunguru. Yenye kufaa kutengenezewa tambi za asili bila ngano.

Hujashtuka tu, Kunguru huyo anakulazimisha uchukue sampuli yake ukaweke historia ya uvumbuzi. Humwelewi ndiyo maana anakunyea
 
KUNA ndege wakikunyea ni ISHARA ya BAHATI au jambo jema linakuja mbele yako ila sio kwa KUNGURU,....HUO MKOSI ndugu
 
Habari zenu. Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu. Yaani kunguru anakuwa juu mtini au ktk waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna kunguru nashangaa kaninyea.
Kulikoni?
KAMA UMEWAHI KUWANYANYASA KWA KUWAPIGA WANA KUMBUKUMBU KALI. KILA UTAKAPIPITA WANAKUFAHAMU NA WANAKUFANYIZIA. KUNA ISHARA WANAITANA NA MMOJA ANAKUWA ANAKULNGA UONDOKE. CHUNGUZA HILI HUWA HAMSAHAU MTU AU LABDA KUNA MNYANYASAJI WAO MBAFANANA
 
Habari zenu.

Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki Kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu.

Yaani Kunguru anakuwa juu mtini au katika waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna Kunguru nashangaa kaninyea.

Kulikoni?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Hakuna kitu....basi tu
 
Habari zenu.

Kwa kweli sina imani na mambo yoyote ila hii kitu inanipa utata. Leo ni siku ya tatu ndani ya wiki Kunguru ananinyea nikipita kwenye barabara yenye miti na yenye nyaya juu.

Yaani Kunguru anakuwa juu mtini au katika waya juu, nikipita chini bila kujua kama juu kuna Kunguru nashangaa kaninyea.

Kulikoni?
Amekuwa conditioned na uwepo/upitapo wewe anabanwa vima!...anaachia kitu!

Kwa sababu unapita muda ule ule hivyo ana associate uwepo wake na muda wa kufyatua tofali!

Acha imani za ajabu za kuwa unalogwa au labda unanyota ya choo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom