Kuna watu tumeumbwa toka asili!

Kuna watu tumeumbwa toka asili!

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Posts
4,393
Reaction score
7,108
Japokuwa wamejitokeza wanasayansi uchwara kwa kusema ukila baadhi ya vyakula fulani unanenepa kupita kiasi sasa sisi team vimbambau tunapingana vikali ni utafiti huu!yaani sisi wengine hata tunywe mafuta Lita 5 kila siku na nyama kilo tano kila siku hatunenepi hata kwa bahati mbaya!
Hata tukikesha gym still tunakomaa tu ila wembamba wa reli upo pale pale!

Ndio maana nikasema sisi wengine tumeumbwa automatically wembamba kiasili
 
Japokuwa wamejitokeza wanasayansi uchwara kwa kusema ukila baadhi ya vyakula fulani unanenepa kupita kiasi sasa sisi team vimbambau tunapingana vikali ni utafiti huu!yaani sisi wengine hata tunywe mafuta Lita 5 kila siku na nyama kilo tano kila siku hatunenepi hata kwa bahati mbaya!
Hata tukikesha gym still tunakomaa tu ila wembamba wa reli upo pale pale!

Ndio maana nikasema sisi wengine tumeumbwa automatically wembamba kiasili
😂😂😂😂
 
Japokuwa wamejitokeza wanasayansi uchwara kwa kusema ukila baadhi ya vyakula fulani unanenepa kupita kiasi sasa sisi team vimbambau tunapingana vikali ni utafiti huu!yaani sisi wengine hata tunywe mafuta Lita 5 kila siku na nyama kilo tano kila siku hatunenepi hata kwa bahati mbaya!
Hata tukikesha gym still tunakomaa tu ila wembamba wa reli upo pale pale!

Ndio maana nikasema sisi wengine tumeumbwa automatically wembamba kiasili
[emoji3][emoji3][emoji3]daah kiukweli inaboa sana.
 
Basi angalau uwe na kamwili Fulani amazing! Sasa MTU ukivua shati mbavu zote zinahesabika!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ridhika. Kama hunywi bia anza kila siku mbili tu.

Kuna mtu niliona anauza dawa ya kuboost hamu ya kula na kuongeza unene kidogo. Ulishawahi kujalibu hizo dawa.
 
Kuboost nini mkuu!?Mimi ni dume rijali
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Ridhika. Kama hunywi bia anza kila siku mbili tu.

Kuna mtu niliona anauza dawa ya kuboost hamu ya kula na kuongeza unene kidogo. Ulishawahi kujalibu hizo dawa.
 
Back
Top Bottom