Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Naona wapenzi wawili wakicheza kuch kuch hoo tae

Siku 4 ulikua unasubiri akuanze?.,ukute na ye alikua anasubiri umuanze
2 idiots!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ukishika tu mapaja usiku wa manane unapigwa Kofi ,utakuwa na mood ya sex?
Kwanini uanze na mapaja? Ungeanza na kuomba kiss akikubali hapo baasi. Sasa kama hujamshawishi saa tatu usiku unategemea saa nane usiku akikubali?
 
Mkuu nilishawahi mpiga kofi sehemu akaanguka ila ilikuwa ni hasira nikaona natafuta kesi sikurudia
Hawa watu wakikuzoea watakutoa nishai peupe hadharani, hawanaga adabu. Piga mtu ngumi jiwe akikaa akikukumbuka anachoka mwili na roho.
 
Lakini kama mtu hutaki kuendelea nae kwanini umpe show ya kiwango? Sio fresh hata sisi tunakwamaga kwenye show nzuri mjue
Unajua huyu nilimgundua yupo after something,alikataa na matusi,unafeel mtu hakupendi kisa huna mafanikio kivile,siku mbili alipofika gheto room haina carpet,bado sijaweka toilet ya kuflash,hakuna jiko la umeme,friji,rice cooker,ving'amuzi.Kumbe ndo nimehama hata vitu vyangu sijabeba,madharau mengi,nilipohamia mazima yaani kuona vingi vimekamilika gafla akaona kuachana haiwezekani,wanaume tunawaza pia reaction ya mwanamke ukiwa kwenye hali flani na madharau yapoje na ukiwa namna flani why aone gharama kuachwa?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tabia za kimama kabisa
Watu ishahappen mapenzi yanaendelea huku unalia unapewa pole ohooo shauri yake ...sex dsnt have to be the same kiiila siku
Unaetaka mfosi kingi mwenzio
 
Komaaa wewe acha umamaa
Watu tushachaniwa chupi..women love rough sex acha umama mdg wangu
We utakuwa mkurya,mapenzi yanahitaji romance,rough sex hadi mzoeana
 
Kitu ambacho sijaelewa hapo ni nyumbani kwako (residence) au ni guest house? Nimeshindwa kukuelewa.

Mpaka umri huo kama huelewi kazi ya hotel zilizojaa mjini ni nini basi pole una matatizo.

Hata kama hujaoa heshimu nyumbani kwako, watu matured hatufanyi utoto kama huo, jifunze kwenda hotel, zipo hotel za sh 20,000/= hapa mjini ni standard kabisa tena bed and breakfast.

Tatizo lenu vijana mkishanunuwa subwoofer tu na dressing table basi ndio mnafikiri ni sukari ya warembo wakaone getto, si kweli hivi vitoto vinahutaji zaidi pesa na siyo showoffs.
Mkuu nimi nihitaji hiyo Hotel ya 20000 utakuwa umenipa msaada mkubwa kweli
 
Kumbe unawaza hayo? Hiyo ni inferiority complex mkuu. Wengine wanapenda tu waombwe sana mpaka watake kutoa wenyewe sio kwamba hakuona una vitu. Yani mtu atoe papa kisa vitu vya ndani? Labda mwanamke wa uswazi

Unajua huyu nilimgundua yupo after something,alikataa na matusi,unafeel mtu hakupendi kisa huna mafanikio kivile,siku mbili alipofika gheto room haina carpet,bado sijaweka toilet ya kuflash,hakuna jiko la umeme,friji,rice cooker,ving'amuzi.Kumbe ndo nimehama hata vitu vyangu sijabeba,madharau mengi,nilipohamia mazima yaani kuona vingi vimekamilika gafla akaona kuachana haiwezekani,wanaume tunawaza pia reaction ya mwanamke ukiwa kwenye hali flani na madharau yapoje na ukiwa namna flani why aone gharama kuachwa?
 
Tabia za kimama kabisa
Watu ishahappen mapenzi yanaendelea huku unalia unapewa pole ohooo shauri yake ...sex dsnt have to be the same kiiila siku
Unaetaka mfosi kingi mwenzio
Kazingua sana. Siku nne nyingi sana kubembeleza. Mwanamke akishalala siku moja tu tayari yuko tayari kutoa tunda. Yeye alikua anamuomba kwa mdomo badala amuombe kwa vitendo. Alishindwa hata kumuwekea movie za kuamsha ashki bwana
 
Kumbe unawaza hayo? Hiyo ni inferiority complex mkuu. Wengine wanapenda tu waombwe sana mpaka watake kutoa wenyewe sio kwamba hakuona una vitu. Yani mtu atoe papa kisa vitu vya ndani? Labda mwanamke wa uswazi
Siwazi ndo ukweli ulivyo jinsi kwa hizo siku nne akiwa na maneno ya madharau,na pia kuomba hela na kumwonea aibu kwamba kalala kwangu ataondokaje hivi hivi so nilikuwa nampa kiasi,mbona mwishoni nilipomwambia is over ondoka usiku anataka kwa nguvu.
 
Mkuu nimi nihitaji hiyo Hotel ya 20000 utakuwa umenipa msaada mkubwa kweli
Hotel gani hiyo mkuu ya 20,000?
MIC hotel chumba vinaanzia 45000,hivo hivo kagame hotel,nefaland 50,000 nakuendelea.

Hiyo ni bei ya gesti si hotel,siwezi kulala chumba cha 20000 hata nikiwa mwenyewe.
 
We utakuwa mkurya,mapenzi yanahitaji romance,rough sex hadi mzoeana
U js dont know the joy of rough sex..endelea na romance zako
Mi nakupa mbinu za playboys hapa..usione tumetulia..tumetulizwaa..mpe ur woman a taste of both worlds hatakua na mtu wa kumdatisha huko nje
I cant imagine another guy mana show za huyu ni next level to all men i have everrr met
 
Kitu ambacho sijaelewa hapo ni nyumbani kwako (residence) au ni guest house? Nimeshindwa kukuelewa.

Mpaka umri huo kama huelewi kazi ya hotel zilizojaa mjini ni nini basi pole una matatizo.

Hata kama hujaoa heshimu nyumbani kwako, watu matured hatufanyi utoto kama huo, jifunze kwenda hotel, zipo hotel za sh 20,000/= hapa mjini ni standard kabisa tena bed and breakfast.

Tatizo lenu vijana mkishanunuwa subwoofer tu na dressing table basi ndio mnafikiri ni sukari ya warembo wakaone getto, si kweli hivi vitoto vinahutaji zaidi pesa na siyo showoffs.
Umempa makavu! Safi sana!
 
Hotel gani hiyo mkuu ya 20,000?
MIC hotel chumba vinaanzia 45000,hivo hivo kagame hotel,nefaland 50,000 nakuendelea.

Hiyo ni bei ya gesti si hotel,siwezi kulala chumba cha 20000 hata nikiwa mwenyewe.
Mkuu wewe angalia nilie mqoety mimi ndio naomba nitajiwe wewe waingize tu kwenye getto lako sisi vipato vyetu haviruhu na kupeleka getto hatuwezi ngoja mdau aje anitajie niwe naenda kupooza wewe hujaambiwa unde hiyo Hotel
 
Mi mchaga btw
Rough sex ni kwa mliozoeana kwa mda ,kwa siku za kwanza ngumu kila mtu anaona aibu,ndo maana siku ya kwanza mnapoonana na mpenzi mpya mnavaa vyupi vipya baada ya hapo mnarudia za zamani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom