Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

mkuu uko vizuri kweli? siku nne demu unayemtamani analala kwako hugusi........kweli kabisa.....ungempigia kuchu live akwende zake siku ya kwanza tuuuu......siku 4.....!!!!!!!
 
Wee ulibugu toka siku ya Kwanza...yaani unamvumilia siku nne...una moyo
Mkuu nilimwona mstaarabu na urembo wake kumbe tofauti kabisa,mi mwenyewe nilihisi ananipima nikasema ngoja niwe smart kwanza kumbe mtu mwenyewe wa hovyo
 
Si kila mwanamke unadanganya au unaingia kichwa kichwa hasa pale unapokuwa na girlfriend au mke.

Wengine wanakupa mzigo makusudi baada ya kula mzigo hivo vitimbwi utajuta.

Kwanza kumpata huyu mchepuko ilikuwa kazi,alikuwa anakuja gheto usiku mzigo sigusi siku nne mfululizo na kubaka sitaki bila ridhaa ya mtu,siku ya tano asubuhi alipoondoka nikampigia simu nikamwambia nina mchumba wa kudumu naomba usije tena.
Si nishaona mzigo sipati nani wa kulala na bonge la toto siku nne hugusi mzigo.


Akapiga simu "nakuja usiku tuongee",alipoingia tu alikuja na kipochi chake size ya kati,nikahisi hapa kabeba vinguo,akaenda bafuni akaoga,alipomaliza akapanda kitandani akaniambia nina hamu tufanye,kwa vile nishaamua simtaki na kwa mda huo nishajua madhaifu yake nilikataa kulala naye,aiseee akasema lazima unifanye ni haki yangu kama mwanamke,nikajiuliza haki gani wakati siku nne ulininyima.

Kosa nililofanya huo usiku baada ya kusumbuliwa sana nikala mzigo kwa hasira.Kumbe ndo nimekata ticket ya mgogoro.

Asubuhi alipoamka akafua pants zake akazianika bafuni halafu akaondoka.Jioni ananipigia simu,"upo home "? Nikamwambia nipo ila usije "akasema lazima nije nataka nichukue panties zangu"

Nikaziweka kwenye mfuko nikamwambia bodaboda ampelekee.

Kesho yake nikamdanganya, my girl kaja,anapiga simu nikamwambia leo nipo na mke usije na usipige simu.

Kwa vile nyumba mbele ina geti akazungukia nyuma ya nyumba akaanza kugonga dirisha.

"Fungua mlango mpenzi leo nina ham sana nimemiss *oo wako".Anapiga simu sipokei kakaa hapo kugonga dirisha kwa masaa mawili mara alie,baada akaondoka.

Kweli ningekuwa na my baby girl ndani ingekuwaje,au kama wife ndo yupo ndani.

Asubuhi kaja na polisi akidai nimempa mimba halafu nimemwacha.

Tumeenda kituoni nikawaambia naomba tuende hospital tupime kama ana mimba,wakati najua nimekula siku moja tena kwa zana.Akagoma


Baadaye amebaki analialia tu.

Wakuu siyo kila mwanamke wa kumtongoza.
Nashukuru Mungu kutua huu mzigo
Mimi niliwahi kukunjwa shati.
 
Huyo chizi wallah. Sema kuna drama natamanigi kuzifanya kama hizo za kusumbuana na bf nione.
Huyu nililala naye kitanda kimoja siku nne namvumilia kumheshimu ili anione I'm real and smart.Kwa vile simjui pamoja na kuninyima nilishajua madhaifu yake na kujua hafai....unamwambia mtu sikupendi niache huo usiku wa manane anakuambia lazima unipe ni haki yangu,wakati nahitaji siku nne zote hajanipa,namwambia ulipokuwa hufeel kufanya nilikuheshimu,niheshimu pia sitaki kusex na ww,lol anakuambia lazima unifanye,mind yake alikuja kuweka tunapofanya labda simwachi
 
Hii ni ya kweli wala si kutunga. Haya mambo yapo sana. Niliwahi kumkimbia na kumwachia mlinzi wangu amsachi na kumtoa nje ya geti. Alirusha mawe kwa roof ili majirani waniletee noma lkn yakapita. Nikajuta kumfahamu. Alikuwa kisu balaa lkn tabia mbaya
 
Mimi niliwahi kukunjwa shati.
Hata huyu mkuu,nilimpeleka sehemu classic utulivu bia 6000/=
Kalewa kuondoka hataki,kuachwa hataki halafu anakuambia huondoki hadhi niridhike,.....Sasa siku tuko polisi akawa anaropoka "huwezi kuniacha ulienjoy sana kunipiga pipe"
 
Mkuu nilimwona mstaarabu na urembo wake kumbe tofauti kabisa,mi mwenyewe nilihisi ananipima nikasema ngoja niwe smart kwanza kumbe mtu mwenyewe wa hovyo

Siku hizi hamn Cha kupimana mnaelezna ukweli tuu...funua kifuniko Cha asali nikugegede. Hanna story mingi
 
Siku hizi hamn Cha kupimana mnaelezna ukweli tuu...funua kifuniko Cha asali nikugegede. Hanna story mingi
Mkuu lakini kama angekuwa smart hata kuongea na kupigiana simu angeelewa kwamba huyu jamaa ana mtu
 
mkuu uko vizuri kweli? siku nne demu unayemtamani analala kwako hugusi........kweli kabisa.....ungempigia kuchu live akwende zake siku ya kwanza tuuuu......siku 4.....!!!!!!!
Mkuu ukimgusa mtu anagomba unaona ni ugomvi na kesho anakuja ikifika mida hivo hivo haguswi,ungefanyaje
 
Hii ni ya kweli wala si kutunga. Haya mambo yapo sana. Niliwahi kumkimbia na kumwachia mlinzi wangu amsachi na kumtoa nje ya geti. Alirusha mawe kwa roof ili majirani waniletee noma lkn yakapita. Nikajuta kumfahamu. Alikuwa kisu balaa lkn tabia mbaya
Mkuu hii situngi imetokea jana,uzuri tumeelewana mbele ya mashahidi asirudi,unajua Jamii inapokuelewa pia wanajua unajiheshimu ila kuna mazingira ya kuchafuliwa
 
Mkuu ukimgusa mtu anagomba unaona ni ugomvi na kesho anakuja ikifika mida hivo hivo haguswi,ungefanyaje
unampigia nyeto,,,,,unammwagia maniii shwaaaaaa.....aende kwao.....una roho laini kama material ya net blaza....
 
[emoji23]
Mkuu huyo jamaa haelewi,visichana vingi siku hizi vinaangalia we ni mtu wa namna gani,una nini na je anapata mahitaji yake ya muhimu na anaenjoy?kapiga umejipanga kiasi flani ,aiseee atakomaaa,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom