Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Juzi kuna msela alitaka kumtia adabu demu wake, akampigisha mtungo wanaume 6 wakala papuchi. Kademu kimetuliaa kinagegedwa kumaliza wale wanaume 6 mdada anauliza ndio mshamaliza?. Hakuna mwengine manake hamu bado ninayo, aiseee😵 alitolewa ndukii kudadeki zake.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Story ya kutunga, hakuna uhalisia.

Mwanamke hawezi kulala siku 4 mfululizo huku mnaangaliana.

Mara moja sawa.
acha ubishi wewe..mi nilikua nae wa hivyo,siku ya kwanza nikavumilia,yaani analala na bikini kifuani hana kitu,siku ya pili akataka nisile mzigo,nikaona huyu habambiwi wala nini..nikapenyeza chuna kimechachamaa kimekua cha moto..ile kimegusa mashavu tu mbona ushirikiano fasta
 
Hunaga ngumi ngumu mkuu? Acha kumdekeza onyesha uanaume wako.
 
acha ubishi wewe..mi nilikua nae wa hivyo,siku ya kwanza nikavumilia,yaani analala na bikini kifuani hana kitu,siku ya pili akataka nisile mzigo,nikaona huyu habambiwi wala nini..nikapenyeza chuna kimechachamaa kimekua cha moto..ile kimegusa mashavu tu mbona ushirikiano fasta
Mkuu hii ni ukweli situngi,leo asubuhi ndo kaondoka na kila kitu chake baada ya kuona kila njia ameshindwa
 
Naona wapenzi wawili wakicheza kuch kuch hoo tae

Siku 4 ulikua unasubiri akuanze?.,ukute na ye alikua anasubiri umuanze
2 idiots!
Ukishika tu mapaja usiku wa manane unapigwa Kofi ,utakuwa na mood ya sex?
 
Eeeeh. Au alijua akikupa ile haraka haraka utakuacha. Kuna wanawake hawajuagi wanachotaka ujue.
Huyu nililala naye kitanda kimoja siku nne namvumilia kumheshimu ili anione I'm real and smart.Kwa vile simjui pamoja na kuninyima nilishajua madhaifu yake na kujua hafai....unamwambia mtu sikupendi niache huo usiku wa manane anakuambia lazima unipe ni haki yangu,wakati nahitaji siku nne zote hajanipa,namwambia ulipokuwa hufeel kufanya nilikuheshimu,niheshimu pia sitaki kusex na ww,lol anakuambia lazima unifanye,mind yake alikuja kuweka tunapofanya labda simwachi
 
Hunaga ngumi ngumu mkuu? Acha kumdekeza onyesha uanaume wako.
Mkuu nilishawahi mpiga kofi sehemu akaanguka ila ilikuwa ni hasira nikaona natafuta kesi sikurudia
 
Lakini kama mtu hutaki kuendelea nae kwanini umpe show ya kiwango? Sio fresh hata sisi tunakwamaga kwenye show nzuri mjue
Hata huyu mkuu,nilimpeleka sehemu classic utulivu bia 6000/=
Kalewa kuondoka hataki,kuachwa hataki halafu anakuambia huondoki hadhi niridhike,.....Sasa siku tuko polisi akawa anaropoka "huwezi kuniacha ulienjoy sana kunipiga pipe"
 
Hahaa ukiskia videmu mcharu ndo hivyo mkuu

Yaani ni hatari kwa afya ya mwanadaamu maana stress zao hazielezeki

Nilishawahi kipata kimoja nusura niaibike mtu mzima
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom