Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Kuna wanawake usiwadanganye utajuta kukutana nao!

Sasa wewe unakurupua tu demu na kumpeleka kwako unategemea nini, halafu unaanzaje kupelekwa polisi kosa la mimba kwani kumpa mimba mtu ni kosa la jinai au alikua ni mwanafunzi.
Amekupa funzo lakini sio kila farasi anapandwa.
 
Kitu ambacho sijaelewa hapo ni nyumbani kwako (residence) au ni guest house? Nimeshindwa kukuelewa.

Mpaka umri huo kama huelewi kazi ya hotel zilizojaa mjini ni nini basi pole una matatizo.

Hata kama hujaoa heshimu nyumbani kwako, watu matured hatufanyi utoto kama huo, jifunze kwenda hotel, zipo hotel za sh 20,000/= hapa mjini ni standard kabisa tena bed and breakfast.

Tatizo lenu vijana mkishanunuwa subwoofer tu na dressing table basi ndio mnafikiri ni sukari ya warembo wakaone getto, si kweli hivi vitoto vinahutaji zaidi pesa na siyo showoffs.
Hahaaha sea piano kama yote hivi
 
Lazima umfanye ni haki yake kama mwanamkee[emoji23] [emoji23] [emoji23]...hyo haki kaijua baada ya kuambiwa una njia kuu
 
Back
Top Bottom