Kuna wanajeshi Watanzania Iraq?


Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
WanaJF hii nimeiona kwa Mjengwa nikaona bora tushare,siyo wote mnaokwenda huko, kama siyo mahali pake i am sorry ihamishwe.hivi ni nguo tu imekosewa badala ya bendera ya iraq wameweka ya kwetu ama kuna chochote ambacho sikijui?mahelezo yaliyokuwepo kwenye hiyo picha.

A U.S. soldier (L) from the Second Stryker Cavalry Regiment helps a wounded Iraqi soldier at the site where an explosive device went of inside a house during security operations in Diyala province August 8, 2008.
 

Attachments:

Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Hii ni hatari nadhani ni vema tukawasiliana na Membe aueleze umma kama kuna majeshi ya Tanzania nchini Iraq. Kama ni kweli kwanini iwe ni siri kiasi hicho????


View attachment 1967
 
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Likes
3
Points
35
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 3 35
Du hapa ipo kazi! lakini kwa kawaida picha kama hii ilivyo inaonekana haijachezewa, halafu huyu mzaramo mwenzetu anaonesha kaumia hivi!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
96
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 96 0
Bush alipokuja tanzania alikuja kufanya nini?........sidhani kama atakuwa mwanajeshi wa marekani aweke beji ya bendera ya tanzani.Haiwezekani.Membe tunaomba ufafanuzi
 
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined
Mar 6, 2008
Messages
125
Likes
0
Points
0
Kilinzibar

Kilinzibar

Senior Member
Joined Mar 6, 2008
125 0 0
damn sikuizi hakuna cha TOP SECRET!!!
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,510
Likes
3,883
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,510 3,883 280
Labda JK anatafuta hela za kuwalipa mishahara wafanyakazi wa serikali kwa siri!!!!!
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Membeeeeee!Maelezo Tafadhali!Acheni kutufanya mambumbu ama ndiyo sababu ya safari za kila leo za Marekani na misaada isiyoeleweka?
Kama Tutafahamu tulidanganywa kwa njia yoyote ile ni lazima Rais avuinje Barazi lake La Mawaziri na yeye mwenyewe a step down aitishe uchaguzi huru na wa haki maana this time they went too far na iwapo tuu tutagundua Tanzania tupo vitani tunawasaidia Wamarekani!
Haileti sense kwa Mwanajeshi ambaye siyo Mtanzania kuvaa bendera yetu!
Am vexed beyond control!
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Longo Live the Internet...Mhh Nashindwa kuamini kama picha ni real au feki au kama kweli Tanzania imepeleka majeshi kisirisiri; au ndio maana Bush alipokuja Tanzania akatoa zile 800 Mil USD alikuwa na lake jambo??!!!

Kweli ni bendera yetu hiyo, au inafanana na bendera ya one of US army batalian/corp/regiment etc..nashindwa kuamini...!! Au ni Mtanzania aliyejiunga jeshi la Marekani lakini wao wana utaratibu wa kuruhusu wasio wamarekani kuvaa bendera za nchi yao...sijui, najiuliza maswali mengi bila majibu. UK ukijiunga na Jeshi la UK hata kama wewe sio British Citizen unavaa bendera ya UK.

Mhe Zitto tafadhali fanya hima kutuulizia haya maswali ya msingi bungeni.

Hii ni muhimu tuifikishe kwenye International Media ili nao watusaidie kuuliza wakina Bush haya maswali.
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,081
Likes
4,928
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,081 4,928 280
Kaazi kweli kweli....Naona walikubaliana na masharti kwasababu ya kugubikwa na rushwa!
Wakitaka kukata mzizi wa fitina wauweke ukweli wazi na wananchi watawasikiliza!
La sivyo ni balaa kama kina Saakashvili huko Georgia.
Kwanini wananchi hawakuambiwa ukweli?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Folks,
Let us not jump to conclusions. Unless wamemtaja kuwa ni Mtanzania nijuavyo mimi Mu7
alipeleka wanajeshi wake kule kuungana na coalition of the willing.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
Folks,
Let us not jump to conclusions. Unless wamemtaja kuwa ni Mtanzania nijuavyo mimi Mu7
alipeleka wanajeshi wake kule kuungana na coalition of the willing.

Jasusi

Badala ya kusema tusiweke conclusions za kuwa huyo ni Mtazania. Hebu tupe japo idea zako kidogo kwa nini huyu jamaa amevaa bendera yetu???

Wengi hapa tupo open minded, ila tuna hamu sana ya kupata vielelezo vyenye mashiko.

Maandishi yana nafasi ndogo sana kulinganisha na picha.

 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Pamoja na kuwa hiyo Bendera yenyewe ipo juu chini, hili suala linataka ufafanuzi wa kina. Kama huyu ni mtanzania, serikali itoe ufafanuzi kwa nini watanzania wamepelekwa kupigana bila taarifa rasmi kutolewa?
 
M

Mamadou

Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
27
Likes
0
Points
3
M

Mamadou

Member
Joined Oct 1, 2007
27 0 3
Membeeeeee!Maelezo Tafadhali!Acheni kutufanya mambumbu ama ndiyo sababu ya safari za kila leo za Marekani na misaada isiyoeleweka?
Kama Tutafahamu tulidanganywa kwa njia yoyote ile ni lazima Rais avuinje Barazi lake La Mawaziri na yeye mwenyewe a step down aitishe uchaguzi huru na wa haki maana this time they went too far na iwapo tuu tutagundua Tanzania tupo vitani tunawasaidia Wamarekani!
Haileti sense kwa Mwanajeshi ambaye siyo Mtanzania kuvaa bendera yetu!
Am vexed beyond control!
You are vexed beyond control! Kipigo kweli.Nani alimtuma huko si alipenda pesa na labda pesa zenyewe wamekula watu.Kama nijuavyo huko mikataba ya kufanya kazi huko huwekwa wazi kabisa kuwa in very risk area.Mchicha wake ndio unawavuta wengi
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Mkuu Zion, naomba link ya hii picha tafadhali
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Kama ni hivi basi Watanzania tutashindwa kuwa wazalendo maana kwa security reasons Waziri Mkuchika ametukataza hata kuutumia wimbo wa taifa katika simu lakini bila shaka wamekubaliana na Membe kuwatumia Watanzania kwa siri katika mapambano huko Iraq. Membe tunaomba usikae kimya tujibu. Kwanini umepeleka majeshi Iraq bila sisi wananchi kujua???
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kama Membe yuko busy hata waziri wa ulinzi anaweza kutoa ufafanuai, au naibu wake
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,081
Likes
4,928
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,081 4,928 280
Hili tatizo likimalizwa labda na lile la Ballali litapata ufumbuzi mapema.
 
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2006
Messages
2,141
Likes
13
Points
0
S

S. S. Phares

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2006
2,141 13 0
A U.S. soldier (L) from the Second Stryker Cavalry Regiment helps a wounded Iraqi soldier at the site where an explosive device went of inside a house during security operations in Diyala province August 8, 2008.

Hayo ni maneno muhimu kwenye hiyo habari, huyu ni mwanajeshi wa Iraq sio wa Marekani, sasa inawezekana Iraq imewakodi hawa wanajeshi kutoka Tanzania ili waongeze nguvu kwenye Jeshi lao??
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Ama tutaambiwa tulikuwa tunatoa ujuzi wetu kwa majeshi mapya ya Iraq?Maana Wabongo hatukosi sababu hata siku moja!
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179