Kuna tukio la kishirikina liliwahi kunitokea miaka kama 20 iliyopita na limebadilisha maisha yangu


S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
Mabibi na Mabwana wa JF,

Naandika uzi huu hii ikiwa mara ya kwanza kabisa mimi kushare habari hii mahali popote. Sijawahi kumwambia mtu, hata familia yangu haijui kuhusu hili.

Nalileta kwenu kwa sababu nimenuia kabisa hili suala lazima nilitatue mwaka huu. Najaribu kuendelea kutambua watu ambao wanaweza kunisaidia kwa sababu nguvu inayonishikilia naona inaendelea kukaza kamba kweli kweli yaani siyo utani.

Kiufupi, kuna siku moja nikiwa kijana mdogo nilikuwa napanda basi wakati naelekea kukaa kwenye siti njiani nikapishana na mtu mmoja amevaa baibui jeusi amejifunika hadi usoni. Ilikuwa ni hapa hapa Dar es Salaam. Nakumbuka hadi kituo nilichokuwa nimepanda. Wakati napishana naye akaniwekea vidole machoni. Mimi nikapata kama bumbuazi fulani hivi yeye nadhani akashuka.

Kiufupi, maisha yangu hayajawa sawa toka wakati huo. Mimi ni mtu mwenye uwezo sana kiakili ila hata chuo niliishia katikati tena GPA yangu ikiwa ya juu. Wenzangu wamesogea sana na wengine wanaitwa waheshimiwa sasa hivi wakati mimi nimekuwa mtu ambaye hata nijaribu vipi niko pale pale. Na hata familia yangu kiujumla ukianzia kaka na dada zangu wana hali fulani ya kuhangaika tu wote. Tungeweza kufanya mambo makubwa binafsi na hata pamoja ila hakuna tunaloweza kuonyesha mpaka sasa.

Story yangu ni ndefu sana na nimepitia mengi mno nisingependa kuyaelezea hapa.

Kuna wakati tukio hili huwa linaondoka kwenye fikra zangu ila kuna wakati vitu fulani vinatokea mfululizo halafu nakumbuka siku ile.

Mimi ni mtu wa maombi, najaribu sana kuwa hivyo. Sijakata tamaa na sitakata tamaa, lakini najiulizaga nitasubiri mpaka lini?

Naomba ushauri tafadhali. Hali yangu lazima ibadilike sasa hivi.
 
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
999
Likes
1,504
Points
180
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
999 1,504 180
Umeenda mbali sana, lengo langu nilitaka kujua watumia au hutumii ili nikushauri. Pombe ndio tiba pekee ya ushirikina. Ukiwa mnywaji hakuna mahirikina atakusogelea wala uchawi. CC Mshana Jr


Sent using Jamii Forums mobile app
Nyie ndio mnadanganyana vijiweni, pombe haijawahi kumzuia mchawi au jini kufanya kazi anayokusudia... We lewaaaaa, vuta bangeeee, kula kitimoto etc haisaidii kitu kama huna imani inakula kwako tu...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,637
Likes
9,093
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,637 9,093 280
Kama alijifunika hadi uso kwa hiyo alikua haoni vizuri ndio maana akakuweka vidole machoni kwa bahati mbaya sababu alikua anapapasa.
Ukishikwa bumbuwazi kwa kitendo kile au kwa muonekano wake, mambo yanakua magumu kwako sababu bado hujataka kuyafanya yawe mepesi unaendeshwa na hisia za kishirikina.

Your soul need a surgery.

Be crazy, Be Weird, Be whatever coz life is too short to be anything but HAPPY.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,099
Likes
3,225
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,099 3,225 280
Such a low minded person, kwakua haijakutokea wewe then huna mamlaka ya kumuita mtu ni muongo, you're showing us how stupid you are... Pia iwapo nimepata tatizo na mhusika amevaa kama masista wa kikatoliki then katika kuelezea nishindwe kuelezea appearance ya mhusika kisa utakwazika sababu wewe ni mkatoliki?! Grow up, huu ni uwanja mpana huna la kuchangia keep your mouth shut

Sent using Jamii Forums mobile app
Such a genius and brave person calling another person stupid without even knowing him.Wewe akili yako ni ndogo na una stress,badala ya kumsaidia aliyeleta uzi unakuja kunijibu mimi.Have you grown up?Shut your butt hole up and mind your fuckin bussiness.If you think you cant help huyo muongo stick your middle finger in your ass and smell it.
 
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2013
Messages
999
Likes
1,504
Points
180
TAECOLTD

TAECOLTD

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2013
999 1,504 180
Such a genius and brave person calling another person stupid without even knowing him.Wewe akili yako ni ndogo na una stress,badala ya kumsaidia aliyeleta uzi unakuja kunijibu mimi.Have you grown up?Shut your butt hole up and mind your fuckin bussiness.If you think you cant help huyo muongo stick your middle finger in your ass and smell it.
Lunatic, knowing you ain't a fact while you have shown everyone how stupid you are, low IQ

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2015
Messages
939
Likes
420
Points
80
mijikamimi

mijikamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2015
939 420 80
Toa woga mkuu fanya yale yanayotakiwa uyafanye kama mwanume vinginevyo utajuta na woga wako.hakuna cha baibui wala buibui..

Cataux
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
827
Likes
378
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
827 378 80
kwa hiyo ili mtu akufanyie hivyo lazima awe amevaa baibui?Sijapendezewa na hilo vazi ulilolishirikisha kwenye tukio lako.Kama nimekukwaza samahani.
Wapi umeambiwa anayekufanyia hivyo lazima avae baibui?

Yeye amesema aliyemfanyia hivyo alivaa baibui
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
827
Likes
378
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
827 378 80
Kinachokutesa ni chuki uliyonayo dhidi ya hilo vazi la baibui na wavaaji wake hivyo usipokuwa makini utaendelea kuteseka hadi siku unaingia kaburini hakuna mtu wa kukuroga kwa staili hiyo kwanza mtu mwenyewe hata hamfahamiani sasa ni chuki gani itayomfanya akuroge wewe, usipodilika utaendelea kuteseka kwa ujinga wako ndugu
Labda hakuwa mtu katika umbo la mtu
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
827
Likes
378
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
827 378 80
Wengine nasoma post zenu nabaki tu kutingisha kichwa. Mimi toka mdogo na mpaka leo ni mtu ambaye yuko peace na watu wa dini zoote, si Wakristu na madhehebu yao, si Waislamu, si Wayahudi, nk. Sina kumbukumbu kama nimewahi kutamka neno ovu au la chuki dhidi ya dini, dhehebu au imani ya mtu, kutoka dhati ya moyo wangu. Wengine hamjui mnachoandika.

Mimi ni mkristu lakini wakati mwingine nilikuwa nahudhuria hata madarasa ya kiislamu nikiwa sekondari. Siku nyingine naingia kwa Walutheli, siku nyingine kwa Wakatoliki. Chekechea yangu ilikuwa ya Kiislamu. Niliwahi kupita nchi moja ya Kiislamu nikanunua vitabu vya Kiislamu.

Nia ya uzi huu ni kupata ushauri kwa sababu haya maisha nimeyaishi mimi na najua ninachokisema.
Hayo maislamu unayapenda bure tu

Yenyewe hayanaga mapenzi na mkristo hata kwa kusema kwako unawapenda hawatokusifu
 
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
827
Likes
378
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
827 378 80
mtoa mada inaonekana wewe ni mshirikina sana yani unaamini sana ushirikina.huyo mtu inawezekana alikugusa kwa mapenzi yake tu kwa watoto kama ulivyosema ulikua bado mdogo .sasa uvivu wako wa maisha unataka kusingizia uchawi,uliacha chuo kwa upumbavu wako wakati hujadisco na ulikua na GPA kubwa ila tamaa zako ukaamua kuingia mitaani elimu ukaona haina maana ,sasa umepigika unataka kulaumu watu wengine.hiyo familia yako ni yakimasikini kama familia nyingi za kiafrica wala hakuna uchawi hapo .pambana achana na imani za kijinga
Kwa upumbavu wake
 
masandare

masandare

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2014
Messages
482
Likes
86
Points
45
masandare

masandare

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2014
482 86 45
Aisee kila kitu kina kanuni zaka ili kiweze kufanya kazi. Ili uchawi umfike mtu azurike kuna kanuni zake. Katika hiyo stori yako hizo kanuni hazipo. Hivyo kama umerogwa siyo katk tukio hilo. Angalia namna nyingine ya kutambua tatizo ulilo nalo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2017
Messages
2,497
Likes
1,746
Points
280
J

Joseph lebai

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2017
2,497 1,746 280
Nilipokuwa form two , kuna jamaa zangu walikuja kunitembelea , baada ya kuondoka kesho yake mchana kweupe nikiwa bwenini nilisikia vitu vinanitekenya kichwani kama vindege ila havionekani . Kuanzia hiyo siku kumbukumbu zilipotea mpaka hata kusahau jina langu . Mpaka sasa ninaishi kiubishiubishi tu ! Wewe acha tu ! Dunia ina mambo !

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,902
Members 481,140
Posts 29,714,383