Kuna tukio la kishirikina liliwahi kunitokea miaka kama 20 iliyopita na limebadilisha maisha yangu


S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
Mabibi na Mabwana wa JF,

Naandika uzi huu hii ikiwa mara ya kwanza kabisa mimi kushare habari hii mahali popote. Sijawahi kumwambia mtu, hata familia yangu haijui kuhusu hili.

Nalileta kwenu kwa sababu nimenuia kabisa hili suala lazima nilitatue mwaka huu. Najaribu kuendelea kutambua watu ambao wanaweza kunisaidia kwa sababu nguvu inayonishikilia naona inaendelea kukaza kamba kweli kweli yaani siyo utani.

Kiufupi, kuna siku moja nikiwa kijana mdogo nilikuwa napanda basi wakati naelekea kukaa kwenye siti njiani nikapishana na mtu mmoja amevaa baibui jeusi amejifunika hadi usoni. Ilikuwa ni hapa hapa Dar es Salaam. Nakumbuka hadi kituo nilichokuwa nimepanda. Wakati napishana naye akaniwekea vidole machoni. Mimi nikapata kama bumbuazi fulani hivi yeye nadhani akashuka.

Kiufupi, maisha yangu hayajawa sawa toka wakati huo. Mimi ni mtu mwenye uwezo sana kiakili ila hata chuo niliishia katikati tena GPA yangu ikiwa ya juu. Wenzangu wamesogea sana na wengine wanaitwa waheshimiwa sasa hivi wakati mimi nimekuwa mtu ambaye hata nijaribu vipi niko pale pale. Na hata familia yangu kiujumla ukianzia kaka na dada zangu wana hali fulani ya kuhangaika tu wote. Tungeweza kufanya mambo makubwa binafsi na hata pamoja ila hakuna tunaloweza kuonyesha mpaka sasa.

Story yangu ni ndefu sana na nimepitia mengi mno nisingependa kuyaelezea hapa.

Kuna wakati tukio hili huwa linaondoka kwenye fikra zangu ila kuna wakati vitu fulani vinatokea mfululizo halafu nakumbuka siku ile.

Mimi ni mtu wa maombi, najaribu sana kuwa hivyo. Sijakata tamaa na sitakata tamaa, lakini najiulizaga nitasubiri mpaka lini?

Naomba ushauri tafadhali. Hali yangu lazima ibadilike sasa hivi.
 
S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
kusadikika au kufikirika?Kila mtu mbaya anavaa baibui?Hii Ni chai ya Baridi kabisa.
Ningependa kama mtu hauna cha kusaidia upite tu. Ningependa tutumie hata chembe moja ya ubinaadamu iliyosalia katika mioyo yetu. Wakati mwingine kukaa kimya nako ni busara.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,145
Likes
3,261
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,145 3,261 280
Ningependa kama mtu hauna cha kusaidia upite tu. Ningependa tutumie hata chembe moja ya ubinaadamu iliyosalia katika mioyo yetu. Wakati mwingine kukaa kimya nako ni busara.
kwa hiyo ili mtu akufanyie hivyo lazima awe amevaa baibui?Sijapendezewa na hilo vazi ulilolishirikisha kwenye tukio lako.Kama nimekukwaza samahani.
 
S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
kwa hiyo ili mtu akufanyie hivyo lazima awe amevaa baibui?Sijapendezewa na hilo vazi ulilolishirikisha kwenye tukio lako.Kama nimekukwaza samahani.
Mimi nimeelezea tukio jinsi lilivyotokea. Sasa nisitaje muonekano wa muhusika kwa kuwa kedekede atakwazika? Wewe vipi bwana
 
jmdume

jmdume

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
345
Likes
264
Points
80
jmdume

jmdume

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
345 264 80
Pole sana bro!!.. Mimi mwenyewe kuna matatizo nilikutana nayo advance miaka ya 2013 huko ... Kuna vimizizi niliwekewa kwenye vitabu vyangu... Inaonekana vilitokea nyumbani.. Bt nilivigunduaga shuleni tangu nivigundue hivyo vidude nilisoma kwa shuda sana yani huwez amini kicha kilikuwa hakiwezi hata kukalili kitu sijui walinifanya nini watu ..bt nilijitahidi kufanya maombi nikatoboa ila nilichogundua kila niliposua sua kwenye maombi ile hali ili nirudia... Ndugu yangu kama umeanza maombi nakuomba kaza sana mambo yatakaa sawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
Una maana huyo mchawi alikuroga wewe na familia yako? You're being delusional mkuu, usitafute mchawi wakumpa lawama sababu uchawi wenyewe haupo pambana.
Una maana gani kusema uchawi haupo?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,145
Likes
3,261
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,145 3,261 280
Mimi nimeelezea tukio jinsi lilivyotokea. Sasa nisitaje muonekano wa muhusika kwa kuwa kedekede atakwazika? Wewe vipi bwana
Uwongo wako usilete hapa hata mara moja,Nenda kaombewe kanisani
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,082
Likes
3,695
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,082 3,695 280
Mkuu anguko la maisha yako halihusiani vyovyote na kutiwa kwako vidole kama uwaminivyo. Anguko lako ni fikra zako za ushirikina. Umejiwekea ukomo wa maendeleo kwa kuamini aliyekutia vidole alifanya hivyo kimazingara.
Kufunguka kwako kimaisha ni kwanza kuweka dhana ya kuwa mafanikio ni jitihada zako na si vinginevyo. Mengine ni changamoto za maisha tu.
 
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
451
Likes
231
Points
60
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
451 231 60
Mabibi na Mabwana wa JF,

Naandika uzi huu hii ikiwa mara ya kwanza kabisa mimi kushare habari hii mahali popote. Sijawahi kumwambia mtu, hata familia yangu haijui kuhusu hili.

Nalileta kwenu kwa sababu nimenuia kabisa hili suala lazima nilitatue mwaka huu. Najaribu kuendelea kutambua watu ambao wanaweza kunisaidia kwa sababu nguvu inayonishikilia naona inaendelea kukaza kamba kweli kweli yaani siyo utani.

Kiufupi, kuna siku moja nikiwa kijana mdogo nilikuwa napanda basi wakati naelekea kukaa kwenye siti njiani nikapishana na mtu mmoja amevaa baibui jeusi amejifunika hadi usoni. Ilikuwa ni hapa hapa Dar es Salaam. Nakumbuka hadi kituo nilichokuwa nimepanda. Wakati napishana naye akaniwekea vidole machoni. Mimi nikapata kama bumbuazi fulani hivi yeye nadhani akashuka.

Kiufupi, maisha yangu hayajawa sawa toka wakati huo. Mimi ni mtu mwenye uwezo sana kiakili ila hata chuo niliishia katikati tena GPA yangu ikiwa ya juu. Wenzangu wamesogea sana na wengine wanaitwa waheshimiwa sasa hivi wakati mimi nimekuwa mtu ambaye hata nijaribu vipi niko pale pale. Na hata familia yangu kiujumla ukianzia kaka na dada zangu wana hali fulani ya kuhangaika tu wote. Tungeweza kufanya mambo makubwa binafsi na hata pamoja ila hakuna tunaloweza kuonyesha mpaka sasa.

Story yangu ni ndefu sana na nimepitia mengi mno nisingependa kuyaelezea hapa.

Kuna wakati tukio hili huwa linaondoka kwenye fikra zangu ila kuna wakati vitu fulani vinatokea mfululizo halafu nakumbuka siku ile.

Mimi ni mtu wa maombi, najaribu sana kuwa hivyo. Sijakata tamaa na sitakata tamaa, lakini najiulizaga nitasubiri mpaka lini?

Naomba ushauri tafadhali. Hali yangu lazima ibadilike sasa hivi.
.
Huyo aliyekuwekea vidole kwenye macho aliona unamkodolea sana macho. Hivyo akakushika kukueleza kuwa alivyovaa si ajabu. Wewe ukachukulia ni uchawi.
 
S

SabaSeven

Senior Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
130
Likes
120
Points
60
S

SabaSeven

Senior Member
Joined Mar 25, 2010
130 120 60
Uwongo wako usilete hapa hata mara moja,Nenda kaombewe kanisani
Unanikataza nisilete mada wewe nani humu? Hivi unasoma unachoandika wewe? Mimi kwa umri wangu asubuhi yote hii niamke kuleta story za kijiweni ili nifaidike nini? Tuheshimiane kidogo basi
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,986
Likes
3,951
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,986 3,951 280
Mabibi na Mabwana wa JF,

Naandika uzi huu hii ikiwa mara ya kwanza kabisa mimi kushare habari hii mahali popote. Sijawahi kumwambia mtu, hata familia yangu haijui kuhusu hili.

Nalileta kwenu kwa sababu nimenuia kabisa hili suala lazima nilitatue mwaka huu. Najaribu kuendelea kutambua watu ambao wanaweza kunisaidia kwa sababu nguvu inayonishikilia naona inaendelea kukaza kamba kweli kweli yaani siyo utani.

Kiufupi, kuna siku moja nikiwa kijana mdogo nilikuwa napanda basi wakati naelekea kukaa kwenye siti njiani nikapishana na mtu mmoja amevaa baibui jeusi amejifunika hadi usoni. Ilikuwa ni hapa hapa Dar es Salaam. Nakumbuka hadi kituo nilichokuwa nimepanda. Wakati napishana naye akaniwekea vidole machoni. Mimi nikapata kama bumbuazi fulani hivi yeye nadhani akashuka.

Kiufupi, maisha yangu hayajawa sawa toka wakati huo. Mimi ni mtu mwenye uwezo sana kiakili ila hata chuo niliishia katikati tena GPA yangu ikiwa ya juu. Wenzangu wamesogea sana na wengine wanaitwa waheshimiwa sasa hivi wakati mimi nimekuwa mtu ambaye hata nijaribu vipi niko pale pale. Na hata familia yangu kiujumla ukianzia kaka na dada zangu wana hali fulani ya kuhangaika tu wote. Tungeweza kufanya mambo makubwa binafsi na hata pamoja ila hakuna tunaloweza kuonyesha mpaka sasa.

Story yangu ni ndefu sana na nimepitia mengi mno nisingependa kuyaelezea hapa.

Kuna wakati tukio hili huwa linaondoka kwenye fikra zangu ila kuna wakati vitu fulani vinatokea mfululizo halafu nakumbuka siku ile.

Mimi ni mtu wa maombi, najaribu sana kuwa hivyo. Sijakata tamaa na sitakata tamaa, lakini najiulizaga nitasubiri mpaka lini?

Naomba ushauri tafadhali. Hali yangu lazima ibadilike sasa hivi.
Endelea kuamini maombi kuwa yatakusaidia
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,263
Likes
4,587
Points
280
Age
25
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,263 4,587 280
Ningependa kama mtu hauna cha kusaidia upite tu. Ningependa tutumie hata chembe moja ya ubinaadamu iliyosalia katika mioyo yetu. Wakati mwingine kukaa kimya nako ni busara.
Mkuu naona unataka kuanzisha Vita vya wavaa baibui na wasio vaa. Hivi kwanza wewe ulijuaje umelogwa? Tuanzie hapo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,467
Likes
29,589
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,467 29,589 280
Mabibi na Mabwana wa JF,

Naandika uzi huu hii ikiwa mara ya kwanza kabisa mimi kushare habari hii mahali popote. Sijawahi kumwambia mtu, hata familia yangu haijui kuhusu hili.

Nalileta kwenu kwa sababu nimenuia kabisa hili suala lazima nilitatue mwaka huu. Najaribu kuendelea kutambua watu ambao wanaweza kunisaidia kwa sababu nguvu inayonishikilia naona inaendelea kukaza kamba kweli kweli yaani siyo utani.

Kiufupi, kuna siku moja nikiwa kijana mdogo nilikuwa napanda basi wakati naelekea kukaa kwenye siti njiani nikapishana na mtu mmoja amevaa baibui jeusi amejifunika hadi usoni. Ilikuwa ni hapa hapa Dar es Salaam. Nakumbuka hadi kituo nilichokuwa nimepanda. Wakati napishana naye akaniwekea vidole machoni. Mimi nikapata kama bumbuazi fulani hivi yeye nadhani akashuka.

Kiufupi, maisha yangu hayajawa sawa toka wakati huo. Mimi ni mtu mwenye uwezo sana kiakili ila hata chuo niliishia katikati tena GPA yangu ikiwa ya juu. Wenzangu wamesogea sana na wengine wanaitwa waheshimiwa sasa hivi wakati mimi nimekuwa mtu ambaye hata nijaribu vipi niko pale pale. Na hata familia yangu kiujumla ukianzia kaka na dada zangu wana hali fulani ya kuhangaika tu wote. Tungeweza kufanya mambo makubwa binafsi na hata pamoja ila hakuna tunaloweza kuonyesha mpaka sasa.

Story yangu ni ndefu sana na nimepitia mengi mno nisingependa kuyaelezea hapa.

Kuna wakati tukio hili huwa linaondoka kwenye fikra zangu ila kuna wakati vitu fulani vinatokea mfululizo halafu nakumbuka siku ile.

Mimi ni mtu wa maombi, najaribu sana kuwa hivyo. Sijakata tamaa na sitakata tamaa, lakini najiulizaga nitasubiri mpaka lini?

Naomba ushauri tafadhali. Hali yangu lazima ibadilike sasa hivi.
Haiishii kwa wachungaji, maombi, kanisani au kwa babu?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,145
Likes
3,261
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,145 3,261 280
Unanikataza nisilete mada wewe nani humu? Hivi unasoma unachoandika wewe? Mimi kwa umri wangu asubuhi yote hii niamke kuleta story za kijiweni ili nifaidike nini? Tuheshimiane kidogo basi
We umelogwa na ndugu zako nenda kanisani usihusishe vazi na ushirikina.
 
M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,451
Likes
1,516
Points
280
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,451 1,516 280
Kinachokutesa ni chuki uliyonayo dhidi ya hilo vazi la baibui na wavaaji wake hivyo usipokuwa makini utaendelea kuteseka hadi siku unaingia kaburini hakuna mtu wa kukuroga kwa staili hiyo kwanza mtu mwenyewe hata hamfahamiani sasa ni chuki gani itayomfanya akuroge wewe, usipodilika utaendelea kuteseka kwa ujinga wako ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,251,650
Members 481,811
Posts 29,779,032