Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Hivi Magufuli alisema watahamia Dodoma kesho? Amesema ndani ya miaka minne! Naomba muandamane hata Leo.
Kuna wale walijipa takribani wiki 2 za kuhama hao ndo sikuwaelewa.
Labda washajipanga siku nyingi kwa hivyo inawezekana.
Nimeona tamko la mkuu wa mkoa bw. Rugimbana akisihi watu wasihamie dodoma hadi utaratibu uwekwe vizuri.
 
Thubuutu! Hilo la kuwatumia washauri liondoeni kwenye fikra zenu. Nadhani washauri wanalipwa pesa wasizozifanyia kazi. Huyu m'baba hashauriki hata siku moja.
 
Huo mswada wa September utatukuta tunamalizia kukung'uta vumbi kwenye ofisi zetu mpya huko Dodoma. Hakuna kurudi nyuma. Hata tembo angesikiliza sauti na malalamiko ya vyura maji angeyakosa. Ole wenu muingize mbinu za kufanya uamuzi wa kuhamia Dodoma usitekelezeke!!
 
Ndg yangu yangu huu ni mpango wa miaka mitano kuhamia dodoma so budget itapatikana tu.
 
Wizara zitahama lakin ikulu kuhamia Dodoma *HAIWEZEKANI*
Changamoto kubwa nayoiona ni suala la ulinz na usalama,Landlocked countries znataman sana uwepo wa bahari ktk nchi zao, lkn sisi tunataka tupuuze hilo.Dodoma itabaki ikulu ndogo tu lkn main campus ni magogoni
Sipingani na Wewe, ila naomba niongezee uelewa; vipi Kenya??? Mbona ikulu iko Nairobi na Mombasa ni mji mwingine tu...ingawa uko kando ya bahari lakini bado siyo mji mkuu Wa Kenya, ila pia siyo kwamba nakubaliana au kupingana na mpango Wa serikali Wa kuhamia Dodoma la!!!!
 
Kuna tatizo kubwa sana Ikulu.

Ndio Ikulu nzima na watu wote wanaomzunguka rais katika shughuli za kila siku.

Ina maana hawatambui "Urais" ni taasisi kubwa na nyeti kuliko zote nchi nzima?

Ina maana hawatambui kuwa anachoongea au kutenda rais ndo sauti na matendo ya Tanzania nzima?

Inakuwaje wanamuacha rais atoe hutuba ngumu na zilizojaa utata kila siku? Hana washauri wa kumuambia anakosea?

Mfano, anasema akihamia dodoma atauza majengo yote ya serikali Dar es Salaam, kwa hii kauli unadhani anafikisha ujumbe gani kwa jamii ya watanzania na wasio watanzania wanofuatilia siasa za tanzania? Niambie serikali yeyote duniani inayouza majengo yake hasa kwa sehemu 'potential' kama dar es salaam? Na huko Dodoma atajenga au atakodi pia? Nyumba za serikali ziliuzwa, kipi kilipatikana baada ya hayo mauzo? Unahamia Dodoma kwa bajeti gani uliyoitenga? Hao watakaohamia wataenda kukaa wapi? Serikali ina majengo ya kupokea hizo Wizara? Wanajua idadi ya hao watakaohamia Dodoma?

Yani kila siku mapya yaanzishwa kutoka hewani na yanahitajika kutekelezwa.

Swali linakuja: Kwa bajeti ipi?

Hao washauri wanatakiwa wamwambie mambo hayaendi hivyo, serikali sio familia. Kila kitu kinatakiwa kipangwe na kutekelezwa kutokana na mpango elekezi. Jambo jipya litakalojitokeza litekelezwe bajeti inayofuatia.

Zoezi la kuhamia Dodoma linahitaji fedha nyingi sana na linatakiwa kutekelezwa kwa awamu. Ila hili la kusema hadi Septemba wawe wameshahama sio sawa kabisa. Hata hao watumishi mnawatesa na familia zao.

Pia, inavyoonekana hata hotuba zinatolewa kwa jazba au hazifanyiwi tafiti. Nimesoma sehemu anasema 'Wizara ya takwimu'. Hapa alikuwa ana maanisha nini?

Kurugenzi ya ikulu imetoa taarifa kituko haijawahi kutokea. Maswali yanakuja, inamaana wametoa kwa utashi wao kwa shinikizo?

Binafsi, nadhani Rais yupo pale kulipa kisasi na kuwakomoa watu fulani. Mtaani hali ni ngumu, biashara zinadorora. Ina maana wao hawaoni? Au wanaishi mbingu gani?

Mawaziri wanajua wanachofanya? Wana sera gani kumkomboa mwananchi wa kawaida?

Kuna tatizo Ikulu.

Zamani agenda yenu ilikuwa ufisadi. Mkadai Kikwete alikuwa Rais dhaifu. Mkasema tena nchi inahitaji rais dictator. Sasa mmekosa sera mnabaki kulialia
 
Wewe twambie kwanza unafanya biashara gani? Ulitegemea Magufuli atakulete hela? Umeambiwa Dodoma wana hamia kesho?
Hivi mara yako ya mwisho kuchangia humu kwa kutoa comment ya maana ilikuwa ni lini??
Niambie niende nikai-like
Maanake kila nikiona mabandiko yako yamejaa maudhi tu.
 
Ningekuwa rais, anawake wenye akili muflisi kama wewe ningewahamishi Mogadishu, Somalia. Wote!
Wewe unaonekana umekubali kuishi kama mtumwa ndani ya nchi yako na unakubali chochote unacho amriwa kufanya.
Usichokubaliana nae hapo ni kipi?

Nitajie nchi yoyote duniani endelevu yanye democratic government isiyo ruhusu maandamano?
 
Wewe unaonekana umekubali kuishi kama mtumwa ndani ya nchi yako na unakubali chochote unacho amriwa kufanya.
Usichokubaliana nae hapo ni kipi?

Nitajie nchi yoyote duniani endelevu yanye democratic government isiyo ruhusu maandamano?
Kwahiyo unataka kutuaminisha sisi great thinkers kuwa maandamano ndo chanzo cha maendeleo kwenye hizo nchi?
 
Dar tatizo kuna mangiz wengi sana,jamaa hataki sikia hiyo kabila,
Huko dodoma sijui kama wanakosekana,soon atapeleka IKULU chato maana anakimbia kivuli chao
 
Wewe ndiye mwenye matatizo, fanya yaliyokuleta duniani tu ambayo hayakuhusu yaache na uwaachie wenyewe, kwani usipoandamana nini kitatokea? na ukiandamana nini kitatokea? piga hesabu zako, huo muda wa kuandamana ungefanya kazi ungejiingizia sh. ngapi au ungepunguza majukumu kwa kiasi gani?


sasa jidanganyeni.
Na hizi ndio akili za watanzania ambazo serikali ya ccm inapenda kuziongoza.

Safi sana.
 
P
Kuna tatizo kubwa sana Ikulu.

Ndio Ikulu nzima na watu wote wanaomzunguka rais katika shughuli za kila siku.

Ina maana hawatambui "Urais" ni taasisi kubwa na nyeti kuliko zote nchi nzima?

Ina maana hawatambui kuwa anachoongea au kutenda rais ndo sauti na matendo ya Tanzania nzima?

Inakuwaje wanamuacha rais atoe hutuba ngumu na zilizojaa utata kila siku? Hana washauri wa kumuambia anakosea?

Mfano, anasema akihamia dodoma atauza majengo yote ya serikali Dar es Salaam, kwa hii kauli unadhani anafikisha ujumbe gani kwa jamii ya watanzania na wasio watanzania wanofuatilia siasa za tanzania? Niambie serikali yeyote duniani inayouza majengo yake hasa kwa sehemu 'potential' kama dar es salaam? Na huko Dodoma atajenga au atakodi pia? Nyumba za serikali ziliuzwa, kipi kilipatikana baada ya hayo mauzo? Unahamia Dodoma kwa bajeti gani uliyoitenga? Hao watakaohamia wataenda kukaa wapi? Serikali ina majengo ya kupokea hizo Wizara? Wanajua idadi ya hao watakaohamia Dodoma?

Yani kila siku mapya yaanzishwa kutoka hewani na yanahitajika kutekelezwa.

Swali linakuja: Kwa bajeti ipi?

Hao washauri wanatakiwa wamwambie mambo hayaendi hivyo, serikali sio familia. Kila kitu kinatakiwa kipangwe na kutekelezwa kutokana na mpango elekezi. Jambo jipya litakalojitokeza litekelezwe bajeti inayofuatia.

Zoezi la kuhamia Dodoma linahitaji fedha nyingi sana na linatakiwa kutekelezwa kwa awamu. Ila hili la kusema hadi Septemba wawe wameshahama sio sawa kabisa. Hata hao watumishi mnawatesa na familia zao.

Pia, inavyoonekana hata hotuba zinatolewa kwa jazba au hazifanyiwi tafiti. Nimesoma sehemu anasema 'Wizara ya takwimu'. Hapa alikuwa ana maanisha nini?

Kurugenzi ya ikulu imetoa taarifa kituko haijawahi kutokea. Maswali yanakuja, inamaana wametoa kwa utashi wao kwa shinikizo?

Binafsi, nadhani Rais yupo pale kulipa kisasi na kuwakomoa watu fulani. Mtaani hali ni ngumu, biashara zinadorora. Ina maana wao hawaoni? Au wanaishi mbingu gani?

Mawaziri wanajua wanachofanya? Wana sera gani kumkomboa mwananchi wa kawaida?

Kuna tatizo Ikulu.

"Power corrupts; absolute power corrupts absolutely"
 
Zamani agenda yenu ilikuwa ufisadi. Mkadai Kikwete alikuwa Rais dhaifu. Mkasema tena nchi inahitaji rais dictator. Sasa mmekosa sera mnabaki kulialia

Udiktator wenye maana na maendeleo.

Ila huu wa sasa sio wenye maana.
 
Ni mwaka unakaribia kuisha tangu aingie madarakani. Mbona hatuoni matunda ya hayo madabiliko aliyoyafanya?
Wewe tangu umezaliwa hadi leo una miaka 29-33 wazazi wako hawajaona matunda yoyote kutoka kwako...ije iwe Magufuli kuona matunda ya Serikali yake ndani ya miezi 8?...be serious bwana mdogo...
 
Wewe twambie kwanza unafanya biashara gani? Ulitegemea Magufuli atakulete hela? Umeambiwa Dodoma wana hamia kesho?
Hamjambo Milembe? Hoja za msingi wewe unajiuliza kama mimba uliyopata Milembe ni ya panya au ngedere.
Aibu kubwa sana.
 
Back
Top Bottom