Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Kuna tatizo kubwa sana IKULU

Sielewi kuhusu ukaribu wa utendaji kazi wa wizara na ikulu,lakin NINACHOKIJUA ni kua inawezekana kabisa wizara kuhama lakini taasisi zake zikabaki maeneo mengine na shughuli za wizara husika zikaendelea kama kawaida.

Hata Ikulu yaweza kuhama ,lakini je umewaza juu ya usalama wa Rais na hali ya ulinzi itakuaje?
Nimepata KUSOMA mahali kua hata mwalimu pia alitaka kuhamia Dodoma mwaka 1975,Je umejiulza Kwanini mwalimu alifeli zoez hlo la kutaka kuhamia dodoma?

Walitakiwa wa-revise zoezi la kuhamia dodoma. Labda waseme huko dodoma kuwe na makao makuu ya wizara na huku dar wabaki watumishi wachache kwa ajili ya ku-coordinate na taasisi nyingine zilizobaki dar ikiwemo ikulu.
 
Waziri mkuu alisemaje baada ya Rais kushauri kuhamia Dodoma? Hakutaka mawaziri wake wote wawe wameshahamia hadi september? Waziri wa Kilimo akamuwahi kwamba jpili ijayo atakuwa ameshafika dodoma.
Leo mkuu wa mkoa amesema wasubiri hadi waweke miundo mbinu sawa.
Ina maana utekelezaji wa hii kitu ni wa kukurupuka. Hakukuwa na mpango wa kusaidia utekelezaji huu.
Usiwe cheerleader wakati wote. Tumia kichwa kufikiri.
Safi mkuu nimekuelewa sana
 
Siyo kweli pengine unazungumzia ukulu ya moshi au maji ya chai
 
Hivi kwannn nchi nzima tusiandamane kwa yanayoendelea?

Nina uhakika kitendo cha kuhamia Dodoma kitasababisha umaskini nchini sababu matataizo ya msingi jhayatatatuliwa bado focus itakua kuhama tu.

Jamani huyu mtu afungiwe speed governor; huyu baba anatupeleka pabaya pabaya mno jamani umaskini utaisha lini?

mshukuru Mungu unamacho mawili naunaona unamaskio na unaskia una akili ya kuchanganya na kuchanganua Mambo,wenzako wana macho lakini hawaoni na wanamaskio lakini hawaskii akili wanazo hawataki kutafakari.
 
dawa yake ni yusuph makamba siku za kikao cha kumpatua uenyekiti alimpa mipasho kwa kujidai alimuomba ampe udc ndugu yake kumbe ni dongo na magufuli kuhusu kupokea ushaur awe makini hata chama chake kinajua huyu mbishi kupokea ushaur had wanatumia lugha za picha nafikir watakao isoma namba zaid ni ccm hili dude lao halizuiliki watajuta kwa tamaa zao na wafuas wao lazima liwanyonye damu.
 
Punguzeni mihemko nyie,kasema kuwa mpaka 2020 so mbona muda bado upo tu jamani?
 
Utamishaje wizara zote wakati bosi wao yupo dar? Unajua kiasi gani hizi wizara zinavyofanya kazi na ikulu kwa ukaribu kiasi gani?
Mkuu wa nchi anatakiwa kuhamia dodoma pia. Ili ushirikiano wa serikali utengemae.
Kwani hujasikia kuwa jpm anahamia DODOMA au upo tanzania gani mkuu.
 
Ningekuwa rais, anawake wenye akili muflisi kama wewe ningewahamishi Mogadishu, Somalia. Wote!
Wewe ni bendera fata upepo! Huna thamani duniani wala ahera! Mfuta viatu vya wakubwa! Ww ata upo tayari kuchukuliwa mkeo ili mradi mwanaume mwenzako aridhike!
 
Hivi Magufuli alisema watahamia Dodoma kesho? Amesema ndani ya miaka minne! Naomba muandamane hata Leo.
Kushangilia,vigelegele na mapambio kwa mtukufu raisi.Dodoma tunaamia kesho kama hutaki usitudanganye sisi
 
Wewe ndiye mwenye matatizo, fanya yaliyokuleta duniani tu ambayo hayakuhusu yaache na uwaachie wenyewe, kwani usipoandamana nini kitatokea? na ukiandamana nini kitatokea? piga hesabu zako, huo muda wa kuandamana ungefanya kazi ungejiingizia sh. ngapi au ungepunguza majukumu kwa kiasi gani?


sasa jidanganyeni.
 
Katika kumi umeona moja tu!!
Basi nawe umepata lakuuzia JF !!!



WATANZANIA HAWATAKI UKUTA
HAWAPAKANI NA SOMALIA
 
Back
Top Bottom