Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
Ibada ya wafu ndo tunayoisubiri kwa hamu!!Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
AkufweeeInawezekana maana yule ni mhafidhina nilikuwa nashangaa ana survive vipi.
Very stupid. You draw conclusions while the truth hasn't come out yet! Very stupid!KWa umri huo hakuna kujiuzulu ni kustaafu tu asitufanye watoto wadogo
Kwa mzee wa miaka 80 wala sijo jambo la kushangazaMzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
Kwani siku kufa na kujiuzulu ni neno moja lenye semantiki moja?Apumzike kwa amani
ok.Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe

Mjini sirudi tena ila Gombe nitarudi kutalìi.Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
True. And you're a certified GENIUS in this country like Charles Darwin and Albert Einstein.you're a certified fool just like ccm
Amina na iwe hivyo harakaMzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
N̈enda kapumziike Mzee Mwènzangu,ila Mzeè P ɓdo ùnahitajikà n̈wè usibwage manyànga!Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
Ni kwamba hiyo barua kasaidiwa kuiandika, hana uwezo wa kushika kalamu na kuandika.Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
Nilidhani labda kafa……I can’t wait!Mzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe
Kwa hiyo Wassira unafikiri anazo sifa hizo?Mtu yeyote anayeamua kujiuzulu na kuacha kila kitu cheo pesa heshima kisa anaamini ktk anachokiamini heye hata umtishe vipi mheshimu sanaa
Kwa nini ajiuzulu sasa hhivi? Ajitayarishe kutekwaMzee mzima wa kuanzia enzi za kale hadi enzi hizi ameandika barua ya kujiuzulu nafasi yake ya makamu mwenyekiti.
Tunasubiri tu barua ijibiwe na mtangaziwe