Kuna Siri kuu mbili tuu za Kumkojoza Mwanamke

Kuna Siri kuu mbili tuu za Kumkojoza Mwanamke

We jifanyie zako, uende.
Kama wewe unakojoa kwanini yeye ashindwe kukojoa.
Wakati wewe unakojoa ye anakuwa wapi?

Msijiongezee matatizo vijana
 
wanaume wamekasirika vibaya mnooo...
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣

Wanaume wenzangu wanakataa. Na hii ni kuashiria kuwa wanawake wengi wapo katika wakati mgumu. Hawakojozwi.
Kwa maana nilichoeleza ni elimu ya kawaida sana ambayo kijana hata wa kidato Cha nne anaweza kuijua
 
Ijumaa Kareem!

Kumkojoza mwanamke ni jambo rahisi Sana kuliko wanaume wengi wanavyohangaika kila siku kutaka kuwaridhisha wanawake.

Kuna Siri kuu mbili tuu kumkojoza mwanamke;

1. Uhuru wa mawasiliano.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama hujampa Uhuru wa mawasiliano.
a) Mwanamke wako lazima umfanye ajihisi huru.
b) Awe huru kujieleza kwako.
Mwanamke anataka kusikilizwa, sio kwenye maamuzi nope! Masuala yote yanayohusu hisia na mapenzi mwanamke lazima umsikilize.

Mwanamke asiyehuru kwako huwezi kumkojoza.
Mwanamke usiyemsikiliza Huwezi kumkojoza.

Mpe Uhuru kiasi kwamba awe na uwezo na uhuru wa kukuambia Baby do this, shika hapa, gusa polepole, twende kasi, hapohapo,

Awe ma Uhuru wa kukuambia Leo ume under perform au Leo umepiga KAZI.

Raha ya kumpa Uhuru mwanamke kwenye game, mnafanya ngono kikahaba na mnakuwa wote On Fire...

Uhuru ni pamoja na kila mtu kuonyesha umalaika na ushetani wake.

Ukishakuwa MTU wa judgement, kuhukumu, kujifanya mtakatifu, kumhofia na kumtilia mashaka. Ni ngumu kumkojoza mwanamke.

2. Kumfanya awe na Hisia na Wewe.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama Hana hisia na wewe.
Kama unamuudhi.
Kama huonyeshi kumpenda.
Kama humpi Furaha.
Alafu bahati no kuwa mambo hayo yote sio gharama.

Mwanamke ukimpiga matukio, akaanza kuwa na hofu ya mapenzi yake kwako hisia zake zinaweza kuhama au kuisha.

Mwanamke akiwa na hisia na wewe unaweza piga tako Kumi Tuu akakojoa. Kumi tuu.

Mfurahishe, mpende, kuwa Msafi. Mtunze. Mheshimu(yaani onyesha upendo kwake tuu hata kama unavimada vyako huko asijue).

Mkienda kwenye game mtoto atakuwa ameshalowa, KAZI yako ni ndogo tuu, kulainisha moyo wake na kupasha mafuta yake kwa kumtomasa sehemu nyeti.
Hasa kwenye Kinembe na sehemu zenye miishilizo ya mishipa mingi ya Neva.

Hakikisha mikono yako ni laini na safi kama wewe sio mdau wa kutumia Ulimi.

Elewa, maeneo yanayomsisimua mwanamke mengi yapo nje ya uke wake.

Epuka kuchomeka uume kwa nguvu, na harakaharaka bila mawasiliano na mwenza wako.
Mawasiliano yapo ya mwili na mdomo(maneno).

Unapoweka uume Ukeni mwanamke atakuwa anawasiliana na wewe kwa mwili wake kukupa taarifa uendelee kwa Kasi hiyohiyo au uongeze au upunguze. Mikono yake anaweza kuitumia kukuzuia bila kusema hii ni kumaanisha upunguze Kasi au usichomeke Kwa nguvu au kukuvuta kama anakukumbatia, hii itaashiria kuwa uendelee au uingize ndani zaidi au ongeza Kasi.

Kama umempa Uhuru Sana itakuwa faida kwako zaidi kwa sababu atakuwa akikuambia kwa mdomo wake ingawaje sio mara zote. Hivyo ni muhimu kuangalia mwili wake.

Ni vizuri kusoma mapigo ya moyo wake, pumzi, mwili kuchemka yaani kuanza kutoa kijasho chembamba, Uke kuzidi kuwa wamoto na misuli kukaza kama viashiria vya yeye kukaribia kufika mshindo.

Mshindo unapofika, anaweza kukakamaa, kupiga kelele bila dhamiri, kugeuza macho mdomo ameuachia kama MTU anayekata Moto, vidole vya Miguuni na mikononi kukaza, kurusha Maji, kujamba kisha baadaye mwili hulegea na jasho hutoka. Na mapigo ya moyo kwenda kwa kasi kisha baada ya muda kutulia kama kawaida.
Hapo atakukumbatia au kukushukuru kwa macho ya upendo na shukrani. Hii ni lazima.
Wengine huchoka na kulala(sio wote)
Wengine hutaka Maji ya kunywa (sio wote).

Hii inawahusu wanaume hasa Waliooa. Ambao Wanataka Wake zao wawaheshimu na wawe na Furaha.
Kumbuka, Mwanamke ukimkojoza umesolve asilimia 90% ya matatizo ya Ndoa yako. Kumaanisha Mahusiano yako utakuwa na furaha kwa asilimia 90%.
Vilivyobaki ndio Mambo ya Pesa n.k

Acha nipumzike Sasa.

TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
Ukute mtoa mada mkewe/ demu wake wahuni wanajipakulia tu minyama na kujupigia mipasi ya ukweli.
 
We jifanyie zako, uende.
Kama wewe unakojoa kwanini yeye ashindwe kukojoa.
Wakati wewe unakojoa ye anakuwa wapi?

Msijiongezee matatizo vijana

Kama umeoa hiyo Kanuni uliyoisema haifanyi kazi.
Ili Mwanamke awe Mkeo kuna Factors kuu Mojawapo ni kuweza kumkojoza. Kama huwezi huyo sio mkeo hata Sheria inaweza kumpa nafasi avunje ndoa.

Kimaadili, Mwanamke hawezi kukuheshimu kama huwezi kumkojoza. Na kama hawezi kukuheshimu, basi hakuna familia mtaunda
 
Wanaume wenzangu wanakataa. Na hii ni kuashiria kuwa wanawake wengi wapo katika wakati mgumu. Hawakojozwi.
Kwa maana nilichoeleza ni elimu ya kawaida sana ambayo kijana hata wa kidato Cha nne anaweza kuijua
Wanaume hawapendi mambo yao kuwekwa hadharani..
 
Kama umeoa hiyo Kanuni uliyoisema haifanyi kazi.
Ili Mwanamke awe Mkeo kuna Factors kuu Mojawapo ni kuweza kumkojoza. Kama huwezi huyo sio mkeo hata Sheria inaweza kumpa nafasi avunje ndoa.

Kimaadili, Mwanamke hawezi kukuheshimu kama huwezi kumkojoza. Na kama hawezi kukuheshimu, basi hakuna familia mtaunda
Sasa nihangaike na kukojoa kwake, kwani nimemkataza asikojoe, mie ananikojoza nani, si ninakojoa mwemyewe, akiweza akojoe, hawezi atulie atutizame sie tunakojoa.
 
Sasa nihangaike na kukojoa kwake, kwani nimemkataza asikojoe, mie ananikojoza nani, si ninakojoa mwemyewe, akiweza akojoe, hawezi atulie atutizame sie tunakojoa.

😂😂
Mwanamke ni jukumu lako kumkojoza. Wewe si ndiye mumewe?
Kumkojoza ni sehemu ya kuonyesha wewe ni Mwanaume rijali.
 
Aliyekuja kugundua mwanamke anataka na anapenda nini, siku hiyo ndio ilikuwa siku yake ya mwisho hapa duniani.
 
Hahahaha jipe moyo tu mkuu, timu kiba kuna style wanaishia kuziona kwenye porn tu, kuzipractice mtihani. aibu

Kwenye mapenzi style ni bosheni.
Mwanamke akuridhie, hiyo ni Moja. Kumaanisha anahisia na wewe. Sio aje Kwa tamaa ya pesa.

Pili, uwe na mvuto Kwa maana ya uanaume, utanashati.

Tatu, umpe uhuru, usilete mambo ya kiume kwa Mwanamke. Wanawake hawapendi utakatifu na u- perfectionism, au ukosoaji, so cheza na Saikolojia yake. Lengo kumpa furaha na kuimaintain.

Nne, uwezo wa kuuchezea mwili wake na kum-***
 
Aliyekuja kugundua mwanamke anataka na anapenda nini, siku hiyo ndio ilikuwa siku yake ya mwisho hapa duniani.

Hiyo ni misemo tuu mkuu. Isikufanye ukawa mvivu.
Ni kama useme pesa hakuna au Maisha magumu. Ni misemo tuu kuwapa moyo kundi kubwa lililoshindwa kutambua vitu husika.
Ila wanawake wanaeleweka, wanaume wanaeleweka.

Kitu Chochote ambacho kinaonekana, kusikika, kushikika ukisema hukielewi na wewe.

Ambacho hakieleweki ni Mungu pekee
 
Moja ya mambo ambayo huwa sina muda wa kuyashughurikia kumtafutia mtoto hasiye kuwa wangu raha. Ninachohitaji kutoka kwa mke wangu ni mimi kupunguza ujazo wa manii pamoja kunizalia watoto,hilo kukojoa ni uamzi wake aache ama akojoe.
 
Hapa umemurlezea mwanamke kama kiumbe mwenye AKILI TIMAMU Hilo jambo siyo kweli mifano ni mingi nakupa michache tu.
Usiku mkilala unamwambia kabisa Huna pesa, asubuhi anakuomba pesa ya sabuni au mkate?
Unampigia simu saa 6 usiku kwamba ndo umeshuka kwa gari anakwambia njoo na CHIPS YAO hapo kwa mpemba?

Ni Kwa sababu huijui Saikolojia ya mwanamke
Sio kwamba Hana akili timamu. Bali Kuna mambo mengi yanayomfanya Mwanamke awe vile alivyo.
Kwanza lazima uelewe kuwa Mwanamke mtizamo wake juu ya Mwanaume ukoje hasa kwenye suala la kukuona Unapesa.

Mwanamke mtazamo wake ni kama mtoto, kuamini kuwa mumewe au Mwanaume wake anakitu chochote atakachomwomba.
Na kama hauna anaamini unaakili au maarifa ya kukipata.
Hiyo ndio sababu ulimwambia usiku huna Hela, pakikucha anakuambia Tena anahitaji pesa ya matumizi Fulani. Anajua usiku alivyokuambia ushapata suluhu ya wapi utaipata pesa.

Kumbuka, Mwanamke huhitaji mambo Makuu mwili anapokuwa na shida
1. Faraja
2. Umtatulie shida yake.

So unaweza fanya kimoja kati ya hayo au ukafanya vyote. Ili mapenzi yenu yaendelee Kwa furaha. Kutokufanya Kabisa unamkosesha furaha na amani. Anaanza kuhisi hayupo salama.

So kama ulimwambia huna, hakikisha isiishie huna. Bali umpe Faraja, yaani way forward.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom