Shammy-
JF-Expert Member
- Dec 2, 2022
- 7,174
- 18,884
Una hoja usikilizwe😅We mpe hela tu kukojoa utakojoa mwenyewe😁
Una hoja usikilizwe😅We mpe hela tu kukojoa utakojoa mwenyewe😁
Fanya hayo usimpe hela uoneIjumaa Kareem!
Kumkojoza mwanamke ni jambo rahisi Sana kuliko wanaume wengi wanavyohangaika kila siku kutaka kuwaridhisha wanawake.
Kuna Siri kuu mbili tuu kumkojoza mwanamke;
1. Uhuru wa mawasiliano.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama hujampa Uhuru wa mawasiliano.
a) Mwanamke wako lazima umfanye ajihisi huru.
b) Awe huru kujieleza kwako.
Mwanamke anataka kusikilizwa, sio kwenye maamuzi nope! Masuala yote yanayohusu hisia na mapenzi mwanamke lazima umsikilize.
Mwanamke asiyehuru kwako huwezi kumkojoza.
Mwanamke usiyemsikiliza Huwezi kumkojoza.
Mpe Uhuru kiasi kwamba awe na uwezo na uhuru wa kukuambia Baby do this, shika hapa, gusa polepole, twende kasi, hapohapo,
Awe ma Uhuru wa kukuambia Leo ume under perform au Leo umepiga KAZI.
Raha ya kumpa Uhuru mwanamke kwenye game, mnafanya ngono kikahaba na mnakuwa wote On Fire...
Uhuru ni pamoja na kila mtu kuonyesha umalaika na ushetani wake.
Ukishakuwa MTU wa judgement, kuhukumu, kujifanya mtakatifu, kumhofia na kumtilia mashaka. Ni ngumu kumkojoza mwanamke.
2. Kumfanya awe na Hisia na Wewe.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama Hana hisia na wewe.
Kama unamuudhi.
Kama huonyeshi kumpenda.
Kama humpi Furaha.
Alafu bahati no kuwa mambo hayo yote sio gharama.
Mwanamke ukimpiga matukio, akaanza kuwa na hofu ya mapenzi yake kwako hisia zake zinaweza kuhama au kuisha.
Mwanamke akiwa na hisia na wewe unaweza piga tako Kumi Tuu akakojoa. Kumi tuu.
Mfurahishe, mpende, kuwa Msafi. Mtunze. Mheshimu(yaani onyesha upendo kwake tuu hata kama unavimada vyako huko asijue).
Mkienda kwenye game mtoto atakuwa ameshalowa, KAZI yako ni ndogo tuu, kulainisha moyo wake na kupasha mafuta yake kwa kumtomasa sehemu nyeti.
Hasa kwenye Kinembe na sehemu zenye miishilizo ya mishipa mingi ya Neva.
Hakikisha mikono yako ni laini na safi kama wewe sio mdau wa kutumia Ulimi.
Elewa, maeneo yanayomsisimua mwanamke mengi yapo nje ya uke wake.
Epuka kuchomeka uume kwa nguvu, na harakaharaka bila mawasiliano na mwenza wako.
Mawasiliano yapo ya mwili na mdomo(maneno).
Unapoweka uume Ukeni mwanamke atakuwa anawasiliana na wewe kwa mwili wake kukupa taarifa uendelee kwa Kasi hiyohiyo au uongeze au upunguze. Mikono yake anaweza kuitumia kukuzuia bila kusema hii ni kumaanisha upunguze Kasi au usichomeke Kwa nguvu au kukuvuta kama anakukumbatia, hii itaashiria kuwa uendelee au uingize ndani zaidi au ongeza Kasi.
Kama umempa Uhuru Sana itakuwa faida kwako zaidi kwa sababu atakuwa akikuambia kwa mdomo wake ingawaje sio mara zote. Hivyo ni muhimu kuangalia mwili wake.
Ni vizuri kusoma mapigo ya moyo wake, pumzi, mwili kuchemka yaani kuanza kutoa kijasho chembamba, Uke kuzidi kuwa wamoto na misuli kukaza kama viashiria vya yeye kukaribia kufika mshindo.
Mshindo unapofika, anaweza kukakamaa, kupiga kelele bila dhamiri, kugeuza macho mdomo ameuachia kama MTU anayekata Moto, vidole vya Miguuni na mikononi kukaza, kurusha Maji, kujamba kisha baadaye mwili hulegea na jasho hutoka. Na mapigo ya moyo kwenda kwa kasi kisha baada ya muda kutulia kama kawaida.
Hapo atakukumbatia au kukushukuru kwa macho ya upendo na shukrani. Hii ni lazima.
Wengine huchoka na kulala(sio wote)
Wengine hutaka Maji ya kunywa (sio wote).
Hii inawahusu wanaume hasa Waliooa. Ambao Wanataka Wake zao wawaheshimu na wawe na Furaha.
Kumbuka, Mwanamke ukimkojoza umesolve asilimia 90% ya matatizo ya Ndoa yako. Kumaanisha Mahusiano yako utakuwa na furaha kwa asilimia 90%.
Vilivyobaki ndio Mambo ya Pesa n.k
Acha nipumzike Sasa.
TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
Umejuaje?Hisia za mwanamke hazipo hivyo
Unamgegeda mwanamke anawaza kikoba atakojoa saa ngapi?Ijumaa Kareem!
Kumkojoza mwanamke ni jambo rahisi Sana kuliko wanaume wengi wanavyohangaika kila siku kutaka kuwaridhisha wanawake.
Kuna Siri kuu mbili tuu kumkojoza mwanamke;
1. Uhuru wa mawasiliano.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama hujampa Uhuru wa mawasiliano.
a) Mwanamke wako lazima umfanye ajihisi huru.
b) Awe huru kujieleza kwako.
Mwanamke anataka kusikilizwa, sio kwenye maamuzi nope! Masuala yote yanayohusu hisia na mapenzi mwanamke lazima umsikilize.
Mwanamke asiyehuru kwako huwezi kumkojoza.
Mwanamke usiyemsikiliza Huwezi kumkojoza.
Mpe Uhuru kiasi kwamba awe na uwezo na uhuru wa kukuambia Baby do this, shika hapa, gusa polepole, twende kasi, hapohapo,
Awe ma Uhuru wa kukuambia Leo ume under perform au Leo umepiga KAZI.
Raha ya kumpa Uhuru mwanamke kwenye game, mnafanya ngono kikahaba na mnakuwa wote On Fire...
Uhuru ni pamoja na kila mtu kuonyesha umalaika na ushetani wake.
Ukishakuwa MTU wa judgement, kuhukumu, kujifanya mtakatifu, kumhofia na kumtilia mashaka. Ni ngumu kumkojoza mwanamke.
2. Kumfanya awe na Hisia na Wewe.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama Hana hisia na wewe.
Kama unamuudhi.
Kama huonyeshi kumpenda.
Kama humpi Furaha.
Alafu bahati no kuwa mambo hayo yote sio gharama.
Mwanamke ukimpiga matukio, akaanza kuwa na hofu ya mapenzi yake kwako hisia zake zinaweza kuhama au kuisha.
Mwanamke akiwa na hisia na wewe unaweza piga tako Kumi Tuu akakojoa. Kumi tuu.
Mfurahishe, mpende, kuwa Msafi. Mtunze. Mheshimu(yaani onyesha upendo kwake tuu hata kama unavimada vyako huko asijue).
Mkienda kwenye game mtoto atakuwa ameshalowa, KAZI yako ni ndogo tuu, kulainisha moyo wake na kupasha mafuta yake kwa kumtomasa sehemu nyeti.
Hasa kwenye Kinembe na sehemu zenye miishilizo ya mishipa mingi ya Neva.
Hakikisha mikono yako ni laini na safi kama wewe sio mdau wa kutumia Ulimi.
Elewa, maeneo yanayomsisimua mwanamke mengi yapo nje ya uke wake.
Epuka kuchomeka uume kwa nguvu, na harakaharaka bila mawasiliano na mwenza wako.
Mawasiliano yapo ya mwili na mdomo(maneno).
Unapoweka uume Ukeni mwanamke atakuwa anawasiliana na wewe kwa mwili wake kukupa taarifa uendelee kwa Kasi hiyohiyo au uongeze au upunguze. Mikono yake anaweza kuitumia kukuzuia bila kusema hii ni kumaanisha upunguze Kasi au usichomeke Kwa nguvu au kukuvuta kama anakukumbatia, hii itaashiria kuwa uendelee au uingize ndani zaidi au ongeza Kasi.
Kama umempa Uhuru Sana itakuwa faida kwako zaidi kwa sababu atakuwa akikuambia kwa mdomo wake ingawaje sio mara zote. Hivyo ni muhimu kuangalia mwili wake.
Ni vizuri kusoma mapigo ya moyo wake, pumzi, mwili kuchemka yaani kuanza kutoa kijasho chembamba, Uke kuzidi kuwa wamoto na misuli kukaza kama viashiria vya yeye kukaribia kufika mshindo.
Mshindo unapofika, anaweza kukakamaa, kupiga kelele bila dhamiri, kugeuza macho mdomo ameuachia kama MTU anayekata Moto, vidole vya Miguuni na mikononi kukaza, kurusha Maji, kujamba kisha baadaye mwili hulegea na jasho hutoka. Na mapigo ya moyo kwenda kwa kasi kisha baada ya muda kutulia kama kawaida.
Hapo atakukumbatia au kukushukuru kwa macho ya upendo na shukrani. Hii ni lazima.
Wengine huchoka na kulala(sio wote)
Wengine hutaka Maji ya kunywa (sio wote).
Hii inawahusu wanaume hasa Waliooa. Ambao Wanataka Wake zao wawaheshimu na wawe na Furaha.
Kumbuka, Mwanamke ukimkojoza umesolve asilimia 90% ya matatizo ya Ndoa yako. Kumaanisha Mahusiano yako utakuwa na furaha kwa asilimia 90%.
Vilivyobaki ndio Mambo ya Pesa n.k
Acha nipumzike Sasa.
TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
Ahsante sana, Kumbe mada kama hizi pia huwa unaandika Aloo...Ijumaa Kareem!
Kumkojoza mwanamke ni jambo rahisi Sana kuliko wanaume wengi wanavyohangaika kila siku kutaka kuwaridhisha wanawake.
Kuna Siri kuu mbili tuu kumkojoza mwanamke;
1. Uhuru wa mawasiliano.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama hujampa Uhuru wa mawasiliano.
a) Mwanamke wako lazima umfanye ajihisi huru.
b) Awe huru kujieleza kwako.
Mwanamke anataka kusikilizwa, sio kwenye maamuzi nope! Masuala yote yanayohusu hisia na mapenzi mwanamke lazima umsikilize.
Mwanamke asiyehuru kwako huwezi kumkojoza.
Mwanamke usiyemsikiliza Huwezi kumkojoza.
Mpe Uhuru kiasi kwamba awe na uwezo na uhuru wa kukuambia Baby do this, shika hapa, gusa polepole, twende kasi, hapohapo,
Awe ma Uhuru wa kukuambia Leo ume under perform au Leo umepiga KAZI.
Raha ya kumpa Uhuru mwanamke kwenye game, mnafanya ngono kikahaba na mnakuwa wote On Fire...
Uhuru ni pamoja na kila mtu kuonyesha umalaika na ushetani wake.
Ukishakuwa MTU wa judgement, kuhukumu, kujifanya mtakatifu, kumhofia na kumtilia mashaka. Ni ngumu kumkojoza mwanamke.
2. Kumfanya awe na Hisia na Wewe.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama Hana hisia na wewe.
Kama unamuudhi.
Kama huonyeshi kumpenda.
Kama humpi Furaha.
Alafu bahati no kuwa mambo hayo yote sio gharama.
Mwanamke ukimpiga matukio, akaanza kuwa na hofu ya mapenzi yake kwako hisia zake zinaweza kuhama au kuisha.
Mwanamke akiwa na hisia na wewe unaweza piga tako Kumi Tuu akakojoa. Kumi tuu.
Mfurahishe, mpende, kuwa Msafi. Mtunze. Mheshimu(yaani onyesha upendo kwake tuu hata kama unavimada vyako huko asijue).
Mkienda kwenye game mtoto atakuwa ameshalowa, KAZI yako ni ndogo tuu, kulainisha moyo wake na kupasha mafuta yake kwa kumtomasa sehemu nyeti.
Hasa kwenye Kinembe na sehemu zenye miishilizo ya mishipa mingi ya Neva.
Hakikisha mikono yako ni laini na safi kama wewe sio mdau wa kutumia Ulimi.
Elewa, maeneo yanayomsisimua mwanamke mengi yapo nje ya uke wake.
Epuka kuchomeka uume kwa nguvu, na harakaharaka bila mawasiliano na mwenza wako.
Mawasiliano yapo ya mwili na mdomo(maneno).
Unapoweka uume Ukeni mwanamke atakuwa anawasiliana na wewe kwa mwili wake kukupa taarifa uendelee kwa Kasi hiyohiyo au uongeze au upunguze. Mikono yake anaweza kuitumia kukuzuia bila kusema hii ni kumaanisha upunguze Kasi au usichomeke Kwa nguvu au kukuvuta kama anakukumbatia, hii itaashiria kuwa uendelee au uingize ndani zaidi au ongeza Kasi.
Kama umempa Uhuru Sana itakuwa faida kwako zaidi kwa sababu atakuwa akikuambia kwa mdomo wake ingawaje sio mara zote. Hivyo ni muhimu kuangalia mwili wake.
Ni vizuri kusoma mapigo ya moyo wake, pumzi, mwili kuchemka yaani kuanza kutoa kijasho chembamba, Uke kuzidi kuwa wamoto na misuli kukaza kama viashiria vya yeye kukaribia kufika mshindo.
Mshindo unapofika, anaweza kukakamaa, kupiga kelele bila dhamiri, kugeuza macho mdomo ameuachia kama MTU anayekata Moto, vidole vya Miguuni na mikononi kukaza, kurusha Maji, kujamba kisha baadaye mwili hulegea na jasho hutoka. Na mapigo ya moyo kwenda kwa kasi kisha baada ya muda kutulia kama kawaida.
Hapo atakukumbatia au kukushukuru kwa macho ya upendo na shukrani. Hii ni lazima.
Wengine huchoka na kulala(sio wote)
Wengine hutaka Maji ya kunywa (sio wote).
Hii inawahusu wanaume hasa Waliooa. Ambao Wanataka Wake zao wawaheshimu na wawe na Furaha.
Kumbuka, Mwanamke ukimkojoza umesolve asilimia 90% ya matatizo ya Ndoa yako. Kumaanisha Mahusiano yako utakuwa na furaha kwa asilimia 90%.
Vilivyobaki ndio Mambo ya Pesa n.k
Acha nipumzike Sasa.
TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
Hapa umemurlezea mwanamke kama kiumbe mwenye AKILI TIMAMU Hilo jambo siyo kweli mifano ni mingi nakupa michache tu.Ijumaa Kareem!
Kumkojoza mwanamke ni jambo rahisi Sana kuliko wanaume wengi wanavyohangaika kila siku kutaka kuwaridhisha wanawake.
Kuna Siri kuu mbili tuu kumkojoza mwanamke;
1. Uhuru wa mawasiliano.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama hujampa Uhuru wa mawasiliano.
a) Mwanamke wako lazima umfanye ajihisi huru.
b) Awe huru kujieleza kwako.
Mwanamke anataka kusikilizwa, sio kwenye maamuzi nope! Masuala yote yanayohusu hisia na mapenzi mwanamke lazima umsikilize.
Mwanamke asiyehuru kwako huwezi kumkojoza.
Mwanamke usiyemsikiliza Huwezi kumkojoza.
Mpe Uhuru kiasi kwamba awe na uwezo na uhuru wa kukuambia Baby do this, shika hapa, gusa polepole, twende kasi, hapohapo,
Awe ma Uhuru wa kukuambia Leo ume under perform au Leo umepiga KAZI.
Raha ya kumpa Uhuru mwanamke kwenye game, mnafanya ngono kikahaba na mnakuwa wote On Fire...
Uhuru ni pamoja na kila mtu kuonyesha umalaika na ushetani wake.
Ukishakuwa MTU wa judgement, kuhukumu, kujifanya mtakatifu, kumhofia na kumtilia mashaka. Ni ngumu kumkojoza mwanamke.
2. Kumfanya awe na Hisia na Wewe.
Mwanamke huwezi kumkojoza kama Hana hisia na wewe.
Kama unamuudhi.
Kama huonyeshi kumpenda.
Kama humpi Furaha.
Alafu bahati no kuwa mambo hayo yote sio gharama.
Mwanamke ukimpiga matukio, akaanza kuwa na hofu ya mapenzi yake kwako hisia zake zinaweza kuhama au kuisha.
Mwanamke akiwa na hisia na wewe unaweza piga tako Kumi Tuu akakojoa. Kumi tuu.
Mfurahishe, mpende, kuwa Msafi. Mtunze. Mheshimu(yaani onyesha upendo kwake tuu hata kama unavimada vyako huko asijue).
Mkienda kwenye game mtoto atakuwa ameshalowa, KAZI yako ni ndogo tuu, kulainisha moyo wake na kupasha mafuta yake kwa kumtomasa sehemu nyeti.
Hasa kwenye Kinembe na sehemu zenye miishilizo ya mishipa mingi ya Neva.
Hakikisha mikono yako ni laini na safi kama wewe sio mdau wa kutumia Ulimi.
Elewa, maeneo yanayomsisimua mwanamke mengi yapo nje ya uke wake.
Epuka kuchomeka uume kwa nguvu, na harakaharaka bila mawasiliano na mwenza wako.
Mawasiliano yapo ya mwili na mdomo(maneno).
Unapoweka uume Ukeni mwanamke atakuwa anawasiliana na wewe kwa mwili wake kukupa taarifa uendelee kwa Kasi hiyohiyo au uongeze au upunguze. Mikono yake anaweza kuitumia kukuzuia bila kusema hii ni kumaanisha upunguze Kasi au usichomeke Kwa nguvu au kukuvuta kama anakukumbatia, hii itaashiria kuwa uendelee au uingize ndani zaidi au ongeza Kasi.
Kama umempa Uhuru Sana itakuwa faida kwako zaidi kwa sababu atakuwa akikuambia kwa mdomo wake ingawaje sio mara zote. Hivyo ni muhimu kuangalia mwili wake.
Ni vizuri kusoma mapigo ya moyo wake, pumzi, mwili kuchemka yaani kuanza kutoa kijasho chembamba, Uke kuzidi kuwa wamoto na misuli kukaza kama viashiria vya yeye kukaribia kufika mshindo.
Mshindo unapofika, anaweza kukakamaa, kupiga kelele bila dhamiri, kugeuza macho mdomo ameuachia kama MTU anayekata Moto, vidole vya Miguuni na mikononi kukaza, kurusha Maji, kujamba kisha baadaye mwili hulegea na jasho hutoka. Na mapigo ya moyo kwenda kwa kasi kisha baada ya muda kutulia kama kawaida.
Hapo atakukumbatia au kukushukuru kwa macho ya upendo na shukrani. Hii ni lazima.
Wengine huchoka na kulala(sio wote)
Wengine hutaka Maji ya kunywa (sio wote).
Hii inawahusu wanaume hasa Waliooa. Ambao Wanataka Wake zao wawaheshimu na wawe na Furaha.
Kumbuka, Mwanamke ukimkojoza umesolve asilimia 90% ya matatizo ya Ndoa yako. Kumaanisha Mahusiano yako utakuwa na furaha kwa asilimia 90%.
Vilivyobaki ndio Mambo ya Pesa n.k
Acha nipumzike Sasa.
TaikonMaster
Kwa sasa Dar es salaam
Amesema mambo ya kweli ila kwamba ni asilimia 90% nakataa.
Hapo sawa,Amesema mambo ya kweli ila kwamba ni asilimia 90% nakataa.
Mimi naweka kwenye 60% = unikojoze.
Mengine unilaze pazuri, unilishe vizuri na nisiwe na wasiwasi wa kiafya wala kiuchumi - hapo ndiyo nina furaha.
Huwezi kurelax ukaenjoy mapenzi wakati una stress, ni kweli hapo hata umbinue vipi hakojoi ng'o!Hapo sawa,
Maana bila mpunga hakojoi ng'o, na atakwambia ni kwa sababu kiba100 chako ni kiduchu mno hata kama unamiliki 🍆 (mtalimbo) inch 10
Sipati picha jinsi unavyothamini kukojoa hapa dunianiAmesema mambo ya kweli ila kwamba ni asilimia 90% nakataa.
Mimi naweka kwenye 60% = unikojoze.
Mengine unilaze pazuri, unilishe vizuri na nisiwe na wasiwasi wa kiafya wala kiuchumi - hapo ndiyo nina furaha.
Hakuna siri yoyote hapo uliyotueleza, labda kama ndo umeanza kubalehe utaona uliyoandika ni siri.