30cm=1footMara ya mwisho December 2016 nilipima urefu wangu hospital moja hivi ilikuwa 177cm , sawa na futi ngap mkuu ?? mm hesabu chenga
HahahaHivi mzee urefu unaanzia ngapi
TehHahaha
Zakayo unamjua lakini
Huyo huyo, ni mrefu au mfupiTeh
Wa kwa yesu yule!
M n mrefu had kichwa kime zama kwny mawingu[emoji4] [emoji4] [emoji7] .alaf nipo single![]()
Hahaha... ni mfupiHuyo huyo, ni mrefu au mfupi
Sasa usiulize tena swali la ufupiHahaha... ni mfupi
mimi nipo katikati mkuu, sio mrefu wala mfupiMmmh wewe wa tofauti ama nawe short moneytok
serious kinachomata zaid ni tabia ,, mengine ni ziada tuThere you go Mr Suprize what mattes ni tabia na sifa za huyo unayetaka uwe naye basi
mfano mimi binafsi Mr Suprize nafikiri maswala ya eiza urefu au ufupi au six packs hayana nafasi kwangu,to me mwanaume means a lot na kuna mambo ambayo nikiona mwanaume anafanya au anabehave in that way kiukweli am turned on na najikutatu nampenda mfano napoona mwanaume ni caring ana confidence ana uwezo wa kusimama mbele za watu akajielezea au kutetea hoja zake bila kuhofia chochote like Tundu Lissu,loving hekima thats enough to me.
Nilipokuwa high level niliwahi kusoma na mkaka mmoja shotiii lakini confidence aliyokuwa nayo was amazing kiasi i felt like i could fall for him if i needed to.
Lakini hivi karibuni nimekuwa namwona mkaka fulani hivi mitaa fulani mkaka ni amazing kwa kweli kaenda hewani ana six packs za kutosha na kila nguo anayovaa inamkaa vizuri sana lakini hivi karibuni nimepata nafasi ya kumwona kiukaribu na kujua behavious zake,yaani ni kichefu chefu mtoto mdogo akasome yaani hafai kwenda wala kurudi,huyu hata nipewe bure simtaki na urefu wake namtaka yule shoti nliyesoma naye high level coz i feel safe with him.
so as for me what matters ni je una sifa na tabia za kiume?au ndo una maurefu tu afu umejaza makorokocho kichwani?
ukiwa na tabia na sifa za kiume navutiwa rahisi zaidi kuliko ukiwa mrefu afu una tabia kama zangu.
sawa mkuu tuwape ushirikianoItabidi nifanye hivyo mkuu, na wewe saidia wadogo zako sasa
Hivi kuna dawa ya kuongeza urefuSijajua ni kwanini,mimi mwenyewe wananishobokea sana.
nenda gym kuna mazoez ya kuuvuta mwili utapewa , unaweza ikakusaidia kuongeza cm 2Hivi kuna dawa ya kuongeza urefu
Maana huu uandunje unaninyima vingi
Kunywa supu ya mziz wa mkaratusi au mnaznenda gym kuna mazoez ya kuuvuta mwili utapewa , unaweza ikakusaidia kuongeza cm 2
Uuuh I see. Basi enzi zangu nikiwa binti, mkaka kama unacheza basket utakuwa best angu sana. Nilikuwa naassume wakaka wote wacheza basket ni warefuuuu na mahandsome Hahaa
Haha wacha weeeee. Afu kuna ile design mnabeba mipira mkononi kwa poziiiii, basi me nakufwaaaz.Teh...teh...unajua huu mchezo wanao ucheza wengi ni mabishoo hata ukiangalia mavazi yao zile singlendi kubwa nini zimekaa kitozi sana tena wakitupia na zile rebon kichwani alafu ukite njemba imesuka au imenyoa timberland vizuri basi ndio amekumaliza kabisa, ndio maana wanaonekana mahensamu.
Alafu mimi najuaga wewe bado ni binti eti kumbe sio.