Hivi punde
JF-Expert Member
- Apr 1, 2017
- 2,554
- 8,627
Wachawi karibu wote ni shida tupu. Wanakula wanavaa na kulala kwa masharti sana japokuwa wengine wanakuwa na pesa. Pesa zao huwa zinawatesa sana!
Mara usivae chupi.Mara usilala kitandani.Mara usile nyama. Mara usivae suti.Mara bweka kila siku saa 10 alfajiri.Na mambo mengi kemkem!
Hela za kichawi hauli bata.Unasaidia watu kwa shida!Kuna jamaa yangu mmoja huwa ni lazima aamke saa 9 alfajiri akabweke nje mara 3!
Masharti ya kichawi ujinga mtupu!
Raha iko wapi kuwa mchawi au kufanya uchawi?
Mara usivae chupi.Mara usilala kitandani.Mara usile nyama. Mara usivae suti.Mara bweka kila siku saa 10 alfajiri.Na mambo mengi kemkem!
Hela za kichawi hauli bata.Unasaidia watu kwa shida!Kuna jamaa yangu mmoja huwa ni lazima aamke saa 9 alfajiri akabweke nje mara 3!
Masharti ya kichawi ujinga mtupu!
Raha iko wapi kuwa mchawi au kufanya uchawi?