Kuna mwana MMU wa kike yuko Iringa Mjini aje hapa Miami pub?

Kuna mwana MMU wa kike yuko Iringa Mjini aje hapa Miami pub?

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Posts
12,073
Reaction score
16,633
Haka kamji ni kazuri sana for sure..hakana makelele kama ya Dar,Mwanza au ARUSHA.

So like niko hapa since juzi but sina kampani ya kueleweka.

Kama kuna mwana MMU wa kike yuko iringa na she needs to have drink jioni ya leo akuje hapa miami club tuhave funny.

Asante
 
Haka kamji ni kazuri sana for sure..hakana makelele kama ya Dar,Mwanza au ARUSHA.

So like niko hapa since juzi but sina kampani ya kueleweka.

Kama kuna mwana MMU wa kike yuko iringa na she needs to have drink jioni ya leo akuje hapa miami club tuhave funny.

Asante
yes hako kamji katamu kwakweli..niliwahi kaa hapo Miami..pana vibe
 
Haka kamji ni kazuri sana for sure..hakana makelele kama ya Dar,Mwanza au ARUSHA.

So like niko hapa since juzi but sina kampani ya kueleweka.

Kama kuna mwana MMU wa kike yuko iringa na she needs to have drink jioni ya leo akuje hapa miami club tuhave funny.

Asante
Zingatia rough rider, namba zipo juu uko.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom