sengobad
JF-Expert Member
- Aug 13, 2017
- 9,237
- 8,999
Ulikosa hela ya tochi??!Nilikua huko juzi....stendi ina matope. Barabara taa hazifanyi kazi yaani mjini ni giza tupu!
Ulikosa hela ya tochi??!Nilikua huko juzi....stendi ina matope. Barabara taa hazifanyi kazi yaani mjini ni giza tupu!
Kwenye buku 7 fanya mpango wa buku 2 basi.. Umesahau namba za simu pia ingependeza
Kijana umejiunga lini JF?hebu tulia ubwabwa wa shingo ukutoke!unawajua buku7??
Unataka kusema umasikini umepungua ama vp?ajira je,acha akili za kijinga kama jina lako
KwenuTuambie hii picha ni ya wapi?
Shule bado zipo kibao wanafunzi wanasomea kwenye mazingira magumuNilikua huko juzi....stendi ina matope. Barabara taa hazifanyi kazi yaani mjini ni giza tupu!
Hapo napo ni kagera?Kuhusu sekta ya mawasiliano Kagera ni mji wenye maji kimawasiliani na Serikali ya Magufuli inalitambua hilo kwa kuwekeza katika ujenzi wa meli ya MV VICTORIA...Hakika Chuma anawapenda wote !!
Bukoba si kielelezo kizuri: ni wapigaji mno. Wengi wakipewa madaraka huanza kujineemesha wao kwanzaTazama stendi kuu ya mkoa wa kagera mjini bukoba.
Tangu Uhuru mkoa wa kagera( wenye watu zaidi ya million tatu na wa tatu Kwa idadi ya watu nchini) haujawahi kuwa na stendi inayoeleweka.
Halafu unasema???View attachment 1246574View attachment 1246576
Unajua kwa Tanga ipo chini ya upinzani CUF.Halafu huko ndiyo wanaishobokea CCM kinoma.
Reli ipi? Hiyo ambayo ilifanyiwa uonesho kama ile mikate ya hekalu la Mfalme Seleman kwa show moja ya kufika moshi ili Majaliwa aipokee? Kwa taarifa yako hiyo treni haijawahi tena kufika huko Moshi sijui na reli yenyewe mnayosema mmeboresha imesombwa na maji. Ombeni tena kodi mkatengenezeReli ya Tanga Arusha inaboreshwa
Stendi ya korogwe
Mashamba ya mkonge yaliyokuwa yanahodhiwa na mabwanyenye yamegaiwa kwa wananchi walime.
Hahahha pamefanyaje?Chongeleani unapajua?
Baadhi za wilaya zipelekwa dsm. Japo nae makonda apate eneo kubwa la utawala.Pwani.unajumuisha wilaya za
Mkuranga
Kibiti
Rufiji
Kisarawe
Bagamoyo
Kibaha
Mafia