Kuna Mkoa haujapata mafanikio ya Magufuli?

Kuna Mkoa haujapata mafanikio ya Magufuli?

Hata Abdul Nondo alikutwa na chupi ya blue hayo ni mafanikio makubwa
 
Wananchi wanachohitaji maendeleo ya vitu yaendane na maendeleo ya watu
Pamoja na kuondoa wenye vyeti feki bado serikali haitoi ajira mishahara haipandishi
Sasa wawekeza watakuja vip kama uchumi wa wananchi umeshuka
Hivyo viwanda wapi vilipojengwa mpaka sasa hili wazo lilishajifia muda mrefu mtaji wenu mlio bakinao ni hizo ndege tu
Maeneo mengi bado watu hawajafikiwa na maji bajeti imekuwa ndogo
Gharama za kilimo ni kubwa kuliko bei iliyopo sokoni pembejeo bei ipo juu
Shule nyingi sana hazijafanyiwa marekebisho
 
Kama hiyo miradi inatekelezwa kwa fedha za ndani, deni la taifa inakuwaje linakuwa kwa kasi? Halafu lete ile list yetu ya viwanda 100 kila mkoa.
 
Unadhani miradi iliyotekelezwa imeunda ajira kiasi gani?
Ukiona unaongeza ajira, lakini na umasikini unaongezeka, jua kuwa hujafanya kitu... Hivi vitu viwili vipo INVESERLY PROPORTIONAL kama mambo yapo sawa, ukiona. hata pamoja na kuongeza ajira bado vipo direct proportion.... Jua kuwa unaharibu
 
Kuhusu sekta ya mawasiliano Kagera ni mji wenye maji kimawasiliani na Serikali ya Magufuli inalitambua hilo kwa kuwekeza katika ujenzi wa meli ya MV VICTORIA...Hakika Chuma anawapenda wote !!
Stendi ya mkoa hawaioni
 
Back
Top Bottom