Kuna ithibati gani ya kuthibitisha leo ni Jumatatu?

Kuna ithibati gani ya kuthibitisha leo ni Jumatatu?

Leo ni Muharram 24, 1449 AH
Umm-Al-Qura
Kama unamaanisha tarehe ya leo katika ulimwengu halisi (ambapo leo ni Juni 29, 2026), tarehe ya sasa ya Kiislamu ni 14 Muharram 1448 AH. Mwaka wa Kiislamu wa 1449 AH bado haujafika.
 
Ooh sawa Asantee
396081cc-646c-40e2-becf-b98441d9e45d.jpeg
 
Who controls the past controls the future. Who controls the present controls the Past...You would do better to remember this...
 
Mshana Jr naona bado uko mapumziko(kitandani) ukaona uje na bandiko lako kujitetea.😃

kesho utakapoingia kazini na boss akakufuta kazi, mpeleke mahakamani huku ukiwasilisha huu utetezi wako hapa.😃
 
Back
Top Bottom