Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kuamini Mungu ni ushirikina uliopewa hadhi ya kipekee tu.

Ukichunguza miujiza ya imani za kichawi na miujuza ya Mungu ni ile ile tu tofauti hii ya Mungu imepewa utakatifu ambao hauwezi hata kuthibitishwa tu.
Kama unaamini kuna ushirikina that goes against everything you believe in, an atheist does not believe in miracles or supernatural powers.

Wewe ni mnafiki.
 
Hiyo hela bora hata angejenga kigango kijijin kwao MUNGU alivyo MWAMINIFU angemponya

Ushauli wa bure ukitaka huduma ya maombezi nenda TAG ni bure kabisa na vijana wana nguvu sana ya maombi

Lakin ukitaka usali wewe kama wewe nenda mbele ya ekerist ndani ya kanisa katoliki

Ukiufuata huu ushauli hakika umepona
Wewe ndio mpuuzi kama huyo tu wote mmekua brainwashed kipumbavu shenzi
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Bila kuweka hiyo risiti ya 1.5M hii itakua majungu
 
Amejaa kwenye mifumo ya ofisini na kwa nabii ajiangalie sana asije akajaa kwenye mfumo wa Stresi atalia na kusaga meno.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Nyie ni wajinga sana hvi watanzania nani katuroga?
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Nabii mwanamke? Huyo ndugu yako shule ipo? Mwambie aache mambo ya uswazi
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Weka Risiti tuione
 
Go f*ck yourself
1000015995.jpg
 
Watu wangu wanaang'amia kwa kukosa maarifa, mpe pole mgonjwa, hiyo Pesa aliyowapa hao Matapeli ingemsaidia kwa matibabu endapo angekwenda Hospitali.
 
Sijui na mimi nijitoe ufahamu? Mbona kuwapiga watanzania pesa ni rahisi sana namna hii! 🤔
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Watu wangu wanaangamia kwa kukosa MAARIFA
 
Back
Top Bottom