Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Aende makanisa ya kawaida ya kiroho asiangalie majina ya hao watumishi. Akienda na Imani ya kupona atapona vizuri, hao watumishi wakubwa washakuwa kiburi..makanisa madogo dogo hayo kuna watumishi wako vizuri kiroho ni vile tu hawana mambo mengi na wemgi hawawaamini sababu hawana hekaheka
Siku hizi wakristo wengi Hawasomi neno biblia ni jambo la kawaida kukuta mtu hajasoma biblia ata mwaka hapa ndio shida inapoanzia
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bintaaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii, baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Mizengo Pinda.

Screenshot_20241113_124530_Chrome.jpg
 
Kuamini tu umewekewa mavitu sijui kazini wewe ni mshirikina,kuamini tu kwamba kuna waganga unaweza kwensa au usiende wewe ni mshirikina kuamini tu kuna nabii unaweza ukaenda ukapona wewe ni mshirikina .ushirikina ni utapeli uongo na upumbavu ,braiwash,illusion,fiction scam
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bintaaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii, baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Afya ya akili, afya ya akili, Afya ya akili....... Tunaangamia kwa Kukosa Maarifa
 
Kuamini tu umewekewa mavitu sijui kazini wewe ni mshirikina,kuamini tu kwamba kuna waganga unaweza kwensa au usiende wewe ni mshirikina kuamini tu kuna nabii unaweza ukaenda ukapona wewe ni mshirikina .ushirikina ni utapeli uongo na upumbavu ,braiwash,illusion,fiction scam
Kuamini Mungu ni ushirikina uliopewa hadhi ya kipekee tu.

Ukichunguza miujiza ya imani za kichawi na miujuza ya Mungu ni ile ile tu tofauti hii ya Mungu imepewa utakatifu ambao hauwezi hata kuthibitishwa tu.
 
Hao nao ni waganga waliochangamka. Kwahiyo bado mule mule tu.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bintaaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii, baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Mnaacha kumpeleka mgonjwa Hospital mnalipa milioni 1.5 kumuona nabii
Wajinga hawaishi Duniani


Ukiona mtu anajiita nabii jua ni tapeli
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Mnapoteza muda na fedha, kwa sasa hakuna nabii yoyote. Kuna majizi na vibaka ndio wanawapiga watu kwa uongo wa unabii, kwanza nani aliwapa huo unabii?
 
Back
Top Bottom