Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Acha mkaangwe mpaka fyuzi kichwani ikae sawa, mnapasuka sababu hamsomi biblia.
 
Aende makanisa ya kawaida ya kiroho asiangalie majina ya hao watumishi. Akienda na Imani ya kupona atapona vizuri, hao watumishi wakubwa washakuwa kiburi..makanisa madogo dogo hayo kuna watumishi wako vizuri kiroho ni vile tu hawana mambo mengi na wemgi hawawaamini sababu hawana hekaheka
Aache kurandaranda atulie katika Imani yake atapoteza rengo.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Endeleeni kuibiwa na hao MATAPELI.
 
jtahidi uje na hata fomu aliyokujazisha else uwongo n dhambi kubwa sana
 
kiboko aliwambia dawa pekee ya buree kuombewa na baba yako mzazi
 
na ikifika siku ya kuhudumiwa anaongezewa mzigo juu ya mzigo aliobeba anakuwa hoi mara mbili yake, baada ya muda mchungaji anachomoa mzigo wake jamaa anaona amepona

mchezo wa akili
 
Sasa si ujioombe wwe mwenyewe na Mungu atapokea maombi yako bila shida, kwa nini uhangaike na watu wengine eti ndiyo wakuombe!?
Tatizo ni kutokuelewa tu,alafu mi ninavyojua huduma ya maombi huwa inatolewa bila malipo
 
Classic FM ni mali ya CCM sawa na Uhuru FM,Magic fm na tv yake ila Classic imekodishwa kwa Kuhani Musa wa Kanisa la Ngomeni
Kumbe mi najua musa ndo mmiliki. Kaweka vijana wadogowadogo sana pale
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Hapo temboni ndio kuna kijamaa kinajiita kuhani musa au siyo huyo ?
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Wajinga ndiyo waliwao
 
Back
Top Bottom