Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Mwambie aangalie channel za dini kama Upendo Tv Leo jumatano saa4 usiku, kesho saa 4 usiku channel 10 mwambie aangalie Kisha achukue hatua.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke y

Ujinga ni kipaji.

Mwakani nafungua Kanisa, namuagiza Waziri mwenye dhamana anipe vibali vyote mara moja, nikija dodoma mimi ni kusaini tu.

Ntapiga pesa hadi nichanganyikiwe. Halafu baba mchungaji atakuwa daddy ake mimi Mbaga Jr

Cc: Poor Brain
Kuna mwanangu mmoja nae alikuja na hizo story eti anasumbuliwa na vidonda vya tumbo😂😂😂kaenda kwa kuhani mussa kimara kaambiwa atoe 1.5m na alivyo mjinga kaja direct kwangu anisimulia kwa ushujaa kabisa “kaka natafuta 1.5m chap nipeleke” i was shocked
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Hawa Waganga, waliojificha kwenye kivuli cha unabii ni wa kupinga katika jamii.
 
Ondokeni kwenye makanisa ya manabii

Mnadanganywa huko,yani kumuona nabii unatoa pesa?
Watu wazima mnabebeshwa udongo,chumvi,eti kukomboa ardhi?

Ujinga mtupu
 
Wajinga hawatoisha duniani , acha wapigwe tu na alijuaje amewekewa mavitu kazini ? Kwanini asingeenda hospitali?
 
Mwambieni aende hospital aache ujinga, 1.5M anawapa wahuni wasiotaka kufanya kazi.
Unasemaje hawataki kufanya kazi wakati wanafanya kazi ya kuwapiga watu? Hy n kazi tayari ya kuchukua pesa za wapumbavu
 
Aende makanisa ya kawaida ya kiroho asiangalie majina ya hao watumishi. Akienda na Imani ya kupona atapona vizuri, hao watumishi wakubwa washakuwa kiburi..makanisa madogo dogo hayo kuna watumishi wako vizuri kiroho ni vile tu hawana mambo mengi na wemgi hawawaamini sababu hawana hekaheka
Siyo mpaka aende huko kote! Amtafute mlokole ye yote hapo mtaani amwekee mikono na kuomba,kama ni nguvu za giza atafunguliwa tu.
Kila aliyemwamini Yesu Kristo na kuokolewa anapewa uwezo huo siyo mpaka kwa Nabii,
(Marko16:16-20)
 
Ni kweli wakiristu weusi ni mambulula hakuna mfano, ndio walikubali utawala wa kikoloni afrika nzima hapa kwa kukubali kupigwa makofi na kugeuza shavu, ndio hawahawa wanaogopa kuandamana kupinga ccm, ni makondoo haswa
 
Mungu ametuumba tukiwa sawa, iweje mtu ashindwe kwenda kwa baba yake LIVE Hadi apitie kwa wahuni?
Mimi naongea na Mungu LIVE MIMI MWENYEWE BINAFSI NA NIKIOMBA NAPEWA.
SI ALISEMA MWENYEWE. OMBENI NANYI MTAPEWA.
 
Inategemea,kuna magonjwa yanayotibika hospitali lakini mengine yanahitaji maombi
Sasa si ujioombe wwe mwenyewe na Mungu atapokea maombi yako bila shida, kwa nini uhangaike na watu wengine eti ndiyo wakuombe!?
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Kwa nabii musa hapo,😀
 
Wajinga hawatoisha duniani , acha wapigwe tu na alijuaje amewekewa mavitu kazini ? Kwanini asingeenda hospitali?
Unaweza kuta kudhulumu haki za masikini huko kwenye kazi zake sasa karma inamchapa yeye anaangaika kwa manabii, dawa pekee akiri makosa yake hadharani na awatafute aliowakosea awaombe radhi na atapona!!
 
Back
Top Bottom