Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kama unaamini kuna ushirikina that goes against everything you believe in, an atheist does not believe in miracles or supernatural powers.

Wewe ni mnafiki.
Hujaelewa. Hujui kusoma kwa ufahamu.

Kwanza, kuamini kuna ushirikina maana yake nini? Nikisema najua kuna watu wanakwenda kwa wachawi kufanya ushirikina, ushirikina ambao mimi siuamini lakini wao wanauamini, hapo naamini kuna ushirikina?

Ni hivi, imani za ushirikina zipo. Mimi kusema kuna imani za ushirikina haimaanishi mimi naamini ushirikina.

Hivi, nikisema watu wanaenda kanisani kila Jumapili kumuabudu Mungu, wao wanaenda kanisani kumuabudu Mungu kika Jumapiki, hapo maana yake mimi naamini Mungu yupo?

Unajua kusoma kwa ufahamu wewe?

Mimi siamini kwenye miracles wala supernatural powers, ila kuna watu wanaamini miracles na supernatural powers, sasa mimi kusema kuna watu wanaamini katika miracles na supernatural powers kunanifanyaje mimi kuamini katika miracles na supernatural powers?

Zaidi, hujui hata atheism ni nini. Kuwa atheist ni kutoamini uwepo wa Mungu. Mtu asipoamini uwepo wa Mungu tu, tayari ni atheists.

Hizo habari za supernatural powers ni kitu tofauti. Hivyo, inawezekana kukawepo na atheist ambaye anaamini kwenye supernatural powers, ambazo hazitokani na Mungu, ila haamini kuwepo kwa Mungu.

Inaonekana unarukiarukia mambo tu bila kuyaelewa.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Nabii Mussa Mwacha
 
Muddy naye alikuwa tapeli tu mlawiti na mbakaji kwa vitoto. Hana tofauti na hawa. Sema yeye alikuwa na kikundi chake cha ujambazi wanaenda kupora mali. Kisha anawageuka wenzie anasema kaambiwa na mungu mali ni za mungu na mtume wake....😂
Aiseeeee.....kali kuliko.
 
Wakristo tunapigwa vibaya vibaya😃, Mungu tunayemuamini Amekua na madalali? Kwa io ili Mungu akusaidie lazima utoe pesa?
Huko hawaendi wakristo tu, Bali wote walio desperate 😭 mtu akiwa kwenye mateso, panahitajika walio wazima kufanya maamuzi sahihi, vinginevyo ni katapeliwa ti.
 
Kama huyo mdau ana Convincing Power ya kuweza kutoza hizo pesa na bado watu wakaenda (na kama watu wanao huo uwezo wa kutoa hizo pesa) all the best kwenye transaction zao....,
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Wachawi wanatengeneza tatizo wanapeleka jibu kwa wachawi wanaojiita manabii. Ukienda wanakuwa wanakufahamu na wanajua mpunga hupo wanakukadiria fungu! Unalipa wanafanya mchakato wa kuyaondoa hayo mashetani unapona na mzunguko unaendelea kwa wengine!
 
Mi
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Mimi ni mkristo pia. Yesu hakuamuru yafanyike hayo yanayofanywa sasa.

Haamini waganga wa kienyeji lakini ameamua kumpa pesa mganga wa kienyeji tapeli. Huyo ni nabii anayeamini miungu na atahakikisha anawapuna kisawasawa
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Serikali haiwaoni hawa matapeli kwa sababu ya hongo na kuwategemea kwenye uchaguzi. Hawa hawana tofauti na waganga wa ramli chonganishi ila wao wanapata nafasi ya kuwagombanisha watu kwa utabiri ya kuwa kila mtu ni mchawi. Hufanya jamii zikose maarifa ya kujiletea maendeleo kwa ajili ya kujazwa ujinga. Kwa hawa manabii ambao hawajasoma popote inatakiwa kuwaangalia kwa jicho la tatu. Kagame yuko right kuondoa watu wanaojipa vyeo ambavyo ni vya kusadikika, enzi za manabii na mitume zilishapita
 
Wakristo wanapigwa na nani?

Usijumuishe wote wenye akili hawawezi kufanya huu upuuzi ujinga huu wanafanya wale wavivu wa imani wanaowaza kwa akili ndogo.
Ila hao uliowaita wavivu wa imani wako wengi aisee,kaangalie kwa Mwamposa jinsi wanavyojaa,kwa huyo sijui kuhani,halafu uende Arusha sijui kwa Geodave,kisha kuna wale walikuwa wanakwenda kwa kiboko ya wachawi,na bado wanaokwenda kwa vinabii vingi vidogo vidogo ambavyo bado havijajipata ukiunganisha hao wote ni asilimia ngapi?
 
Mzee wa Upako anashauri huko msiende... Bakini njia kuu..
 
Back
Top Bottom