Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Kumuona nabii milioni 1.5 nimechoka

Hiyo hela bora hata angejenga kigango kijijin kwao MUNGU alivyo MWAMINIFU angemponya

Ushauli wa bure ukitaka huduma ya maombezi nenda TAG ni bure kabisa na vijana wana nguvu sana ya maombi

Lakin ukitaka usali wewe kama wewe nenda mbele ya ekerist ndani ya kanisa katoliki

Ukiufuata huu ushauli hakika umepona
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Na huyo nabii wa wavaa kobazi sio wakristo nadhani,maana ukristo wamekamilika ati , wagalatia acha tu wapigwe,ukiwasanua wanakimbilia kutukana wa dini zingine wehu hawa
 
Wakristo tunapigwa vibaya vibaya😃, Mungu tunayemuamini Amekua na madalali? Kwa io ili Mungu akusaidie lazima utoe pesa?
Mtajijua wenyewe, hakuna wakuwasanau, mkiambiwa kweli mnakuja na mada ya bikira 72
 
Aende makanisa ya kawaida ya kiroho asiangalie majina ya hao watumishi. Akienda na Imani ya kupona atapona vizuri, hao watumishi wakubwa washakuwa kiburi..makanisa madogo dogo hayo kuna watumishi wako vizuri kiroho ni vile tu hawana mambo mengi na wemgi hawawaamini sababu hawana hekaheka
Huwezi kupona kwa imani bila tiba/dawa huo ujinga mlioachiwa na wazungu kwa kupandikizwa wakati wazungu wao wanatibiwa kwa dawa mahospitalini na waganga wanatibiwa utawaacha vibaya
 
Kila siku nasema Mtaendelea kutapeliwa hivyo hivyo huku mnasema Ameen , yan wa Tz ni wajinga sana siku siyo nyingi ntafungua kanisa niwapige hela.

We huwezi kujiombea hadi uombewe? Au mungu mnaemuamini ana secretary hawezi kuwasikiliza kwa pamoja shida zenu lazima zipitie kwanza registry
 
Kuna mzee alikuwa jirani yetu wanapoishi wazazi wangu kabla sijaanza kujitegemea, yule mzee tulishuhudia anakufa hivi hivi kisa ndugu walikuwa wanahangaika na kumuombea tu baada yakumpeleka hospital et kisa wao walokole mtoto wa marehem alikuwa kumbe anatuma pesa baba yake apelekwe hospital alipokuja kusikia aliwatoa ndugu zake na panga ajab walikimbia panga sikujua kwanini hawakusimama waendelee kuomba lisiwadhuru kama kwel wanaimani pesa ilokuwa inatumwa walikuwa wanapeleka kanisan km sadaka wajinga hawaishi.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Nabii au kuhani?
 
Nabii wa mwisho ni Muhammad, hao wengine wote ni kafirs walioweka mbele mambo ya kidunia
Wakristo wanapenda sana kuwapa pesa manabii wa uongo wakidhani ni manabii wa kweli wataendelea kupigwa pesa hadi akili ziwakae sawa....hata huyo Muhammad ambaye we unaona ni nabii wa kweli nae hamna kitu hapo, hana sifa za kuwa nabii.... mpenda ngono na vita yule. Saahii yupo zake motoni.
 
Kuna ndugu yangu anaumwa hoi bin taaban kawekewa mavitu huko kazini na yeye sio muumini wa waganga akaona aende Direct kuonana na baba yake wa kiroho Nabii amsaidie maeneo ya temboni kuelekea Mbezi , kaambiwa na wasaidizi wa Nabii atoe milioni 1.5 amuone nabii.

Baada ya kulipa hiyo hela chawa wa nabii wanamzungusha na kumpa kalenda kuwa angoje siku aliyopangiwa nabii yupo bize

Na risiti ya m 1.5 imetolewa nimechoka

Kiboko ya wachawi hakuwa peke yake.
Nakushaurini kwamba akapimwe hospitali kujua tatizo lake kisha aende kwenye kituo cha uponyaji kwa chakula akatibiwe kwa kutumia chakula
 
Tatizo watu wengi kama hana matatizo moja Kwa moja hukaa kanisani kama staff badala ya kujifunza neno la Mungu la linasemaje mwambie achane na hao MANABII aende kwenye makanisa ya kiroho watambabadua hiyo midudu wewe hela yote hiyo, aende kijichi huko !
 
Back
Top Bottom