Kumuepushia aibu ya Kushindwa, CCM isimsimamishe Dr. Shein

Kumuepushia aibu ya Kushindwa, CCM isimsimamishe Dr. Shein

Namuomba Mungu Ombi hili "yeyote atakayeshiriki zoezi la wizi wa kura ama kupiga watanzania katika harakati zao kutafuta mabadiliko kwa amani kabisa, apate mapigo na asisimame tena"
 
Wanabodi,

Nimefuatilia mkutano wa hadhara wa CUF kutoka uwanja wa Mnazi Mmoja Zanzibar, kupitia Star TV, CUF wametangaza wazi kuwa Maalim Seif Sharif Hamad ndiye atakaye apishwa kuwa rais wa Zanzibar, Novembar 1, mwaka 2015!.

Kwa vile uchaguzi wowote ni ushindani, japo kauli hiyo ya CUF inaweza kuwa ni kauli tuu ya kujipa matumaini, ila pia kwa siasa za Zanzibar, ni kweli kuna uwezekano wa CCM kushindwa Zanzibar.

Kwa vile Zanzibar inatawaliwa na SUK, mshindi wa urais ndiye Rais na mshindwa huwa Makamo wa kwanza wa rais, kwa kuzingatia uwezekano wa CCM kushindwa Zanzibar, hivyo kama watamsimamisha tena Dr. Shein, na CCM ikashindwa, hii inamaanisha Dr. Shein atakuwa demoted kutoka rais hadi kuwa Makamo wa Rais!, hii itakuwa ni aibu kwa Dr. Shein!.

Hivyo nashauri, hata kama CCM inajua kuwa ni lazima itashinda uchaguzi wa Zanzibar kwa kutumbia mbunu zile zile!, ila sio vibaya kuweka akiba ya uwezekano wa mbinu hizo kushindwa this time, ili kumtunzia heshima, nawashauri wasimsimamishe tena Dr. Shein kugombea urais wa Zanzibar, ili kumuepushia na aibu ya kushindwa, bora Dr. Shein achagizwe kugombea urais wa Muungano ambako huku atashinda straight forward!.

Huu ni ushauri tuu wa bure, sio lazima ufuatwe!.

Jee CCM Zanzibar iendelee kumsimamisha Dr. Shein au imuepushie na aibu ya kushindwa?!

Pasco

Prejudice. Nilidhani wewe ni mwandishi wa habari. Sorry buddy
 
Nasubiria kutimia kwa maneno ya unabii huu!.
Pasco

Kwa heshima na taadhima mkuu Pasco
Na litimie lile neno lako ulonena..
Jamaa wakubali kuwa waungwana wampe utamu tu Maalim Seif Sharif..
without doubt I have never seen him addressing with s much valour and confidence kama leo.
I wazi kama jamaa kashajithibitishia ushindi wake.
NEC Zanzibar waache mazonge watoe kama kama kama ulivo sio jiwe..
Inshallah..
 
Pasco,

..hapa umetoa ukweli mchungu.

..labda Dr.Shein aonyeshe ukomavu kwa kukubali matokeo na kuchukua nafasi ya Makamu wa Kwanza.

..akifanya hivyo atakuwa amefungua ukurasa mpya wa mapatano ktk siasa za Zanzibar.
 
Last edited by a moderator:
Mimi naona.Dr Shein aachie kiungwana then,CCM Ipendekeze mtu mtu mwingine awe makamu wa rais kama katiba ya Zanzibar inaruhusu
 
Naam Pasco. Ulinena aisee.Na Seif kawashika "pabaya".Ukiamka nchare,ukikaa nchare,ukikimbia nchare'. Mbaya zaidi hata international media zimemsikia.Akiongea "FACTS"..Je ZEC watatangaza matokeo halisi ya vituoni au watapika yao...Let's wait.
Pia natamani huku ng'ambo napo unabii wako utimie.

hadi sasa Zec hawajavuka mstar wanatambaa mule mule mwa maalim ngoja kesho tuone itakuaje
 
Last edited by a moderator:
Kuanzia kesho ndiyo tutaanza kujua jinsi katiba yetu ilivyokaa vibaya hasa kama Seif Shariff Hamad atatangazwa mshindi na ZEC
 
Huku zanzibar ikifika saa mbili ucku hakuna ruhusa ya kutembea,askari wamemwagwa kila kona,risasi za hapa na pale zinasikika mitaani,ccm wameita waandishi wa habari na kuwalalamika ZEC kuwa mawakala wa ccm wamecheleweshewa kupewa vitambulisho,pia ccm wamemlaumu maalim kwa kujitangazia ushindi kabla tume haijatangaza.
 
Back
Top Bottom