Kumuepushia aibu ya Kushindwa, CCM isimsimamishe Dr. Shein

Kumuepushia aibu ya Kushindwa, CCM isimsimamishe Dr. Shein

You have the prediction power!
Anzisha ofisi ya kupredict itauza sana.
Nami natabiri kuwa watia nia wengi watakuja!
Opportunities are there to be used.
Mkuu Bukwabi, hapa nilichemsha!. Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
 
I salute u Pasco. Natafuta pa kubofya like sipaoni!
Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
 
Pasco aka nabii aka mtabiri kwenye ubora wake
Mkuu Money Stunna, hapa nilichemsha. Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
 
Naam Pasco. Ulinena aisee.Na Seif kawashika "pabaya".Ukiamka nchare,ukikaa nchare,ukikimbia nchare'. Mbaya zaidi hata international media zimemsikia.Akiongea "FACTS"..Je ZEC watatangaza matokeo halisi ya vituoni au watapika yao...Let's wait.
Pia natamani huku ng'ambo napo unabii wako utimie.
Mkuu Julius Kaisari, hapa nilichemsha, haukutimia!.
Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
 
Mkuu Bukwabi, hapa nilichemsha!. Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
Pasco naona unacomment "kisolofosia" kweli kweli. Werevu wanajua nani mkweli na nani alikosea. Keep up the vision bro!
Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco

Mkuu Money Stunna, hapa nilichemsha. Hakuna kitu kizuri kama kukubali makosa, au kukiri kosa kuwa ulikosea!. Kwenye hoja hii, mimi Pasco wa jf, nakiri wazi. I was wrong, CCM is right!.

Pasco
 
Back
Top Bottom