Kumradhi: Bado niponipo


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mie pia sikumwamini Mkuu wangu. Kwa hilo pia niseme Samahani. Jana na juzi mitihani ya Form IV ilikuwa hadi kwenye daladala na mwisho hujui upi ni wa kweli na upi .................

Inabidi uwaelewe watu kwa upande huu.........
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
huu ndo ukomavu halisia na demokrasia ya kweli. Mkuu nimeipenda karej yako na hatua ulochukua. Keep it up man
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,776
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,776 14,983 280
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
binafsi ulinikera, nachukua nafasi hii kutambua kuwa hukudhamiria, nimekusamehe!!!!!!!!
 
MawazoMatatu

MawazoMatatu

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2008
Messages
505
Likes
4
Points
35
MawazoMatatu

MawazoMatatu

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2008
505 4 35
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
Na huo ndio tunaouita Uungwana..! Asante sana.
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
tupo pamojah.. dada Regia ndo kashinda sio???
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Dr. NYU, u muungwana na nakubaliana na Njowepo lile neno lilitoka bila ridhaa yako. (btw u cant b my br bt my bro in lw, mi ni wa mudio lol)

@shem Sikonge hv na ww umeomba radhi?
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
197
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 197 160
Hata mimi nilishanga lakini asante kwa ukomavu wako na kugundua kuwa hukufanya vema kutoa tusi. Mungu akusamehe na nipo nipo akusamehe.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Mhusika vipi apology accepted?
Kwa kweli Ndege naona it was a slippery of the tonque or sorry of the keyboard
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
thanks kwa uungwana.... sasa basi nenda uka-delete ile post kwani bado ipo
 
F

Fikra Pevu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
125
Likes
0
Points
33
F

Fikra Pevu

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
125 0 33
Jamani mbona kuna post moja nimesoma yeye mwenyewe anasema wamechakachua ?
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Asante mkuu inatokea kughadhabika but just try to control your temper. never write anything if you think you are angry. Pamoja mkuu!
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
Dr. Ndege ya Uchumi heshima mbele mkuu.

Niwe muwazi nilishtushwa sana na badiko lako kiasi cha kuangalia Id yako mara mbilimbili, sikuwahi kutarajia kama post aina ile inaweza toka kwako, Ile ni habari iliyokuwa inarushwa LIVE na ITV Tanzania.

Usijali mkuu tuko pamoja, cha msingi Gender Sensitive aje at least kwa dakika moja kutupa confirmation yeye binafsi kwa kuwa ni member humu, mimi nilipoiona habari ile ITV Tanzania nilifarijika sana, Wasichana nao wanaweza hata upinzani.

Ndege ya Uchumi, kanyaga twende baba.
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
24
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 24 135
Dr. Ndege ya Uchumi heshima mbele mkuu.

Niwe muwazi nilishtushwa sana na badiko lako kiasi cha kuangalia Id yako mara mbilimbili, sikuwahi kutarajia kama post aina ile inaweza toka kwako, Ile ni habari iliyokuwa inarushwa LIVE na ITV Tanzania.

Usijali mkuu tuko pamoja, cha msingi Gender Sensitive aje at least kwa dakika moja kutupa confirmation yeye binafsi kwa kuwa ni member humu, mimi nilipoiona habari ile ITV Tanzania nilifarijika sana, Wasichana nao wanaweza hata upinzani.

Ndege ya Uchumi, kanyaga twende baba.
Sina Cha kuongeza Mkuu

Asante, Twende Pamoja
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Sina Cha kuongeza Mkuu

Asante, Twende Pamoja
Umefanya jambo jema sana apo. Kuomba radhi ni ukomavu tosha, na uvumilivu ni jambo jengine:cool:
Ila wote wakumbuke ndio DEMOKRASIA, lazima kuwepo kuvumiliana MNAPOENDA njia tofauti,
UHURU BILA UKOMO NI UJINGA pia ijulikane:sorry:
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
katika Thread ya CHADEMA kuchuka Kilombero, nimemtumkana Bado niponipo. Naomba Uniwie Radhi maana nilihamanika kwa Sababu toka jana kuna Members ambao kazi yao ni kuleta habari ambazo hata wenyewe wanajua ni za Uongo kitu ambacho kinaweza kupelekea kushusha hadhi ya Jamvi letu

Nachukua nafasi hii, mbele ya Hadhira hii Kumuomba radhi member bado nipo nipo na wengi wote niliowakwaza

Asante
Hadhi aipandi kwa kwa kutukana watu. Mtu mwenye hekima anaweza kujirekebisha kama approach yako ni nzuri. Ni ile hadithi ya Mzee ruksa, chizi akichukua nguo yako nawe ukamkimbiza barabarani ukiwa uchi basi watu watajua wewe ndiyo chizi. Kwamba ni premium member haiwezi kuwa chanzo cha jeuri ya kutukana watu hovyo hovyo! Nilifikiri ulinitukana kwa sababu out emotion nilileta habari isiyo kweli leo nilipoona unaendeleza nikajua wewe ni mtu wa aina gani hata kama umemwomba samahani
 

Forum statistics

Threads 1,235,806
Members 474,742
Posts 29,236,473