UTEKELEZAJI
JF-Expert Member
- Oct 14, 2018
- 365
- 938
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Hapo kunakua na kazi hujaifanya vizuri muda wa kulala [emoji4][emoji4][emoji4]
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]Hapo kunakua na kazi hujaifanya vizuri muda wa kulala [emoji4][emoji4][emoji4]
Kupiga tupige lakini sio KUPIGA HADI UNAZIMISHA [emoji23]Wanawake ni viumbe wanaopenda sana kupigwa na wanapenda mwanaume mkali mkali ila midomoni wanasema hayo mavitu hawataki. ukikaa na mwanamke mwaka na ikatokea hujampiga hata kibao cha makalio, ndugu yangu atakuona wewe ni mwanamke mwenzake tuu
Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Tuko wote hadi sasa hivi.ilaa bado mpo wotee mkuu?? [emoji3] [emoji3] [emoji3]
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]na nini au na nani???Kupiga tupige lakini sio KUPIGA HADI UNAZIMISHA [emoji23]
Kuna jamaa alipiga mkewe akazimia halafu hadi leo hajui alipigwa na nini?
Walitengana kabisa.
Huwezi timiza hayo ikiwa wazazi wako walioana.Tokomeza Ndoa
Pinga Ndoa
Kataa Ndoa
Wakurya hawa usipo wapiga wanakubutua wewe hadi uwapige ndio wanakuacha wanakupenda zaidi ukiwapiga.Vipi wale wanaopenda kupigwa je tuwasaidiaje
[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Ukisapoti DP WORLD unapigwa tuKupigana physically na yeyote ni ujinga sana
Hahahah hio ni balaaSema bas tu wangu nilimuwasha kibao akawa ameinua ngumi kwa hasira nikajua nafwaaaaa
Ajabu akapiga ukutani kisha akanibeba kituo kwa bed, nilipelekewa moto nikawa namuomba msamaha kwa makosa yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahahahaha mke akiwa na wenge anapasuka tuUkiona mwanamume anampiga mkewe ni wazi kuwa ukichwa umemshindwa hawezi kuiongoza familia
Mfumo wao wa malezi Sio kwa zama hizi ulifaa zamani zile,maisha ya kubutuana nani anayataka siku hizi.Wakurya hawa usipo wapiga wanakubutua wewe hadi uwapige ndio wanakuacha wanakupenda zaidi ukiwapiga.