Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Wanawake ni viumbe wanaopenda sana kupigwa na wanapenda mwanaume mkali mkali ila midomoni wanasema hayo mavitu hawataki. ukikaa na mwanamke mwaka na ikatokea hujampiga hata kibao cha makalio, ndugu yangu atakuona wewe ni mwanamke mwenzake tuu

Sent from my TECNO KC8 using JamiiForums mobile app
Kupiga tupige lakini sio KUPIGA HADI UNAZIMISHA [emoji23]

Kuna jamaa alipiga mkewe akazimia halafu hadi leo hajui alipigwa na nini?

Walitengana kabisa.
 
Ila kuna wanawake wengine wana midomo
Mibaya na maneno ya shombo nyie?!

Mwingine anamuita mumewe dada [emoji848][emoji848]
 
Wanaume wengi tu wanapigwa na wake zao.
Sema wengi aibu kusema.
Ukatili kwenye ndoa kwa utafiti wangu ni 50 kwa 50 sema wanawake upenda kuongea.
Kati ya wanaume 10 wanne upitia unyanyasaji, asilimia iliyobaki manyanyaso uyapata wanaposhuka kiuchumi
 
Wahanga wakuu wa manyanyaso ni wanaume wapole, wanaume walio shika dini,wasomi Hawa uogopa jamii kwa kubeba mzigo wa manyanyaso.
Utafiti thus wanaume wanakufa mapema sana sababu ya kubeba sumu za wanawake.
Wanaume hawana uwezo wa kubeba sumu toka kwa wanawake labda tu wale wenye elimu ya kutosha kuhusu mambo ya emotional intelligence.
 
Kuna wanawake wanapiga ngumi hatari omba Mungu asikupe wa hivyo.
Na Kuna wanawake wanarapu hatari,usione wanaume wanashinda zaidi bar kuliko nyumbani mida mibovu mapema alfajiri kisingizo Cha kuwahi foleni kumbe wanakimbia kelele.
 
Pana binti mtaani alikua ni mkorofi mbabe hatari akaolewa na jamaa akileta ukorofi kipigo, akienda kwao anafatwa anawaambia wakwe zake si mlishindwa hapa atanyooka tu hamtaki nirudishieni mahari yangu huyu ni mke wangu nimemuoa halali haya ni yangu niachieni.
Mwanamke kanyooka kaacha mdomo na ubabe katulia tuli analea zake watoto wake wawili na mme wake.
Wakati mwingine wananyooka kwa kupondwa.
 
Tangu nizaliwe sijawai kupigana na mtu yeyeto wa kwangu ni mkorofi balaa ashang'oa meno mawili ya mbele mwili wangu umejaa meno.Somo la emotional intelligence plus shuhuda mbalimbali jinsi ulimwengu wa Giza unavyotenda kazi ikiwemo kupeleka watu jela niliapa Bora niwe mjinga maisha yasonge.
Akija juu kimwili Mimi naingia chini kiroho hali inatulia.
Ukikosea kuoa unakuwa mwalimu wa ndoa.
 
Sema bas tu wangu nilimuwasha kibao akawa ameinua ngumi kwa hasira nikajua nafwaaaaa

Ajabu akapiga ukutani kisha akanibeba kituo kwa bed, nilipelekewa moto nikawa namuomba msamaha kwa makosa yake [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hahahah hio ni balaa
 
Back
Top Bottom