Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Ungejua kwenye uchumba Sugu wanawake wanakuwa na highest degree of respect kuliko wakiolewa usingesema.

Thubutuuu labda uwe umemzalisha double double unaishi nae km mkeo kasoro makaratasi ya ndoa.

Wengi wameishia njiani, anatokea jamaa ambaye yuko serious unaachika mchana kweupe
 
Kwenye kuoa afya ya akili ni jambo namba moja la kuangalia unaweza ukaoa mke kumbe umeoa kichaa kipigo sio tiba ya kumbadilisha.
 
Thubutuuu labda uwe umemzalisha double double unaishi nae km mkeo kasoro makaratasi ya ndoa.

Wengi wameishia njiani, anatokea jamaa ambaye yuko serious unaachika mchana kweupe
Hahahahahah sawa bana
 
Mwanaume mwenzangu ikiwa una suala tata na mkeo - haijalishi ni mwiba jinsi gani - lijadili naye na kulimaliza kwa amani. Usifanye ujinga wa kumpa kichapo.

Kwa kawaida sisi binadamu uwezo wetu wa kuwasiliana ndio unaotutofautisha na wanyama - lakini kitu kingine ndani ya binadamu kinaweza kupatikana katika wanyama kama vile paka, mbwa au farasi.

Mapigano ya kimwili, kuitana majina na kufedheheshana - iwe nyumbani au kati ya mataifa - hutupunguza kuwa mamalia tu. Sisi ni viumbe wenye akili na uwezo wa kutatua masuala.

Haijalishi unajisikia vibaya kiasi gani kuhusu mke wako, kamwe usifanye ukatili wa nyumbani kwa kumpa kipigo.

Una chaguo mikononi mwako - ikiwa ni pamoja na kukubaliana kwa amani na kuachana kwa ustaarabu.

Kwa kawaida ni ukosefu wa usalama wa ndani ndio husababisha mtu kushambulia mtu mwingine.

Wanaume wenye utulivu wa kihisia huheshimu maoni ya watu wengine bila ulazima wa kukubaliana nao.

Leo hii kuna wanaume wenzetu wapo gerezani kisa walipiga wake zao! Naweza kuwaita ni wanaume waliochagua kuwa wajinga.

Yakobo 1:19 - Ndugu zangu wapenzi, kumbukeni jambo hili: Kila mtu na awe mwepesi wa kusikia, si mwepesi wa kusema na si mwepesi wa kukasirika.

Ubarikiwe
Hayajakukuta wewe bado mjinga.
 
Pana spirit zingine hazijengeki, MTU mwenye roho chafu za kurithi na ulikosea kuoa unafanyaje kulitua zigo lako hilo
Kwenye ndoa hakuna suluhisho lingine zaidi ya hilo. Hata kama utaita wazazi au watu wazima bado watakaa chini na nyinyi kuyajenga
 
Mwanaume mwenzangu ikiwa una suala tata na mkeo - haijalishi ni mwiba jinsi gani - lijadili naye na kulimaliza kwa amani. Usifanye ujinga wa kumpa kichapo.

Kwa kawaida sisi binadamu uwezo wetu wa kuwasiliana ndio unaotutofautisha na wanyama - lakini kitu kingine ndani ya binadamu kinaweza kupatikana katika wanyama kama vile paka, mbwa au farasi.

Mapigano ya kimwili, kuitana majina na kufedheheshana - iwe nyumbani au kati ya mataifa - hutupunguza kuwa mamalia tu. Sisi ni viumbe wenye akili na uwezo wa kutatua masuala.

Haijalishi unajisikia vibaya kiasi gani kuhusu mke wako, kamwe usifanye ukatili wa nyumbani kwa kumpa kipigo.

Una chaguo mikononi mwako - ikiwa ni pamoja na kukubaliana kwa amani na kuachana kwa ustaarabu.

Kwa kawaida ni ukosefu wa usalama wa ndani ndio husababisha mtu kushambulia mtu mwingine.

Wanaume wenye utulivu wa kihisia huheshimu maoni ya watu wengine bila ulazima wa kukubaliana nao.

Leo hii kuna wanaume wenzetu wapo gerezani kisa walipiga wake zao! Naweza kuwaita ni wanaume waliochagua kuwa wajinga.

Yakobo 1:19 - Ndugu zangu wapenzi, kumbukeni jambo hili: Kila mtu na awe mwepesi wa kusikia, si mwepesi wa kusema na si mwepesi wa kukasirika.

Ubarikiwe
ukiwa single kelele kibao za kuwatetea wanawake ukioa tu unaanza kupiga tena kelele kuwaponda wanawake mtoa mada bado dawa ya panya haijakupitia
 
Hahahah nafanya hayo kwa weledi mkubwa
Huo ndio ukichwa sasa

Wanawake wanahitaji sana kulindwa KIUCHUMI, KIHISIA, KIMWILI na KIROHO na waume zao

Kabla ya kupata mchumba ni jambo la asili mwanamke kutaka kujua mchumba wake kama ataweza kumtunza.

Hatupaswi kushangaa kuona manzi anataka kujua kazi au unajishughulisha na nini kabla ya kumchumbia na kumuoa. Wanataka kujihakikishia ulinzi wa kiuchumi.

Fanya kazi kwa bidii mtunze mpatie mahitaji muhimu maishani mkeo utakuwa umemlinda KIUCHUMI

Mke mshauri kwa upendo na kirafiki hata kama amekosea, akiwa na stress mume unatakiwa umliwaze, mke hatukanwi wala kutupiwa maneno machafu au kudhalishwa, mhakikishie unampenda kwa maneno na matendo hapo utamlinda KIHISIA

Mke hapigwi wala kufanyishwa makazi magumu kisa tu ni msaidizi, mke anapaswa kulindwa dhidi ya maadui wowote pale nyumbani kwako, ikiwezekana mume awe tayari kufa kwa ajili ya mkewe hapo atamlinda mke KIMWILI

Usisahau kumwongoza kwenye ibada ili umjenge KIROHO
 
Back
Top Bottom