Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Kuona mwanamke anatoa machozi kwa sababu ya kumpiga hata kama amekosea ni fedheha kwa mwanamume mwenye akili

Ijapokuwa wanaume wengi ni wagumu kuomba msamaha ila wengi wanaojielewa baada ya kumpiga mke huomba msamaha na hawarudii tena baada ya kuona lile tukio

Wanaume mnajiamini nini sijui? Hivi unampiga mtu anayekupikia na kukupa burudani ya kuunguruma km simba wa Serengeti?!!

Mshawahi kuwaza hasira zikimzidia akikuwekea sumu kwa chakula je?
 
Wanaume mnajiamini nini sijui? Hivi unampiga mtu anayekupikia na kukupa burudani ya kuunguruma km simba wa Serengeti?!!

Mshawaza hasira zikizidi akikuwekea sumu je?
Najaribu kutafuta jina la kuwapa wanaume wa aina hiyo

Itoshe tu kusema wanaume wanaowapiga wake zao ni wajinga sana

Wanadhani wakitumia mabavu ndio wataheshimiwa ila si kweli wanajidanganya
 
Najaribu kutafuta jina la kuwapa wanaume wa aiana hiyo

Itoshe tu kusema wanaume wanaowapiga wake zao ni wajinga sana

Wanadhani wakitumia mabavu ndio wataheshimiwa ila si kweli wanajidanganya

Hawajielewi walitakiwa wawe single mpk wanakufa, na ndio hao wanaosababisha ongezeko la masingle maza. Mwanamke anajionea bora akimbie ndoa kuliko kuhatarisha uhai wake
 
Back
Top Bottom