Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Kumpiga mwanamke ni jambo la kijinga sana

Hawajielewi walitakiwa wawe single mpk wanakufa, na ndio hao wanaosababisha ongezeko la masingle maza. Mwanamke anajionea bora akimbie ndoa kuliko kuhatarisha uhai wake
Ndoa ni taasisi kuiendesha inahitaji mwanamume awe amekomaa kiakili, kihisia, kimwili na kiroho

Hivyo ukiwa navyo hata mke akiwa amekosea utajua jinsi ya kuweka mambo sawa

Kweli dume zima unampiga kofi mkeo au unaamsha ngumi na teke kumpiga mwanamke shame on you
 
kumbe mnaweza kuvumilia....

basi naacha kukataa ndoa

Ke wote tunavumilia vizuri tu sema hapa kila mtu anajishaua nyoko nyoko nyingi ila ndani tunavumilia [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Yaani mimi nimuache CW kisa kachachua mtu!!
Thubutuuu!!! Kwanza hayo mambo yanaongeleka, wanaume km majogoo likiona tetea lazima likimbize [emoji23][emoji23]
 
Ndoa ni taasisi kuiendesha inahitaji mwanamume awe amekomaa kiakili, kihisia, kimwili na kiroho

Hivyo ukiwa navyo hata mke akiwa amekosea utajua jinsi ya kuweka mambo sawa

Kweli dume zima unaamsha ngumi na teke kumpiga mwanamke shame on you

Hao wao km wanaume kweli wakatusaidie kuirudisha bandari, sio kuleta ubabe usio na faida.

Unapiga mkeo kadondoka ameondokea hiyo hiyo mnaacha watoto mayatima.

Ni bora km hamuwezani muache aende
 
Huo sasa mtego baba mtumishi siwez kuongea mpk mwanasheria wangu afike cocastic [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Naweza kuomba mnara usisimame pale anapokutana na michepuko yake. Na nitaomba mnara usimame pale tu anapokuwa na mkewe

Sasa ikiwa wewe ni mmoja wao hao michepuko itakuwaje.

Ndio maana nilihitaji uthibitisho kabla sijafanya maombezi.

Bado nasubiri majibu yako
 
Nakubali huwa anakosea ila kwa upande wa uanaume halisi kila mwanaume aliyefikia level ya kuwa mwenyewe kutumia akili zaidi kuishi na mwanamke huwa hakurupuki ktk maamuzi kwa maana ya kwamba hakosei.
kama hukosei wewe sio binadamu

hata kama ukikosea kidogo ila bado umekosea
 
Naweza kuomba mnara usisimame pale anapokutana na michepuko yake. Na nitaomba mnara usimame pale tu anapokuwa na mkewe

Sasa ikiwa wewe ni mmoja wao hao michepuko itakuwaje.

Ndio maana nilihitaji uthibitisho kabla sijafanya maombezi.

Bado nasubiri majibu yako

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa ikigoma kwa wote itakuwaje?!!

Muombee apunguze baba mtumishi
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] sasa ikigoma kwa wote itakuwaje?!!

Muombee apunguze baba mtumishi
Ni hivi, haitagoma kwa mkewe ila akienda kutafuta wanawake wengine ili awakule mashine itagoma kabisa.

So ikiwa ni mumeo wala usihofu hatashindwa kukupaiisha hadi kileleni.

So nianze maombi?
 
Mwanaume mwenzangu ikiwa una suala tata na mkeo - haijalishi ni mwiba jinsi gani - lijadili naye na kulimaliza kwa amani. Usifanye ujinga wa kumpa kichapo.

Kwa kawaida sisi binadamu uwezo wetu wa kuwasiliana ndio unaotutofautisha na wanyama - lakini kitu kingine ndani ya binadamu kinaweza kupatikana katika wanyama kama vile paka, mbwa au farasi.

Mapigano ya kimwili, kuitana majina na kufedheheshana - iwe nyumbani au kati ya mataifa - hutupunguza kuwa mamalia tu. Sisi ni viumbe wenye akili na uwezo wa kutatua masuala.

Haijalishi unajisikia vibaya kiasi gani kuhusu mke wako, kamwe usifanye ukatili wa nyumbani kwa kumpa kipigo.

Una chaguo mikononi mwako - ikiwa ni pamoja na kukubaliana kwa amani na kuachana kwa ustaarabu.

Kwa kawaida ni ukosefu wa usalama wa ndani ndio husababisha mtu kushambulia mtu mwingine.

Wanaume wenye utulivu wa kihisia huheshimu maoni ya watu wengine bila ulazima wa kukubaliana nao.

Leo hii kuna wanaume wenzetu wapo gerezani kisa walipiga wake zao! Naweza kuwaita ni wanaume waliochagua kuwa wajinga.

Yakobo 1:19 - Ndugu zangu wapenzi, kumbukeni jambo hili: Kila mtu na awe mwepesi wa kusikia, si mwepesi wa kusema na si mwepesi wa kukasirika.

Ubarikiwe
Tupigeni kidogo huku mnatumwagia pesa.
😁😁😁
 
Back
Top Bottom