Kumpa mwanamke pesa ni kumdharau

Tamu sanaa ila akupee bila kumuomba. Hio ndio inakuwa faraja zaidi na kujua really jamaa anajali. 🤣 Sio kumjaza ma invoice kilazima yani hadi inafikia mtu anaona hapa nimefunga ndoa na mkopo wa kikoba
🤣🤣🤣🤣 Tatizo hamjiongezi nyie,Tusipowaomba mnajikausha sana,au ndio mnakuwa hamjali?
 
🤣🤣🤣🤣 Tatizo hamjiongezi nyie,Tusipowaomba mnajikausha sana,au ndio mnakuwa hamjali?
Unakuwa kwenye mahusiano na mwanaume halafu kimoyo moyo unavizia upewe hela wtf, kupeana hela kunakuja naturally kwenye mahusiano as a part of kusaidiana, mbona sisi wanaume tukiwa kwenye mahusiano na nyie, moyoni hatuwazagi hivyo lyk kuvizia tupewe hela na wadada Joannah
 
Hatuvizii, Mapenzi yana mambo mengi,kucheka,kupiga story,kushauriana,kulana,kutunzana...Sasa unataka nani akutunzie mpenzi wako?
 
Kwani, huyo mdada anayetafuta hela akidhi mahitaji kupitia papa, anakuwa hana hisia za kumpenda mwanaume? Kwa kipindi hicho ni kila mwanaume anaemuona/anaetongozwa naye anamchaji hela ili atoe papa?

Tuwekane sawa masai dada
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…