Nasikitika sana wanaume wanaojinyonga kwa ajili ya wanawake ni wengi kuliko wanaume,lakini watu hawashtuki!Duuuh!!! Ndio maana mnakufa mapema.
Naona ulikuwa dinner bi mkubwa hehe. Mbona hukuniletea hata mshkaki na mimi jamaniHahahaaa!! Dota i wish huyu angekuwa jirani yangu, ningejitolea kumfuta machozi.
Kwanini ulimwacha?? Je huyu wa sasa yuko salama au naye utamwacha soon??Hata mm nilimuachaga MTU nikaolewa kimya kimya alipojua alilia sana hadi aliumwa kichwa so man mwaminifu huwa anapenda kikweli kweli
Ndio hivyo, jiandae kisaikolojia.
Ila ulivyo kurubembe kazi ipo!!
We subiri nikifa unikabe,kaone!!!
Hahahaaaaaaa!!!Hapana... mi kiungo K hakinibabaishi... Kina sura mbayaaaa!! Sijui kwanini Mungu aliamua kuweka utamu kwenye jidude libaya namna ile... hebu imajin na ubaya ule bado watu wanalia na wengine wanaulamba... K ingekuwa na sura nzuri hakyamama msingekuwa nazo leo, lazima walume wangezimeza...
Ndo maana mi siipendagi kabisa K... yani labda itokee tu.
Shemeji hii wiki ngumu kweli kwangu tangu kaka yako asheherekee birthday ya mia wakati yangu hata haijui, yote tisa, kumi valentine sijui hata alikuwa wapi!! Nina majonzi sana shemeji yangu.
Nimejivyote tu. Mungu atusaidie, maana mmhUmejichekea au umejicheka dota? Hii dhambi pendwa achana nayo kabisa.
Shemeji hata wewe ni wa kunifanyia hivi kweli!!!
hahhahahahahahahhaha sio kwa hii comment duuuuuhhLazima aangue kilio, alikuwa mpenzi mtazamaji..