yaan mwanao mwenyewe akinkuta nalia namna hyo ataniacha milele mwanaume unalilia dushe ndio maana haya maswalla mpka ndoa ndio mgegedo siyatak hata kuyasikiaTunawaombea kwanza muwe na moyo kama muhusika wa mada.
Damn!! Kumbe kazi ngumu hivyo[emoji134] [emoji134]
Naogopa kuchomwa chomwaHebu njoo nikulenge tuone...
sio boda hiiAkuuu sipandi boda boda mimi.
Wazee sifa yao busara ila wewe unanisikitisha kwa kuikosa hiyo sifa.Umeguma vizuri... yani kama imeingia vile... khaaa!!
Namimi nina furaha sana kwa kukosa sifa ya busara... busara nimwemwachia mbuzi.Wazee sifa yao busara ila wewe unanisikitisha kwa kuikosa hiyo sifa.
Inatakiwa usikitike mana usije akahadhirikaNamimi nina furaha sana kwa kukosa sifa ya busara... busara nimwemwachia mbuzi.
Numbisa eti na huyu anaingilia fani za watusio boda hiiView attachment 471684
nazungumzia honda hii ambayo hata kiinua mgongo chako hakitosh kununua
View attachment 471685
Na ndio huwa wanaanzaga kidogo kidogo mwisho wa siku anawazidi hadi nyieNashangaa kuona na yeye ana picha atakua kaiba kwa asprin,albam yangu ipo safe