Kumbe Rais Samia ndiye alitoa ruhusa ya kufanya siasa?

Kumbe Rais Samia ndiye alitoa ruhusa ya kufanya siasa?

BiancaEA

Member
Joined
Nov 23, 2025
Posts
41
Reaction score
80
Miaka yote nilifikiri suala la kufanya shughuli za kisiasa hapa nchini ni takwa la kikatiba kumbe ni ruhusa ya Rais.

Amesema mwenyewe huko kwenye mkutano na wazee wa Dar es Salaam.
 
Katiba gani jamaa yangu? Katiba ni kijikitabu tu.
 
Haeleweki!.... Ameseme Tanzania ni nchi democratic wakati anamshikiria Pole Pole, Tundu Lissu na Mdude kwa uhaini.
Anasema Serekali inaendeshwa kwa kufuata Sheria na Katiba wwkati yeye mwenyewe ndio mvunja katiba mkuu, hivi si yeye aliyesema katiba ni kijitabu tu? 😲
 
Hata kuishi hapa nchini ni kwa hisani yake...
 
Back
Top Bottom