Kumbe maisha ya usingle ni mazuri Sana

Kumbe maisha ya usingle ni mazuri Sana

Kusema kuwa single n raha Sana Ni ishara tosha ya kuonyesha udhaifu mkubwa Sana ya kutokua muwajibikaji coz relationship is all about commitment, ukiwa kwenye mahusiano lazma uwe km mtumwa kubali kataa lazima uweze kuridhisha nafsi yako na ya mwenzako kwa wakat mmoja

Mtu anayesema anaona furaha zaidi kuwa single afu ni mwanaume ..(Bora mwanamke)..Ana madhaifu mengi kwenye angle tofauti tofaut za maisha , watu wa design hii ni wepesi wa kupoteza tumaini , wanahitaji msaada mkubwa wa kisaikolojia ...[emoji3578]
 
Kusema kuwa single n raha Sana Ni ishara tosha ya kuonyesha udhaifu mkubwa Sana ya kutokua muwajibikaji coz relationship is all about commitment, ukiwa kwenye mahusiano lazma uwe km mtumwa kubali kataa lazima uweze kuridhisha nafsi yako na ya mwenzako kwa wakat mmoja

Mtu anayesema anaona furaha zaidi kuwa single afu ni mwanaume ..(Bora mwanamke)..Ana madhaifu mengi kwenye angle tofauti tofaut za maisha , watu wa design hii ni wepesi wa kupoteza tumaini , wanahitaji msaada mkubwa wa kisaikolojia ...[emoji3578]
Kwa hiyo unataka kumanisha nn labda Mimi Ni dhaifu sio
 
Maisha ya mahusiano ni mazuri endapo utampata your soul mate mtu unaendana nae tofauti na hapo utayachukia utafurahia kuwa single


when I met her she changed a lot about me i became a different person.i will always remember her for that

.but nowadays I am different nimekuwa baharia mwandamizi [emoji3]
Aahhhh kumbe lkn ILIKUWA kwako sidhani kama inaweza kuwa kwa wengine
 
Kuwa Singo kwahitaji strategy sana, ukiwa na mpango mkakati utafurahia mno kukaa peke yako Nafsini na maishani...
 
  • Thanks
Reactions: Sax
Kwani kitanda godoro,subwoofer, jiko la gesi na kodi miezi sita siruhusiwi kuoa?[emoji1][emoji1][emoji1]
 
Adam alipofika miaka 50 ndio alimuoa Eva.
We bado kijana kula bata mwituni tu.
 
Back
Top Bottom