Kumbe maisha ya usingle ni mazuri Sana

Kumbe maisha ya usingle ni mazuri Sana

Morg

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2018
Posts
1,299
Reaction score
1,804
Hatimaye last week nilisitishwa kuendelea katika nafasi ya upendo kwa binti mmoja
Kisa sijui ni nini haswa lakini nilipewa announcement usiku kuwa kuanzia sahiv umepewa suspension kwa muda usio julikana na sidhani Kama Kuna haja ya kuendeleza huu uhusiano wetu Morg na mm sikuwa na haja ya kuuliza Kwani nilimshukuru Sana

Hakika katika hili sina la kujutia kwani naona kama Neema kwangu kuwa Free man sipati bugha ya kupiga simu sijui message sijui kupigiwa simu kila mda na vimaswali vingi now nalala kwa amani kbsa na nafanya nachojisikia

Mimi mchezaji huru sihitaji team yeyote kwa sasa nipo pending kwa muda usiojulikana # nukuu sihitaji mbunye kwa sasa .Chamani nilishatundika daruga siku nyingi I CAN LIVE ALONE NOW LET ME FOCUS IN MY DREAMS
 
Maisha hayana formula
Ukiwa na mapenzi shida inakuwa pesa,
Ukiwa na pesa shida kupata mapenzi ya dhati,
Ukiwa na mapenzi na pesa shida inakuwa maradhi, kisukari Mara aids Mara presha
😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Maisha hayawezi kukuacha ufurahi
 
Roller coaster.

Tunakupa muda tena kidogo.
Wiki 1 tu hii ndio inapita, ila utamiss tena Mapenz wiki zijazo na ww utatafuta tu sehem ya kupumzikia.

Alaf unaweza ukaanza kiutani utan ukashangaa ndan ya miez 2 una wanawake 4.

Hapo ndio utasema bora kipind cha nyuma nilitulia na yule mmoja
 

Hivi yna2 ushawahi kuwa single kabisa kabisaaa!.?????

Mm kwakweli i cannot recall.

Maana kuna mahusiano nilikuwa nayo Dormant kias kwamba niliyekuwa nae serious akizingua naamsha penzi lililo dormant na lenye uwezekano wa kuamka.

Unashangaa unagombana mchana alaf jion ushapata wa kuwa nae serious japo kwa wiki/miezi michache.

Ila sasahivi nishakua, hayo Mambo nimeyaacha
 
Hivi yna2 ushawahi kuwa single kabisa kabisaaa!.?????

Mm kwakweli i cannot recall.

Maana kuna mahusiano nilikuwa nayo Dormant kias kwamba niliyekuwa nae serious akizingua naamsha penzi lililo dormant na lenye uwezekano wa kuamka.

Unashangaa unagombana mchana alaf jion ushapata wa kuwa nae serious japo kwa wiki/miezi michache.

Ila sasahivi nishakua, hayo Mambo nimeyaacha
Nimewahi

Hivi mahusiano Yale ya kujiita wapenzi na hamjawahi kuonana zaidi ya chatting nayo yanaitwaje?.maana nimeshindwa kuyapatia jina..🤔

Ni vyema Kama Sasa umeamua kuyaacha hayo ya zamani .
 
Nimewahi

Hivi mahusiano Yale ya kujiita wapenzi na hamjawahi kuonana zaidi ya chatting nayo yanaitwaje?.maana nimeshindwa kuyapatia jina..[emoji848]

Ni vyema Kama Sasa umeamua kuyaacha hayo ya zamani .

Mahusiano ya namna hiyo mm nadhan ni urafiki tu wa karibu.
(Kuongea na kupunguza upweke , kushauriana, kusaidiana nk).

So ni urafiki wa kimahaba mahaba hivi ila sio Mahusiano . (Mahusiano yana yote hayo ya kirafiki na Mengine Mengi zaidi).

Najua mengi yapo humu JF.

Au yna2 ww unadhan pia mtu akiacha kuchat na mtu ambae hawajawah kuonana basi ndio ashakuwa single?.
 
Mahusiano ya namna hiyo mm nadhan ni urafiki tu wa karibu.
(Kuongea na kupunguza upweke , kushauriana, kusaidiana nk).

So ni urafiki wa kimahaba mahaba hivi ila sio Mahusiano . (Mahusiano yana yote hayo ya kirafiki na Mengine Mengi zaidi).

Najua mengi yapo humu JF.

Au yna2 ww unadhan pia mtu akiacha kuchat na mtu ambae hawajawah kuonana basi ndio ashakuwa single?.
Ahsante
Kuna kitu umeniongezea kwenye bichwa langu.

Hawezi kuwa single sababu tangu hapo hawana mahusiano.
 
Focus kwenye dream zako mpaka uzipate ndio utafute mbunye.
Dwalter hapo umemaliza mkuu mbunye mpaka nikikamilisha dream zangu kwa sasa nakaa nje mpenzi mtazamaji
 
Maisha ya usingo raha kichwa hakibebi mzigo wa kuwaza mtu,huagi wala kuomba mtu ruhusa kwenye safari zako full burudani Uhuru km wote
Kabisa mahusiano ni kama Free slave unashindwa kufanya mambo yako kwa uweledi
 
Pole sana mkuu but you don't sound like "maisha ya kuwa single mazuri sana" [emoji847]sasa sijui masikio yangu tu[emoji52]
Hasa kwenye financial institution naweza kumake pesa yangu
 
Back
Top Bottom