Nzi ni nyuki mjinga
JF-Expert Member
- Jan 13, 2020
- 1,073
- 1,569
Sijawahi kuwa single. Sijui inakuwaje kila ninapoachwa au kuacha huwa kuna mtu tayari nipo nae.
Kaandika kwa majonzi... between the linesPole sana mkuu but you don't sound like "maisha ya kuwa single mazuri sana" [emoji847]sasa sijui masikio yangu tu[emoji52]
In magufuli voiceUnajifariji sio
Kwahyo utakuwa unjunji kabsa au tutakutana kule...miez mitatu bila kunjunja sio swala dogoNdio nina mkakati wa kutokuwa na demu kwa miaka mitatu mbele
Hongera ukiweza hiyo unaweza kuwa tajiri sana baadaeNdio nina mkakati wa kutokuwa na demu kwa miaka mitatu mbele
[emoji850][emoji850][emoji850][emoji125][emoji125]Ohooo [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]..
Hongera ukiweza hiyo unaweza kuwa tajiri sana baadae
Huyo hawezi kukusaliti kbsa Ni mwaminifuYalinikutaaaaa
Mke wangu now ni huyu
Ananipeeeeenda nkimbonyeza anarespond fasta kwa screan afu Hana kiburi
HAJAWAHI NIOMBA HERA
yupo jirani yangu muda wotee
I love you my adorable Ucom [emoji16][emoji16]View attachment 1490485
HahahaHii kitaalam tunaihitaje wahuni
Wanzeko wanafuga mifugo wewe unafuga nyege kazi kweli kweliKwenye nyege
dini ilisemaga huyu ataacha mama na baba na wataenda kuwa kitu kimoja..nje ya hapo tatu bilaNatamani kutoka kweny kifungo hicho lakin inanibid nipambane tu.
Unakua kweny Surveillance under 24hrs, Sometimes maamuzi yanaingiliwa, bajeti zinavurugwa, Plan zinafeli,.... Yaaani Acha tu. Kua single ni kutamu sana endapo utatoka kweny kifungo